1. Chú ý: Các bạn nên tham khảo Nội quy trước khi viết bài (click vào liên kết bên dưới).
    * Nội quy và Thông báo diễn đàn CNCProVN.com
    * Nếu bạn thấy hứng thú với bài viết. Hãy dùng chức năng Share to facebook để chia sẻ bài viết lên facebook.

Tìm kiếm:

Tìm kiếm: Tìm kiếm mất 1.00 giây.

1. Đúng rồi bác nhé nó ở ngoài Hà Nội đối diện phố...

Đúng rồi bác nhé nó ở ngoài Hà Nội đối diện phố Huế. Bác tham khảo e này...
  2. Bác dùng giấy giáp mịn của mấy bác làm mộc ý rồi...

Bác dùng giấy giáp mịn của mấy bác làm mộc ý rồi đưa qua máy trà tay loại rung ý. Cái này e học được của mấy bác bên Trung dậy. Ở đây e dùng film khô dán cán bằng máy ép nhiệt tự chế. Ưu điểm của...
  3. Bác nói đúng nhưng với cách ăn mòn bằng acid +...

Bác nói đúng nhưng với cách ăn mòn bằng acid + oxy già này chỉ cần chú ý giai đoạn tạo nhám bề mặt và film âm bản ngon cán film tốt thì không vấn đề gì bác nhé. E đã thực nghiệm với phim in phun và...
  4. Theo kinh nghiệm của e thì phương pháp lắc tốt...

Theo kinh nghiệm của e thì phương pháp lắc tốt hơn sục khí vì chuyển động của dòng nước liên tục của phương pháp lắc nó có lưu lượng lớn hơn tạo tiếp xúc tốt hơn so với sục khí. Đây là kết quả của...
  5. Đọc được lời khuyên của các Bác đã lâu năm trong...

Đọc được lời khuyên của các Bác đã lâu năm trong nghề mà em thấy hay quá. Cũng ấp ủ Startup nhưng chưa có kinh nghiệm và kiến thức. Cũng cày đi làm thuê để tích lũy kinh nghiệm dẫn mối làm ăn. :D
  6. Trả lời
    5
    Xem
    9,504

Theo em thì nguồn nuôi arduino chỉ tầm 9V thôi ạ...

Theo em thì nguồn nuôi arduino chỉ tầm 9V thôi ạ vì con AMS1117 sẽ bền hơn mình chỉ lấy tín hiệu điều khiển từ arduino và cấp 12v cho L293.
  7. Trả lời
    14
    Xem
    10,282

Spindle của anh 10A mà max biến tần có 11A thì nó...

Spindle của anh 10A mà max biến tần có 11A thì nó chạy được thời gian là pháo hoa là đúng rồi anh ơi, vote thay biến mới công suất cao hơn.
  8. Trả lời
    10
    Xem
    9,199

Theo như ảnh bạn cung cấp mình thấy bản win 7 của...

Theo như ảnh bạn cung cấp mình thấy bản win 7 của bản không tương thích với phần mềm mach 3 trong phần khoanh đỏ mình đã đánh dấu, bạn nên cài về win xp để phần mềm hoạt động được ổn định nhất.
    12632
Kết quả 1 đến 8 của 8