1. Chú ý: Các bạn nên tham khảo Nội quy trước khi viết bài (click vào liên kết bên dưới).
    * Nội quy và Thông báo diễn đàn CNCProVN.com
    * Nếu bạn thấy hứng thú với bài viết. Hãy dùng chức năng Share to facebook để chia sẻ bài viết lên facebook.

Tìm kiếm:

Tìm kiếm: Tìm kiếm mất 1.00 giây.

1. Closed: Em biết em chẳng bằng ai, nên em mới nhờ a...

Em biết em chẳng bằng ai, nên em mới nhờ a addnick mình giao lưu, xem ai hơn ai cho biết, nói mà k bít ngượn, có giỏi thì độ đi, xem thế nào
  2. Closed: Em vừa mới bấm cảm ơn một bác, nói thật có bác ở...

Em vừa mới bấm cảm ơn một bác, nói thật có bác ở đây em mời bác nhậu một chầu rồi. Nhưng em nói đó, tính em thấy khó là nhào dô, mấy bác khóa nick em đi, còn không thì em cứ k để im cho những người...
  3. Closed: Bác add nick cá độ đi, xem thử thế lào, chứ culi...

Bác add nick cá độ đi, xem thử thế lào, chứ culi nước ngoài ngta xem chả ra gì đâu, chứ chui nhũi như gì rồi về lại khoe khoang,, nản...

Mà chắc cũng xem lại bản thân em, em ăn ở sao mà em đi thì...
  4. Closed: mình là vậy đó, thấy sai thì nên góp ý, xây dựng,...

mình là vậy đó, thấy sai thì nên góp ý, xây dựng, chứ k anh hùng bàn phím như một số ngừi, nhưng có lẽ mình sẽ suy nghĩ đưa cái diễn đàn này vào danh sách đen, thế thôi
  5. Closed: Đúng là bài viết quảng cáo, pr nhưng mục đích...

Đúng là bài viết quảng cáo, pr nhưng mục đích chính vẫn là bán hàng đúng k bác, chuyên mục này là gì, là mục cần bán đấy bác ạ, sao suy nghĩ cổ lũ xỉ thế, bác xem lại cái nôi quy đi xem thử xem thế...
  6. Closed: ồ thế à, mình học bên singapore 4 năm bạn nhé,...

ồ thế à, mình học bên singapore 4 năm bạn nhé, mình k chuyên về công nghệ thông tin, nhưng cũng đủ biết google chính thức sữa đổi thuật toán html 5 và đã là chuẩn web rồi bạn nhé, tham khảo thêm đi....
  7. Closed: Xin hỏi em vi phạm cái gì ạ. bài viết đúng chuyên...

Xin hỏi em vi phạm cái gì ạ. bài viết đúng chuyên đề, chuyên mục, tiêu đề, có cái gì là sai phạm, nhờ anh chỉ giúp em để em sữa.

Rất bức xúc vì diễn đàn đã tệ, một số đàn anh còn tệ hơn, mình là...
Kết quả 1 đến 7 của 7