PDA

View Full Version : Mời Bác Huy tradacnc

vufree
05-05-2018, 05:14:55 AM
Đề nghị Bác Huy tradacnc liên lạc lại với Tôi gấp. Tôi đã du di cho Bác hơn 1 năm rồi. Tôi cũng không tin uy tín của dân kỹ thuật chỉ đáng 6 triệu.

Bongmayquathem
05-05-2018, 07:09:50 AM
Ẹc ông này thấy làm ăn cũng lớn mà a. Chắc có khi ổng quên đơn hàng của a hay sao á.

nova
05-05-2018, 07:17:02 AM
Huy tradacnc được nhiều người gọi là Huy lựu đạn, dính phốt nhiều lắm rồi

lycamphuoc
05-05-2018, 08:31:44 AM
" khứa " này hồi trước e mua hàng hơn 20tr,cứ kêu giao viettel rồi,kêu chụp hóa đơn thì kêu bận này nọ,cả tháng k thấy về thì kêu viette thất lạc kho,sau đó lên viettel lấy về gửi nhà xe XXX,tới ngày e đi lấy nhà xe kêu k có nhận hàng đó.....Sau đó e phải nhờ ông anh đi xe Bắc Nam tới nhà " khứa " lấy. Lúc đó mới lon ton đi giao xe ôm cho em...đáng tuổi anh mà để e gọi vậy là hiểu.

Thanhcuongquynhon
05-05-2018, 08:44:53 AM
Em chưa dính vụ nào trên 4room nhưng thấy nhiều người bị nên nhiều khi mua hàng chuyển khoản trước cũng hơi lo, nhiều khi tiền không nhiều nhưng cái bực mình thì tổn hại sức khỏe. Cho nên nếu bác nào bán hàng mà khách muốn cod thì anh em cũng nên cod, nếu sợ cod mà không nhận thì nạp trước cái thẻ điện thoại làm tin cũng được.

lycamphuoc
05-05-2018, 08:48:51 AM
Em chưa dính vụ nào trên 4room nhưng thấy nhiều người bị nên nhiều khi mua hàng chuyển khoản trước cũng hơi lo, nhiều khi tiền không nhiều nhưng cái bực mình thì tổn hại sức khỏe. Cho nên nếu bác nào bán hàng mà khách muốn cod thì anh em cũng nên cod, nếu sợ cod mà không nhận thì nạp trước cái thẻ điện thoại làm tin cũng được.

nhiều khi giá trị cao bên vận chuyển k nhận COD đó bác.vấn đề là chỗ uy tín,uy tín nó k mắc mà cũng không rẻ....tới lúc tính giá trị mới biết nó mắc hay rẻ ;)

ktshung
05-05-2018, 11:53:50 AM
thằng này nó ko lừa đảo gì nhưng làm ăn với nó cực kỳ chán

solero
05-05-2018, 01:15:44 PM
Mới xây nhà xường hoành tá tràng lắm, chắc anh ấy bận quá nên quên a hi hi

57337

biết tuốt
05-05-2018, 01:26:52 PM
Chắc ảnh bận thật, thấy bẩu năm roài doanh thu 6.7 tỷ lận, thế mà e xin chân giữ xe cũng k cho a hu hu

vufree
05-05-2018, 02:49:23 PM
Đã gọi Bác ấy hơn 1 năm không dưới trăm cuộc gọi. Bác ấy hứa cũng ngần ấy lần.... và gần đây thì có vẻ chăn số của Mình lại. PS: vẫn đang chờ tín hiệu từ Bác Huy. trong vòng 24 tiếng nữa Bác không lên tiếng thì Em sẽ nói huỵch tẹc vụ bê bối này ra.

itanium7000
05-05-2018, 02:54:57 PM
Gọi bác ấy không được thì gọi Cty Giải Pháp Công Nghệ CNC Miền Bắc anh ơi :D

ktshung
05-05-2018, 04:34:11 PM

về cơ bản em thấy anh em trên diễn đàn này buôn bán đàng hoàng, nhiều khi hàng không ưng ý nhưng mình mua hàng cũ mà tránh sao được. Còn lại chưa thấy ai rắp tâm lừa lọc gì bác ạ

