1. Chú ý: Các bạn nên tham khảo Nội quy trước khi viết bài (click vào liên kết bên dưới).
    * Nội quy và Thông báo diễn đàn CNCProVN.com
    * Nếu bạn thấy hứng thú với bài viết. Hãy dùng chức năng Share to facebook để chia sẻ bài viết lên facebook.

Tìm kiếm:

Trang 1 của 4 1 2 3 4

Tìm kiếm: Tìm kiếm mất 1.00 giây.

1. Trả lời
    616
    Xem
    244,553

Báo cáo MOD và các bác: Chiều nay em đã ghé...

Báo cáo MOD và các bác:
    Chiều nay em đã ghé nhà bác Gorlak để thu hồi cuộn dây và đã hoàn trả đầy đủ tiền hàng và cước phí cho bác ấy.
    Cuộn dây em có bọc lại, nhờ bác ấy kí niêm phong trên vỏ...
  2. Trả lời
    616
    Xem
    244,553

Em không vào forum thường nên không trả lời bác...

Em không vào forum thường nên không trả lời bác sớm hơn được. Việc bác tố cáo em lừa đảo...Em thật sự sốc bác ạ!.
    Cuộn dây em bán cho bác, chính tay em khui bao, em vẫn giở kèm cho bác vỏ cái bao...
  3. Trả lời
    11
    Xem
    10,931

Bác tham khảo nhé: Thông số thiết kế bình gas...

Bác tham khảo nhé:
    Thông số thiết kế bình gas 12kg
    Tiêu chuẩn chế tạo: Dot - 4BA – 240
    Áp suất làm việc: 17.00Kg/cm2
    Áp suất thử:34.00Kg/cm2
    Thể tích: 26.2 lít - 26.4 lít
    Trọng lượng gas: 12 kg
  4. Trả lời
    451
    Xem
    203,713

Để hiện file ẩn do Virus, bác tải Bkav...

Để hiện file ẩn do Virus, bác tải Bkav FixAttrb--> chỉ đường dẫn hoặc ổ đĩa để hiện lại
  5. Trả lời
    2
    Xem
    2,547

Hình như nó là hộp số Mitubishi 9012, tỉ số 1:12....

Hình như nó là hộp số Mitubishi 9012, tỉ số 1:12. Nếu đúng vậy thì em có 1 con = 600K
    Thanks,
  6. Nếu có hàn thì bác lưu ý hàn ở sống lưng dao nhé,...

Nếu có hàn thì bác lưu ý hàn ở sống lưng dao nhé, hàn đằng lưỡi cùn dao thì sao cắt;)
  7. Trả lời
    1,116
    Xem
    458,015

Cụ cứ bày phức tạp. Theo em biết: Chết vì điện mà...

Cụ cứ bày phức tạp. Theo em biết: Chết vì điện mà không co giật...đích thị lọc nguồn TỐT;););)
  8. Trả lời
    9
    Xem
    7,541

Bác thử máy cắt vải cầm tay xem có phù hợp...

Bác thử máy cắt vải cầm tay xem có phù hợp không?! có loại mini có loại cắt chồng dầy 20cm cũng được
  9. Trả lời
    2
    Xem
    2,279

40 Pin-Dùng tạm loại không cách ly được không bác?

40 Pin-Dùng tạm loại không cách ly được không bác?
  10. Trả lời
    32
    Xem
    14,490

Kềm bấm thủy lực to chà bá, bấm cáp to. Điện nhà...

Kềm bấm thủy lực to chà bá, bấm cáp to. Điện nhà anh dùng loại thường là đủ. Chủ nhật, anh xách bao ra đoạn quốc lộ An Sương-Bình Tân mà lựa, tầm 200K/kg
  11. Trả lời
    12
    Xem
    9,463

Có bác nào cần máy hút chân không áp âm...

Có bác nào cần máy hút chân không áp âm -2,5kgf/cm2 không nhỉ? Có mấy con, người quen nhờ bán...kiếm tiền nhậu Noel:D
    (Giải lao tí )
    52247
  12. Trả lời
    1,071
    Xem
    531,398

Bác Nhatson có bơm dầu chưa, nếu con này dùng...

Bác Nhatson có bơm dầu chưa, nếu con này dùng được em tài trợ để thúc tiến độ :D. Hơi xấu nhưng chạy ngon à
    51097
    510945109551093
  13. Trả lời
    616
    Xem
    244,553

Không có khung máy nhé bác, hình nguyên con máy...

