1. Chú ý: Các bạn nên tham khảo Nội quy trước khi viết bài (click vào liên kết bên dưới).
    * Nội quy và Thông báo diễn đàn CNCProVN.com
    * Nếu bạn thấy hứng thú với bài viết. Hãy dùng chức năng Share to facebook để chia sẻ bài viết lên facebook.

Tìm kiếm:

Trang 1 của 7 1 2 3 4

Tìm kiếm: Tìm kiếm mất 1.00 giây.

1. Giá ve chai thôi anh hưng, tầm trên 35/kg à, anh...

Giá ve chai thôi anh hưng, tầm trên 35/kg à, anh chủ bán rất nhiệt tình hổ trợ cả ship đủ cả, nhân đây cám ơn anh Ghoang nhé !
  2. Chủ đề: Khangscc Shop

bởi khangscc
    Trả lời
    152
    Xem
    89,672

Anh cho địa chỉ luôn ạ, nhắn em cái code viettel...

Anh cho địa chỉ luôn ạ, nhắn em cái code viettel là đc.
    Cây khoan 6481 đã bán
  3. Trả lời
    14
    Xem
    41,253

Về cơ bản thì bê tông xải ra hoạt động thủy phân...

Về cơ bản thì bê tông xải ra hoạt động thủy phân để đông kết. Vì thế để tránh co ngót mức độthấp thì có vẻ không có giải pháp triệt để. Ở các khối tích lớn người ta thường giảm nhiệt bê tông trước...
  4. Hi các bác đồng dâm, em tái xuất sau bao ngày im...

Hi các bác đồng dâm, em tái xuất sau bao ngày im hơi lặng tiếng. Hôm nay báo cáo với các bác là con máy cùi bắp của em vẫn sống và đã phanh thây xẻ thịt hơn 50 tấm gỗ MDF và gỗ ghép các loại, bị đứt...
  5. Trả lời
    8
    Xem
    5,840

Em thấy chạy liên tục khoản 2 tiếng thì nóng khá...

Em thấy chạy liên tục khoản 2 tiếng thì nóng khá là nóng dù em có để quạt thổi, có vẻ không nên dùng vào mục đích liên tục, con này em đo thực tế chạy 4.5 - 5A khi max tải bác ui. Em chạy driver của...
  6. Trả lời
    8
    Xem
    5,840

Bơm Thomas công lưc cỡ nào

Gần đây thấy một số bác độ chế con bơm Thomas mà bác Hải đang thương mại chưa được thành công lắm, một số diễn đàn ngoài có rất nhiều bác phán bla bla này nọ rồi chém phát chết luôn là không dùng...
  7. Trả lời
    31
    Xem
    11,285

Bác cho em xin giá dao định hình với dao tượng...

Bác cho em xin giá dao định hình với dao tượng vào zalo giúp em nha
  8. Chủ đề: Driver BLDC chị na

bởi khangscc
    Trả lời
    7
    Xem
    4,599

Driver BLDC chị na

Rãnh rỗi làm cái cờ nhip test cho a e nào đang nan giải vấn đề chạy máy bơm BLDC;) chia sẽ lại ae giá min nhất, gồm phí ship là 300k, ai có nhu cầu nhiều hơn inbox để ship chung một lần nha. Mời xem...
  9. Tại sao phải đưa nhôm tấm bên trong thanh nhôm...

Tại sao phải đưa nhôm tấm bên trong thanh nhôm dọc 40x80 mà không đưa bên ngoài ? ray Y bẳt trực tiếp lên nhôm hình vậy có vẻ không ổn vì nhôm dày 2mm phải mang vát khá nhiều, --> đề xuất thêm tấm...
  10. Trả lời
    1,116
    Xem
    455,330

Bơm đó là bơm tăng áp có điều khiển áp suất, 2...

Bơm đó là bơm tăng áp có điều khiển áp suất, 2 bơm chạy luân phiên theo time và chạy theo áp suất tùy theo kiểu lắp đặt, tại các nơi dùng lưu lượng nước lớn và duy trì áp chuẩn thì hay sử dụng loại...
  11. Trả lời
    39
    Xem
    12,820

Quay tay là sướng nhất, quay máy không chủ động...

Quay tay là sướng nhất, quay máy không chủ động được cảm xúc :D Em hay taro bằng khoan pin có 2 cấp tốc độ và cấp trượt, lắp thêm tay cầm nữa, thấy phương pháp này ổn nhé các bác
  12. Diễn đàn CNC bác ui, sang diễn đàn cơ điện tử...

