1. Chú ý: Các bạn nên tham khảo Nội quy trước khi viết bài (click vào liên kết bên dưới).
    * Nội quy và Thông báo diễn đàn CNCProVN.com
    * Nếu bạn thấy hứng thú với bài viết. Hãy dùng chức năng Share to facebook để chia sẻ bài viết lên facebook.

• CNC H-frame tận dụng vật tư từ bãi rác!!!

--- Nhận kèo của CBNN , dip cuối năm lôi ra thanh toán cho xong, tưởng bèo nhèo khi ráp lên hoành tráng quá, trước để anh em chiêm ngưỡng , thứ nhì nhờ anh em định giá giúp em để xem nó xứng đang bao nhiêu để CBNN thanh toán bằng bánh mì thay tiền ( chú này là ông chủ lò bánh mì nên tính bằng bánh mì cho nó phù hợp heheh , cha nào con ông chủ bao cao su chắc em chết ).
    --- Cứ tính 1 ổ bánh mì là 2500 đồng , mỗi ngày xơi 1 ổ , em ăn bao nhiêu năm mới xứng đang hở anh em ?

Đây hình dáng đại khái nó gần xong , giờ ghép vào khung để canh chỉnh.
    hành trình 370x460x180 mm , vật liệu sắt thép nhôm 3 môn phối hợp , dự kiến hoàn chỉnh là 180kg , công dụng chơi nhôm và đồng thau, tương lai ông chủ bánh mì cho nó ăn đá luôn.
    nhìn hình đoán hàng em nó nhé .

Con này đúng nghĩa ve chai liên hiệp quốc luôn, THK, NSK, IKO, USA , COCA ... tùm lum hiệu hết hehehe. Nhìn phê phải biết.

---- Anh em nhào vô quánh giá đê, nếu quánh giá tốt tốt xíu em xin tặng 1 tháng bánh mì cho các bác.
    This article was originally published in forum thread: CNC H-frame cùi bắp ve chai cuối năm !!! started by Nam CNC View original post