PDA

View Full Version : Chúc mừng giáng sinh an lành!

CNC PRO
24-12-2015, 07:05:33 PM
Xin chào các bạn!
CNC PRO xin thay mặt BQT gửi lời chúc đến các bạn một mùa giáng sinh an lành và hạnh phúc.

14832

Trân trọng!

hoitm
24-12-2015, 07:14:11 PM
cái này ad nên bỏ vào mục khác. nên bỏ vào mục chuyện bên lề

ppgas
25-12-2015, 10:58:30 AM
Xin chào các bạn!
CNC PRO xin thay mặt BQT gửi lời chúc đến các bạn một mùa giáng sinh an lành và hạnh phúc.

Trân trọng!
Dear ad CNC PRO,
Một năm nữa đã trôi qua, ad đã làm việc âm thầm lặng lẽ mà vô cùng hiệu quả! Giữ cho cái diễn đàn hoà đồng, hữu ích, tích cực, miễn phí :) và đầy ý nghĩa. Cncprovn.com đã trở thành homepage của rất nhiều các anh em ở đây! Xin chân thành cảm ơn.

Chúc CNC PRO, các anh em nhatson, namcnc, ckd, solero, ga con, gamo, tuan, thuhanoi... cùng tất cả các anh em một mùa giáng sinh An Lành, Hạnh Phúc!

ahdvip
25-12-2015, 01:39:45 PM
Dear ad CNC PRO,
Một năm nữa đã trôi qua, ad đã làm việc âm thầm lặng lẽ mà vô cùng hiệu quả! Giữ cho cái diễn đàn hoà đồng, hữu ích, tích cực, miễn phí :) và đầy ý nghĩa. Cncprovn.com đã trở thành homepage của rất nhiều các anh em ở đây! Xin chân thành cảm ơn.

Chúc CNC PRO, các anh em nhatson, namcnc, ckd, solero, ga con, gamo, tuan, thuhanoi... cùng tất cả các anh em một mùa giáng sinh An Lành, Hạnh Phúc!

Á ... , ko có tên em nhá ^^. Mà em vui hôm qua rồi , kekeke

Nam CNC
25-12-2015, 06:07:35 PM
Vui hôm qua rồi là sao ? đi chơi đêm khuya không về ghé khách sạn tình nhân à ? liệu 10 tháng sau anh ăn đầy tháng không Đức ?

ppgas
25-12-2015, 09:06:32 PM
Á ... , ko có tên em nhá ^^. Mà em vui hôm qua rồi , kekeke

Ahah thấy 2 đứa lúc nào cũng kè kè thì khỏi cần chúc cũng vui suốt cả ngày :):)