1. Chú ý: Các bạn nên tham khảo Nội quy trước khi viết bài (click vào liên kết bên dưới).
    * Nội quy và Thông báo diễn đàn CNCProVN.com
    * Nếu bạn thấy hứng thú với bài viết. Hãy dùng chức năng Share to facebook để chia sẻ bài viết lên facebook.

Tìm kiếm:

Tìm kiếm: Tìm kiếm mất 1.00 giây.

1. Trả lời
    13
    Xem
    7,277

của bác là bộ điều khiển cầm tay A18 em chưa có...

của bác là bộ điều khiển cầm tay A18 em chưa có cơ hội đựoc vọc nó bác down manual bác xem từ trang 55. https://www.mediafire.com/?l637ksoppsbt7tc
  2. Trả lời
    13
    Xem
    7,277

Bác dùng cảrd V8 ah? Có chức năng bỏ không cần...

Bác dùng cảrd V8 ah? Có chức năng bỏ không cần home khi khởi động lại nhé á, bác vào set parameter tìm dòng N2001 đặt là 1.
  3. Trả lời
    20
    Xem
    8,299

Loại trừ từ từ thôi bác... Bác đấu motor qua...

Loại trừ từ từ thôi bác... Bác đấu motor qua driver khác xem còn lỗi ko? Nếu hết thì có nghĩa là driver có vấn đề, còn thì có nghĩa là dây dẫn hoặc motor có vấn đề.

Nếu do dây hoặc motor thì bác...
  4. Trả lời
    20
    Xem
    8,299

40494 nó báo mất phase , bác kiểm tra giắc như...

40494

nó báo mất phase , bác kiểm tra giắc như hình nhé. Bác đo phase nguồn bác có ổn ko? sau đó đến kết nối đền nguồn driver. nếu mọi thứ ok có thể port cắm nguồn hư rồi
  5. Trả lời
    20
    Xem
    8,299

con driver nhà bác là hàng tập cập bằng nhé. Nó...

con driver nhà bác là hàng tập cập bằng nhé. Nó báo cái lỗi 55 nghĩa là mất pha . Bác xem lại điện đóm xem . chắc có dây nào lỏng lẻo ko ăn điện nên ko đủ pha rồi . hi hi
  6. Trả lời
    20
    Xem
    8,299

Em thì chưa xài loại này bao giờ, nhưng theo em...

Em thì chưa xài loại này bao giờ, nhưng theo em trước khi cầu cứu, bác chủ nên tra tài liệu nó mã lỗi là gì ? rồi kiểm tra cái liên quan đến mã lỗi đó trước. Máy nhà mà, làm mấy việc đó không thừa...
Kết quả 1 đến 6 của 6