Gamo
05-05-2018, 05:20:11 PM
Có vụ chú gì nhận tiền rồi lặn luôn đấy? Nghe đâu nhiều người, cũng cả trăm triệu á

Mới CNC
05-05-2018, 09:04:13 PM
Mình đến xưởng 1 lần thấy cũng đàng hoàng.

vufree
06-05-2018, 11:53:48 AM
Gọi bác ấy không được thì gọi Cty Giải Pháp Công Nghệ CNC Miền Bắc anh ơi :D

Cám ơn Bác. Mình sẽ liên lạc với Cty Giải Pháp Công Nghệ CNC Miền Bắc coi có gặp được Bác ý không.

ktshung
06-05-2018, 04:36:22 PM
Mình đến xưởng 1 lần thấy cũng đàng hoàng.

Chỉ có hay hứa cuội với khi cuội nhiều quá khách hàng bực mình là bắt đầu nói dối, hàng cả nữa tháng ko chịu gửi nhưng miệng cứ bảo em gừi rồi ... kiểu như thế

chetaocnc
06-05-2018, 07:30:30 PM
ôi trời vấn đề muôn thuở em cũng chờ hàng mỏi mòn 20 ngày rồi của một bác trên này tới nay gọi thì k bắt máy nhắn thì k trả lời! bận thì báo người ta một tiếng mình ck rồi thành kèo dưới hết!chán!!!

ktshung
06-05-2018, 07:52:33 PM
ôi trời vấn đề muôn thuở em cũng chờ hàng mỏi mòn 20 ngày rồi của một bác trên này tới nay gọi thì k bắt máy nhắn thì k trả lời! bận thì báo người ta một tiếng mình ck rồi thành kèo dưới hết!chán!!!

Bác cứ nói thẳng tên ra để họ biết mà chấn chỉnh, làm việc kiểu đấy bực lắm, nhiều khi lỡ hết cả việc mình. Nhất là khi mình hứa với khách của mình rồi vì họ mà mình thành người thất hứa

lycamphuoc
06-05-2018, 08:42:08 PM

a H public cho rồi,chứ 20 ngày là mua hàng bên china được 3 chuyến rồi :))

aiemphuong
06-05-2018, 08:54:09 PM

có thể e đoán được ai rồi... trên đây e có ấn tượng 1 người, 1 lần rồi thôi lun :D

vufree
07-05-2018, 12:59:37 AM
Dạ. Anh ấy bận nguyên 1 năm luôn Bác... hich... gọi điện lần nào cũng bảo bận và hứa..

vufree
07-05-2018, 01:07:47 AM
Vì Bác không chịu ra mặt nên Mình nói vụ việc luôn nhé. Và Nó sẽ nằm đây mãi. Bác sẽ nợ Mình mãi cho tới khi vụ việc được giải quyết....
Khoảng tháng 4 năm ngoái 20`7 Mình có mua của Bác Huy mớ hộp số vuông góc. tổng giá là 6 triệu. trước đó qua điện thoại thì bác ấy cam kết với Mình là cứ gửi tiền gồi Bác ấy gửi hàng vào cho coi, nếu được thì lấy, không được thì gửi trả lại Bác ấy trả tiền. Sau khi nhận hàng thì Mình thấy dùng không được và gọi điện bảo Bác ấy Mình sẽ trả hàng và Bác trả tiền Bác ý OK. Mình trả hàng và hơn 1 năm rồi Bác ấy không trả tiền. Lần nào gọi Bác ý cũng bảo Em bận lắm, tuần sau Em trả liền...Gọi nhiều quá thì Bác y không bắt máy Mình lại dùng số khác Bác bắt máy và lại Em bân, tuần sau... và giờ thì gọi không bắt máy luôn...Thế nhé 6 triệu Bác sẽ phải trả cho Mình. Cám ơn Cả Nhà.

CKD
07-05-2018, 07:16:47 AM
Cụ này em cũng có dính liếu nhiều vụ, ở nhiều sự kiện. Gần nhất đơn giản chỉ là cụ ấy hẹn em cafe khi em công tác ở Hà Nội.
Hẹn cafe thôi mà... alo hẹn đổi giờ vài lần với đủ lý do. Cuộc gọi cuối cùng là hẹn luôn dịp khác.

