1. Chú ý: Các bạn nên tham khảo Nội quy trước khi viết bài (click vào liên kết bên dưới).
    * Nội quy và Thông báo diễn đàn CNCProVN.com
    * Nếu bạn thấy hứng thú với bài viết. Hãy dùng chức năng Share to facebook để chia sẻ bài viết lên facebook.

• Máy router 3 spindle của WriteWin - Đà Nẵng

theo yêu cầu của chủ đầu tư em up ^^

dàn driver alfa sì tép 911 và 98 có thắng từ,

ray jav củ nhưng mới ken mua của bác chánh để dành đến bây h mới dùng, cặp này chắc và cứng vô đối mới có 3 cái spin thì hơi nhẹ quá xo với sức em nó

Z 3 đầu vis me bước 5 fi 20 nhôm bắt spin là nhôm 4x8 thịt dày hơn 2mm

thợ hàn kiêm thợ cắt sắt

dàn chân bánh 6 chân làm bằng thép hộp 100x100x4

mối hàn của thợ mới tuyển, đã kiểm tra mối hàn ngấu của thợ này bằng máy kéo của quatec 2, em này dư sức đi hàn tàu cho sông thu

tội nghiệp thằng thợ mới vào em test nó bằng cái khung này, mà nói thiệt đúng là thợ chuyên dựng khung dàn có khác, trình em làm chắc bằng 1/2 thợ này kể cả trình hàn và thời gian làm, cái khung này em chỉ vẽ bản vẽ rồi quăn cho nó làm , he he, khỏe khỏe

thêm cái giáp chắn 2 bên chân sau này để trang tri hay hứng bụi vào kẽ cũng dc ah

code cắt tấm vai cắt sắt định hình hồi trước cắt cho máy kia h dùng lại cho máy này

lên khugn xong sơn tí cho đẹp

gân cho nòng không biết chừng này đủ chưa nhỉ gân trung tâm là sắt 16 còn 2 cái 2 bên là 10 chủ yếu là để trang trí ^^

phứt yu china vào đây

Z và X lên he he, nhìn cũng cứng phết

mối hàn vai và gân ^^

một phát tổng thể nào

mai nhận cái tủ điện làm bằng tôn 1mm2 làm theo đơn riêng nên hơi tốn thời gian nhưng dc cái chất lượng, he he, cố gắn cuối tuần lên nốt cái tủ điện để tuần sau còn test

Cập nhật thêm mấy cái clip cho thêm phần xôm tụ.

This article was originally published in forum thread: Máy router 3 spindle của WriteWin - Đà Nẵng started by writewin View original post