PDA

View Full Version : Cảnh giác ke giả ..........n

Mạnh Tường
02-06-2015, 04:14:43 PM
Em phải công nhận các bác giữ trọng trách cùa 4 room mình thật sự là bình tĩnh va nhân nhượng. chứ theo em là triệt luôn những kẻ giả ngu đang muốn làm nhiễu diễn đàn.

Gamo
02-06-2015, 04:18:46 PM
Ui, nhiều khi ngu thiệt thì sao hả bác?

Chắc bác Ếch Min là tín đồ của lý thuyết "Invisible Hand"

itanium7000
02-06-2015, 04:21:37 PM
Vụ gì thế bác?

Nam CNC
02-06-2015, 04:24:08 PM
Diễn đàn có nội quy thì mình thực hiện đúng nội quy thôi anh , anh em đã và đang tham gia đều biết và đang cố gắng xây dựng diễn đàn tốt hơn vì cộng đồng , những lỗi nhỏ chắc chắn sẽ có , dần dần sẽ cố gắng hoàn thiện hơn , nhưng nhìn chung ra những cái mình đạt được lớn hơn nhiều , nếu bây giờ cảm tính xử sự cá nhân thì lại theo vết xe đổ của diễn đàn khác thôi anh.

---- Anh em có quyền nêu ra vấn đề báo cáo riêng cho admin biết mà , và nếu rõ ràng muốn nhắc nhở cho tất cả anh em biết thì vẫn có mục cảnh báo để tạo topic cảnh báo , ban quản trị xét thấy điều đó đúng và sẽ đem nội quy ra xử à.

Mà cũng tò mò xí , dzụ dzì vậy anh Tường ???? ai giả ngu anh ??? lỡ ngu thiệt như chú gà mờ nói thì sao ??? à gà mờ à chưa biết ai thiệt ai giả đâu , tao thì tin mày thiệt à HAHAHA.

Gamo
02-06-2015, 04:35:02 PM
Cái đó thì đã hẳn, nhưng Gà Mờ thì sao nào? Ganh tỵ hả?

solero
02-06-2015, 05:05:57 PM
Những đối tượng này thường tỏ ra ngu, hỏi han lung tung loạn xà ngầu. Nhưng đôi khi trong câu nói lại lòi ra cái đuôi rất nguy hiểm. Người đời hay có câu: "Đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm", nhưng với trường hợp này có thể áp dụng cả chiều ngược lại.

thuhanoi
02-06-2015, 05:10:29 PM
Ngu giả khổ thân - ngu thiệt lại hạnh phúc :D

Nam CNC
02-06-2015, 06:00:05 PM
công nhận mấy chú kĩ thuật xách mé thìệt , xiên xỏ rõ mồn một vậy mà cứ ảo ảo hehehehe , em khoái mấy bác rồi đó nha. Vậy đó nó cũng ứng với anh em luôn , đôi lúc giả bộ ngu ngu hỏi là bị chém ráng chịu à .

Bây giờ anh Tường thấy diễn đàn xử sự đúng hay sai nè , thời gian sẽ trả lời tất cả.

Diyodira
02-06-2015, 06:46:55 PM
sao không nói thẳng ra ai luôn cho nó dễ, có bằng chứng mới chém gió được.
đọc topic không hiểu cho lắm, chắc không phải người trong cuộc? :)

CBNN
02-06-2015, 06:53:50 PM
sao không nói thẳng ra ai luôn cho nó dễ, có bằng chứng mới chém gió được.
đọc topic không hiểu cho lắm, chắc không phải người trong cuộc? :)
nói ra rùi lại có nick bị mất tích , rùi lại có nick mới ..còn không thì nhặng xị lên đòi bằng chứng đâu, rồi xỉ vả nhau ... ko tốt cho tinh thần đoàn kết dân tộc ...
ứ quan tâm chi cho nhức đầu bác ợ . Hỏi mà giờ mình ko thèm trả lời lúc đó có kẻ ức chế bác ợ;) ngu cho ngủ luôn .

cnclaivung
02-06-2015, 09:47:30 PM
bạn cho đi những tri thức, bạn sẽ nhận được sự kính trọng, bạn cho những lời cay đắng bạn sẽ nhận điều bất hạnh