Chuyện nó bé xíu thôi, nhưng nó thể hiện sự vô trách nhiệm với chính lời nói của mình. Thì đừng nói trách nhiệm với người khác.

lycamphuoc
07-05-2018, 07:33:04 AM
con người ổng rẻ tiền lắm,thiếu tới 6tr không biết trả sao đây ;)

Gamo
07-05-2018, 08:26:17 AM
Vì Bác không chịu ra mặt nên Mình nói vụ việc luôn nhé. Và Nó sẽ nằm đây mãi. Bác sẽ nợ Mình mãi cho tới khi vụ việc được giải quyết....
Khoảng tháng 4 năm ngoái 20`7 Mình có mua của Bác Huy mớ hộp số vuông góc. tổng giá là 6 triệu. trước đó qua điện thoại thì bác ấy cam kết với Mình là cứ gửi tiền gồi Bác ấy gửi hàng vào cho coi, nếu được thì lấy, không được thì gửi trả lại Bác ấy trả tiền. Sau khi nhận hàng thì Mình thấy dùng không được và gọi điện bảo Bác ấy Mình sẽ trả hàng và Bác trả tiền Bác ý OK. Mình trả hàng và hơn 1 năm rồi Bác ấy không trả tiền. Lần nào gọi Bác ý cũng bảo Em bận lắm, tuần sau Em trả liền...Gọi nhiều quá thì Bác y không bắt máy Mình lại dùng số khác Bác bắt máy và lại Em bân, tuần sau... và giờ thì gọi không bắt máy luôn...Thế nhé 6 triệu Bác sẽ phải trả cho Mình. Cám ơn Cả Nhà.

Hix... 6tr của anh đã được đem đi xây cái xưởng rồi, làm gì còn để trả nợ... anh có bạn nào ở Hà Lội thì nhờ qua đòi... còn ko kiếm bà fan nữ nào hung dữ tí ^.^

Tuanlm
07-05-2018, 08:44:55 AM
Có cao nhơn ĐN từng nói " Hà Nội không vội được đâu".

khoa.address
07-05-2018, 08:54:57 AM

Khi nào bác đòi được nợ nhớ tính luôn tiền lãi hơn 1 năm ah. Hihihi

57405

thanhhaitdt
07-05-2018, 10:05:01 AM
Nhờ có vụ này mà ae hay đoì mình Cod quá.
Híc. Mình thì lại thích tiền tươi, tại chở đồ ra khỏi bãi là móc xỉa chứ nó có xê ô đê mình đâu.
Đôi bên chưa tin nhau thì cứ tay sờ mắt thấy. 1 tay bóc hàng 1 tay trả tiền. ( ở xa mình nhờ bà con người quen qua bóc dùm)
Vậy là chắc. Nghe nói cod không nhận thì người gửi chịu đầu phí ship lồi le luôn

Gamo
07-05-2018, 10:37:47 AM
Chính thế, do đó ai mà cứ qua chở, trả tiền mặt là Hải Ròm tính 50% giá thui, bà con nhớ phát huy nhe

hoangmanh
07-05-2018, 11:09:49 AM
Cụ Huy này hồi trước vào đồng nai em có cà phê giao lưu một lần rồi không hiểu sao lại bê bối thế nhỉ

aiemphuong
07-05-2018, 11:22:39 AM
Sẵn topic đang som các bác cho e hỏi ngoài lề cái này (cũng có thể là lời cảnh báo). Các bác biết check vận đơn của viettelS trên trang nào ko ạ, có chữ S phía sau. Vì bận việc nên tính check vận đơn nhầm mục đích làm chủ thời gian giao nhận. Hàng e k sợ mất mà viettel nhái nên nó làm e quắn não quá.

