1. Chú ý: Các bạn nên tham khảo Nội quy trước khi viết bài (click vào liên kết bên dưới).
    * Nội quy và Thông báo diễn đàn CNCProVN.com
    * Nếu bạn thấy hứng thú với bài viết. Hãy dùng chức năng Share to facebook để chia sẻ bài viết lên facebook.

Tìm kiếm:

Trang 1 của 2 1 2

Tìm kiếm: Tìm kiếm mất 1.00 giây.

1. Xin thông tin hộp số nhé b

Xin thông tin hộp số nhé b
  2. CHú ấy đã quay trở lại và lợi hại hơn xưa , lên...

CHú ấy đã quay trở lại và lợi hại hơn xưa , lên hàng bom luôn . CHúc mua bán đắt hàng nhá .
  3. Closed: HÀ NỘI sang nhượng quyền thuê xưởng và thanh lý một số máy cnc và linh kiện

thưa các bác, như tiêu đề. Mình chuyển đổi mặt hàng gia công do vậy:
    1. Nhượng lại 1 phần xưởng đang thuê cụ thể như sau:
    diện tích 75m2, cao 7.5m (8mx9.5m) điện 3 pha, đã ngăn phòng, giá đang...
  4. Chủ đề: lai rai Hà Nội

bởi biết tuốt
    Trả lời
    168
    Xem
    94,616

lai rai Hà Nội

lâu không chém gió , thứ hạng đang tụt ,nhân tiện giới thiệu mấy bác hay la cà với iêm :D

đầu tiên là bác phương (phuongmd - giang hồ không đánh răng gọi là phương mại râm hehe )
    20835
    tiếp...
  5. Trả lời
    7
    Xem
    7,097

khu vực bắc ninh xin báo danh ..... điểm số ! ...

khu vực bắc ninh xin báo danh ..... điểm số !
    chuyên hàng nhôm đồng :v
  6. Em có 1 cái kích thước 116x116 trục vào 24 ra...

Em có 1 cái kích thước 116x116 trục vào 24 ra tuỳ thích, tốc độ max 4500 vg/phút. Quan trọng là em không bán bác ạ.;)
  7. Trả lời
    4
    Xem
    5,551

Hội Marble Machine Việt Nam

Chào các Bác, sản phẩm của em mong muốn mọi người tham gia cho ít gạch đá cho nó nóng.

https://www.facebook.com/Green-Marble-Machine-Viet-Nam-985078338278112/

...
  8. của em mini còi còi này cụ à, 1 biến tần chạy 3...

của em mini còi còi này cụ à, 1 biến tần chạy 3 em này
    20303
  9. Mình chẵng dính dáng, nhưng mình hay online & hay...

Mình chẵng dính dáng, nhưng mình hay online & hay nhiều chuyện nên thấy onion đã phản hồi thì chẵng biết nên buồn hay vui.

Mừng vì điều đó giải toả nhiều nghi vấn. Các nghi vấn được đặt ra cả kín...
  10. onion: mình cũng đã liên lạc với chị gái của TBK...

onion: mình cũng đã liên lạc với chị gái của TBK nhưng có điều lạ là 2 hôm gọi đều không ai nhấc máy (01212026228).
    còn về ý kiến của bạn "sự việc đang lùm xùm như thế này em không muốn có những áp...
  11. Gửi admin và anh em trong toàn thể diễn đàn, em...

Gửi admin và anh em trong toàn thể diễn đàn, em có vài ý kiến để tránh những hiểu lầm có thể xảy ra.
    1, Đúng là em và Hoàng có sự quen biết thân tình nên chuyện anh em nhờ bán giùm những món đồ mình...
  12. Closed: Cụ Huy lựu đạn phải không ạ ? có bộ trượt nào...

Cụ Huy lựu đạn phải không ạ ? có bộ trượt nào bằng sắt mà không có vitme hành trình 100-200 ới em nha :)
  13. Ây za. Nghĩ đến cái bánh mỳ còn đối diện với án...

