PDA

View Full Version : Mua đồ phục vụ chế cnc tại tp. Hcm

h-d
12-06-2014, 08:46:00 PM
tình hình là cuối tuần em có việc trong Sài Gòn. đã lâu lắm em không vào SG và là dân ngoại đạo (em dân điện tử) về CNC. Em muốn nhờ các bác tư vấn có thể đi "lê la" dạo phố săn đồ ở đâu ạ. Em muốn lang thang xem có gì hay không. Cảm ơn các bác.

Gamo
12-06-2014, 09:41:12 PM
Bác có thể lên bãi Q8, trên đường Dương Bá Trạc hoặc các khu hàng dọc QL1 như kho 7, Ao Đôi, ... hoặc khu Vĩnh Viễn... hoặc nhà bác Nam CNC

yentranbk
12-06-2014, 09:52:40 PM
tình hình là cuối tuần em có việc trong Sài Gòn. đã lâu lắm em không vào SG và là dân ngoại đạo (em dân điện tử) về CNC. Em muốn nhờ các bác tư vấn có thể đi "lê la" dạo phố săn đồ ở đâu ạ. Em muốn lang thang xem có gì hay không. Cảm ơn các bác.

bác có thể ghé qua chỗ bác quảng , bác ấy hay rã máy ngoài bãi nên tôi thấy có nhiều đồ giá mềm lắm , bác mua được thì mời tôi cà fe cò nhá

Nam CNC
12-06-2014, 10:02:32 PM
không dám , không dám, dạo này hết đồ bán rồi, có gì bán hết bà nó rồi...... những chổ bác Gamo chỉ cũng gần đầy đủ hết rồi... tới chổ chú Quảng là hết bài luôn.

htvu
03-12-2014, 12:59:01 AM
không dám , không dám, dạo này hết đồ bán rồi, có gì bán hết bà nó rồi...... những chổ bác Gamo chỉ cũng gần đầy đủ hết rồi... tới chổ chú Quảng là hết bài luôn.

Cho tôi hỏi chú Quảng ở đâu vậy ? Tôi không phải dân trong nghề nhưng cũng đang tìm tòi làm một số thứ. Hiện chưa biết mua đồ ở đâu. Với lại mới làm mà mua đồ hiệu thì cũng ngán tiền quá. Muốn tìm chỗ mua đồ cũ để tập tành học tập.

Nam CNC
03-12-2014, 08:43:56 AM
bạn htvu nên nói ra làm máy gì , cần thiết bị gì, mình biết mình chỉ chổ hoặc giới thiệu thành viên bán cho bạn, nếu không biết rõ những gì mình làm và mua , bạn sẽ đóng học phí nhiều lắm đó. Trên đây anh em thân thiện luôn giúp nhau không so đo gì cả đâu.

htvu
03-12-2014, 09:29:00 AM
bạn htvu nên nói ra làm máy gì , cần thiết bị gì, mình biết mình chỉ chổ hoặc giới thiệu thành viên bán cho bạn, nếu không biết rõ những gì mình làm và mua , bạn sẽ đóng học phí nhiều lắm đó. Trên đây anh em thân thiện luôn giúp nhau không so đo gì cả đâu.

Tôi định làm cái máy đính cườm tự động như bên topic kia đó. http://forum.cncprovn.com/threads/3404-Day-la-thiet-bi-gi?p=26392&viewfull=1#post26392

Ống nối máy cnc co giãn
11-12-2018, 02:06:31 PM

anh lê la ở đâu anh, ra chợ sg quận 9 đi

Ống nối máy cnc co giãn
11-12-2018, 02:09:43 PM
sory anh e ko nhìn ngày, bác bỏ qua cho