Công Tôn Tiên Sinh
07-05-2018, 07:18:26 PM
Trời nóng lực . làm vài quai bia hạ nhiệt đi các bác

kzam
07-05-2018, 07:39:07 PM
Nhờ có vụ này mà ae hay đoì mình Cod quá.
Híc. Mình thì lại thích tiền tươi, tại chở đồ ra khỏi bãi là móc xỉa chứ nó có xê ô đê mình đâu.
Đôi bên chưa tin nhau thì cứ tay sờ mắt thấy. 1 tay bóc hàng 1 tay trả tiền. ( ở xa mình nhờ bà con người quen qua bóc dùm)
Vậy là chắc. Nghe nói cod không nhận thì người gửi chịu đầu phí ship lồi le luôn

Bác chịu gửi cọc cũng đc, giao dịch nhỏ thì ko sao chứ lớn thì cũng chùn chân lắm

biết tuốt
07-05-2018, 09:49:00 PM
viettels là hãng nhái của viettel post (thuộc cty viettel quân đội ) em cũng đang đợi 1 đơn từ viettels này đây , cụ bán hàng gủi nhầm hãng này, không tra bill được nhé tra bằng alo với hãng thôi
nói thật với các bác chứ ae trên fr ngoài này xưa hay qua chỗ huy mua đồ , biết tính nó hay chém gió cũng góp ý cho nó nhưng mà giang sơn dễ đổi bản tính khó dời . ... nên dần cũng gần như chả ai qua lại chưa kể ông bán giời không mời thiên lôi, nhiều người mang tiếng oan lây
e nói bác vufree đừng buồn chứ chủ nợ của lựu đạn khéo xếp vài vòng hồ trước nhà hắn, người ít chắc vài củ chán chả buồn đòi , người nhiều chắc vài trăm là ít (nhận rồi làm không xong ) , nói thật lúc em zalo rung lên cái ảnh mà bác kem post lên em đã thấy buồn cho 1 ai đó lại mắt tiền
nói ông huy đừng buồn chứ kiểu làm ăn như này là ông tự đưa mình vào vòng xoáy nợ nần rồi

solero
08-05-2018, 08:33:07 AM
Em cảnh báo rồi mà.

http://forum.cncprovn.com/threads/7768-Canh-bao-chuyen-phat-nhanh-Viettel-NHAI

biết tuốt
08-05-2018, 08:57:56 AM
e vừa tra bill qua alo , hàng đến nơi rồi anh nhé câu nghe quen vãi đái :rolleyes:

chetaocnc
08-05-2018, 11:44:33 AM
Bác cứ nói thẳng tên ra để họ biết mà chấn chỉnh, làm việc kiểu đấy bực lắm, nhiều khi lỡ hết cả việc mình. Nhất là khi mình hứa với khách của mình rồi vì họ mà mình thành người thất hứa

em cho bác ấy mấy ngày nữa nếu k giải quyết thì em cho bác ấy lên sóng luôn

aiemphuong
08-05-2018, 01:59:10 PM
e vừa tra bill qua alo , hàng đến nơi rồi anh nhé câu nghe quen vãi đái :rolleyes:

E chưa check alo mà hàng từ sài gòn về kiên giang 6 ngày chưa thấy thì thấy cách thức làm việc của bọn này rồi. E vs bác mua hàng cùng 1 người á, e k trách bác bán hàng đâu nhé nên bác có thấy cmt này thì đừng buồn ạ. Lỗi là do bọn lừa đảo thôi.

vufree
09-05-2018, 09:40:43 AM
Khi nào bác đòi được nợ nhớ tính luôn tiền lãi hơn 1 năm ah. Hihihi

57405

Em chỉ mong lấy lại đúng số tiền của Mình thôi mà cũng vô vàn khó khăn Cụ ạ. Bực nhất là Ổng cứ như trêu người Mình ý các Cụ ạ. Cứ bảo chiều chuyền, rồi tuần sau chuyển, lần nào cũng vậy, y như là con nít ý...

haminhduc
09-05-2018, 12:50:16 PM
Bác huy lại dính phốt ah

Minhhp
03-07-2018, 10:47:15 AM
ông này cách đây 02 năm mình qua giao lưu nhà ông ấy ở nhà nhỏ nhỏ đó, chỗ đường vòng vòng khu bờ hồ gì đó mình ko nhớ, giờ nhà xưởng hoành tráng thế mà lại ko giải quyết cái phốt này đi nhỉ

tuandd1
20-12-2018, 05:41:10 PM
Em móc lên, vụ này giải quyết tới đâu, để người mới biết cảnh giác chứ mấy bác , cuối năm rồi.