Ây za. Nghĩ đến cái bánh mỳ còn đối diện với án từ 3-10 năm, nay thì ngót trăm triệu, chúng ta cứ bao dung. Theo em các bác khẩn trương viết đơn đề nghị cơ quan pháp luật vào cuộc. Đừng có đòi thuê...
  14. nếu thật sự chuyện này xảy ra do TBK dính sâu vào...

nếu thật sự chuyện này xảy ra do TBK dính sâu vào chuyện chơi game và có thể những tệ nạn khác hay bóng bánh,cá độ, "vay nóng"... thì sự việc lần này ngoài đã vượt quá tầm kiểm soát của em nó rồi.số...
  15. Một tài khoản khác mà Hoàng -TBK -11 đã sử dụng...

Một tài khoản khác mà Hoàng -TBK -11 đã sử dụng để giao dịch là 0461000472864 - Lê Thị Mỹ Hoa - VCB - Sóng Thần.
    mình cũng vừa mới bị dính chấu ngày 16-5-2016 (ck Đông Á - Phạm văn...
  16. Em cũng từng là SV nên em rất hiểu cảm giác kiếm...

Em cũng từng là SV nên em rất hiểu cảm giác kiếm tiền dc lúc đi học nó ma lực thế nào mà bác, lấy kinh nghiệm của mình ra nói cho bác ấy biết mà cân bằng đôi việc.
    Còn cái vụ này thì em nghĩ nêu...
  17. Trả lời
    1,362
    Xem
    480,678

update: hiện nay còn lại những món sau update:...

update: hiện nay còn lại những món sau
    update:
    cặp ray NSK LH20, loại 4 rãnh bi tải nặng tương đương dòng HSR của THK, dài ~720mm, bản 20, nhuộm đen nên ko rỉ sét, ố gì. Ray trượt còn bót, trượt...
  18. Chào các bạn! Đầu tiên rất lấy làm tiếc vì sự...

Chào các bạn!
    Đầu tiên rất lấy làm tiếc vì sự việc phải xử lý theo cách này.
    Thời gian qua CNC PRO vì lý do sức khoẻ đã không thể theo sát để cùng tìm thông tin với các bạn. Mặc khác vì nghĩ còn...
  19. Trả lời
    21
    Xem
    29,873

Closed: [HCM] Máy tiện mini - thanh lí

Xin chào các bác !
    Tình hình cá mắm căng như dây đàn, mà tình hình Tê-Bê-Ka cũng căng không kém....
    Thế nên nhằm mục đích thanh lí cũng như giải nhiệt cuộc sống thì em xin đăng đàn cái máy tiện...
  20. 0041 000 200 500 Phạm văn cường Vcb Sơn Trà Đà...

0041 000 200 500
    Phạm văn cường
    Vcb Sơn Trà Đà Nẵng

Đây là số tk e ck các bác ạ
  21. Trả lời
    32
    Xem
    83,536

Bàn tới bàn lui ---- bàn lung tung. Người mua...

Bàn tới bàn lui ---- bàn lung tung. Người mua được quyền yêu cầu người bán chụp hình kỹ càng , hỏi cụ thể....... và cuối cùng em thấy chọn mặt gửi vàng là xong , cái gì cũng có cái giá của nó hết ,...
  22. Trả lời
    4
    Xem
    5,152

Một giải pháp rẻ tiền có thể dùng bàn...

Một giải pháp rẻ tiền có thể dùng bàn phím số cho mach3, ko cần plugin. Có thể dùng bàn phím có dây hoặc ko dây. Mượn tạm 1 clip để anh em dễ hình dung...
  23. Đồng ý với cà rem, các bác có liên quan cho luôn...

Đồng ý với cà rem, các bác có liên quan cho luôn ý kiến, thống nhất rồi thì nhờ bác H-D update vào trang đầu(có ngày tháng cụ thể luôn ạ) cho ae và đặc biệt là TBK tiện theo dõi.
  24. Theo tui nghĩ, TBK vẫn lên đây và theo dõi động...

Theo tui nghĩ, TBK vẫn lên đây và theo dõi động tĩnh.
    Các tài khoản nhận tiền, chắc chắn là có liên quan. Nên nếu nhờ cơ quan điều tra thì sẽ ra hết. Nhưng việc này ảnh hưởng quan trọng đến...
  25. EM đồng ý với bác solero là cho TBK-11 một cái...

EM đồng ý với bác solero là cho TBK-11 một cái hẹn cụ thể để giải thích với anh em. Sau thời gian hẹn trên nếu tình hình không có j biến chuyển thì anh em tập hợp các tin nhắn giao dịch, các thông...
Kết quả 1 đến 25 của 48
Trang 1 của 2 1 2