PDA

View Full Version : Thắc mắc về rao bán quảng cáo

CaliperVN
02-07-2016, 12:02:43 AM
Dear Ad,
mình muốn đăng quảng cáo bán thước, dụng cụ đo cho ae, nhưng để đạt yêu cầu bậc thợ thì mình phải đạt bao nhiêu bài viết hay thành tích gì?
Thanks!!!!

CKD
02-07-2016, 01:24:51 AM
Diễn đàn không đặt nặng mục tiêu kinh doanh. Do đó không khuyến khích các thành viên tham gia chỉ vì mục đích kinh doanh.
Vậy nên nếu bạn là người bán hoặc phân phối sản phẩm. Mình nghĩ việc đầu tiên bạn có thể làm chia sẻ các kiến thức có liên quan đến sản phảm.
Cụ thể với bạn là dụng cụ đo. Như các kỹ thuật đo sao cho chính xác, cách sử dụng thước như thế nào mới đúng v.v...
Bạn cứ tham gia với tinh thần chung của diễn đàn rồi bạn sẽ được xem xét và thăng cấp thôi.
Bạn đã đặt câu hỏi thì chắc bạn biết được bài viết chia sẻ và kinh doanh quảng cáo nó khác nhau thế nào.

Hoặc bạn có thể liên lạc trực tiếp tới BQT để được xem xét.

Hy vọng có thể giải đáp được vướng mắc của bạn.

CaliperVN
02-07-2016, 11:00:49 PM
Diễn đàn không đặt nặng mục tiêu kinh doanh. Do đó không khuyến khích các thành viên tham gia chỉ vì mục đích kinh doanh.
Vậy nên nếu bạn là người bán hoặc phân phối sản phẩm. Mình nghĩ việc đầu tiên bạn có thể làm chia sẻ các kiến thức có liên quan đến sản phảm.
Cụ thể với bạn là dụng cụ đo. Như các kỹ thuật đo sao cho chính xác, cách sử dụng thước như thế nào mới đúng v.v...
Bạn cứ tham gia với tinh thần chung của diễn đàn rồi bạn sẽ được xem xét và thăng cấp thôi.
Bạn đã đặt câu hỏi thì chắc bạn biết được bài viết chia sẻ và kinh doanh quảng cáo nó khác nhau thế nào.

Hoặc bạn có thể liên lạc trực tiếp tới BQT để được xem xét.

Hy vọng có thể giải đáp được vướng mắc của bạn.

Thank bạn rất nhiều, mình biết giữa chia sẻ và kinh doanh khác nhau nên mới không dám đăng bậy bạ để rồi vi phạm nội quy 4rum, mình sẽ giành time để chia sẻ nhìu hơn!
thanks bạn một lần nữa! hi