Không có khung máy nhé bác, hình nguyên con máy là hình minh họa để biết là tháo từ đó ra. Nhà máy nó hủy te tua hết cả
  14. Trả lời
    849
    Xem
    398,493

Nếu vỡ gạch em đăng ký 2 con này. Test Card màn...

Nếu vỡ gạch em đăng ký 2 con này. Test Card màn hình dễ không mà. Bác cắm card vào máy tính, ( miễn máy bác có khe PCI Express 16X là được, trừ những máy quá cổ - 10 năm về trước- Card màn hình dùng...
  15. Trả lời
    5
    Xem
    5,306

Bác Luyến giới thiệu lại cho 1 em chân dài, để...

Bác Luyến giới thiệu lại cho 1 em chân dài, để bác Gà thỏa...mong ước :D
  16. Lời thật thì mất lòng: Bác cho hình ảnh và thông...

Lời thật thì mất lòng: Bác cho hình ảnh và thông số để các bác có sản phẩm tuơng tự thì chào bán, hoặc đi bãi có thì nhặt về. Chứ tra các mã, tìm hiểu, chào hàng... nhức cả đầu mà chẳng bán được...
  17. Trả lời
    852
    Xem
    401,693

Em thì cũng chưa nghịch nito lỏng, nhưng em tin...

Em thì cũng chưa nghịch nito lỏng, nhưng em tin là nó không quá nguy hiểm với con người. Vì nó bay hơi nhanh, mà cơ thể người lại nóng nên tốc độ bay lại càng nhanh, (kiểu như có 1 màng ngăn cách khi...
  18. Trả lời
    13
    Xem
    6,446

Thì mình ăn hết ruột, còn vỏ đem khắc cũng đâu có...

Thì mình ăn hết ruột, còn vỏ đem khắc cũng đâu có sao!:)
  19. Để chủ nhật qua tặng bác cáo vòi xịt+hút bụi :o

Để chủ nhật qua tặng bác cáo vòi xịt+hút bụi :o
  20. Trả lời
    65
    Xem
    22,402

Bác hentai lấy 10 chai tiền công, chắc bác ấy...

Bác hentai lấy 10 chai tiền công, chắc bác ấy định giá con này cao lắm. Thôi thì bác Huudong bán quách cho bác hentai, giá đúng bằng tiền công bác ấy nhận làm cho phẻ? ;)
  21. Trả lời
    45
    Xem
    17,671

Closed: Đã mua hộp vít của bác chủ về sài thử thử thấy...

Đã mua hộp vít của bác chủ về sài thử thử thấy OK, đầu vít nhỏ nhưng rất cứng, thích vì có nhiều đầu vít ít phổ biến nhưng cần thì tìm không ra. Bác chủ nên chụp và với thiệu các đầu vít có trong...
  22. Closed: Em gạch cái hộp vít nhé, mai alo bác, tiện thì...

Em gạch cái hộp vít nhé, mai alo bác, tiện thì ghé lấy luôn.
    Thanks,
  23. Theo em xem clip, hành trình trục Z dùng xilanh...

Theo em xem clip, hành trình trục Z dùng xilanh khí nén, không phải bên nâng ti ren như bác tìm
    Còn xoay đầu phun thì lại là cơ cấu khác, có thể là motor hoặc xilanh xoay - Pneumatic Rotary Actuator...
  24. Em thỉnh thoảng mua vài thứ ở đây, thấy được:...

Em thỉnh thoảng mua vài thứ ở đây, thấy được: https://www.facebook.com/storepowertools/ chủ shop là Mr Thịnh
    Này là chia sẻ, không có ý quảng cáo. hình như máy Inverter 180A-2 triệu hay 200A-1 triệu...
  25. Các bác tuyển dụng đừng ghi yêu cầu cao, hàng...

Các bác tuyển dụng đừng ghi yêu cầu cao, hàng loạt tiêu chí rườm rà...phỏng vấn chọn người có khả năng rồi đào tạo thêm
    Chứ mấy bác đặt ra 1 loạt tiêu chí, người ta có cái này nhưng không có cái kia...
Kết quả 1 đến 25 của 88
Trang 1 của 4 1 2 3 4