Diễn đàn CNC bác ui, sang diễn đàn cơ điện tử chắc nhiều người giúp hơn
  13. Chủ đề: Xin hỏi spindle lạ

bởi khangscc
    Trả lời
    53
    Xem
    26,941

Xin đó servo mà bác, nó kéo cây vitme đó chứ...

Xin đó servo mà bác, nó kéo cây vitme đó chứ spindle nào ạ
  14. Trả lời
    20
    Xem
    9,399

Dạo này mình cũng gặp mấy cú, mấy chú em kiểu vô...

Dạo này mình cũng gặp mấy cú, mấy chú em kiểu vô công rỗi nghề, hỏi mua mấy món đồ giá trị chưa đến 500k, xong bảo COD, mình nói muốn COD thì cọc tiền ship 2 chiều. Xong lại hằn học phát biểu côn đồ...
  15. Trả lời
    20
    Xem
    9,399

Thể loại này nếu còn tái phạm thì bác nào gặp xúc...

Thể loại này nếu còn tái phạm thì bác nào gặp xúc hộ em 2 combo vào mặt rồi chộp hình lên đây em biếu cặp ray về chế máy :D thêm 2 combo vào mũi thì tặng thêm cây vitme
  16. Cái combo Z có 1 block à, ray bản 12 nữa :D , em...

Cái combo Z có 1 block à, ray bản 12 nữa :D , em lại chơi trội hơn người ta là đem dao ngón đi cắt MDF đấy ạ:D Dao 2me gỗ em cắt ngon rồi ạ, pas ăn sâu 9mm tốc độ 2000mm/min tạm được ạ
  17. Trả lời
    8
    Xem
    6,313

Đã xóa chờ kiểm duyệt

Đã xóa chờ kiểm duyệt
  18. Trả lời
    8
    Xem
    6,313

Thư viện đai răng XL đầy đủ cho mọi nhà

Nhờ mod xóa dùm topic do chưa được xác thực kiểu đai răng nên sẽ gây ảnh hưởng đến bác nào dùng.
    Bác nào đã tải về thì thông cảm check lại trước khi gia công vì theo lời bác Khoa comen bên dưới là...
  19. Trả lời
    40
    Xem
    15,121

Cập nhật hàng còn sót lại, hình các bác chịu khó...

Cập nhật hàng còn sót lại, hình các bác chịu khó xem lại các trang trước dùm ạ, cần chi tiết add zalo em gửi hình soi lông luôn ạ :D
    1. Cặp ray THK bản 25, dài 1.07m 6 block giá 2tr bao ship
    2. Cặp...
  20. Trả lời
    13
    Xem
    5,401

Mấy cha ơi vụ này sặc màu lợi ích nhóm, đế chế...

Mấy cha ơi vụ này sặc màu lợi ích nhóm, đế chế khác lên thì sau khi ổn định nội các và các mảng lớn thì họ dần chuyển sang các mảng con và phân chia lại lợi ích, yên tâm, việt nam không bao giờ làm...
  21. Trả lời
    2,943
    Xem
    1,108,127

Show tí hình ảnh cái bơm mini. 1.30s lên đc 4 kí...

Show tí hình ảnh cái bơm mini. 1.30s lên đc 4 kí :D
    https://youtu.be/hHVWqXqEn98
  22. Trả lời
    9
    Xem
    14,395

Có các chân khiển như sau: 5v, gnd5v, on,...

Có các chân khiển như sau: 5v, gnd5v, on, clock,f/r,.... Bác cấp xung vào chân clock, 5v và gnd5v các chân on, f/r, và gì đấy chọt mass là chạy, chân f/r là đảo chiều
  23. Trả lời
    14
    Xem
    8,036

Em mua con spindle đít đỏ của chị na cũng bị y...

Em mua con spindle đít đỏ của chị na cũng bị y như vầy, lạ cái có tải thì nó giảm dòng xuống :D khó hiểu, không lẽ mình setup biến tần sài :D mà lạ cái nữa là cùng cái bt đó chạy con khác thì có...
  24. Trả lời
    48
    Xem
    27,299

Xin hỏi bác hỏi bác nào ạ, em vừa vọc AC servo...

Xin hỏi bác hỏi bác nào ạ, em vừa vọc AC servo xong và thấy rằng AC Servo chạy CNC bình thường, tiếc là em chưa có tiền để chạy bằng thanh răng nên chưa làm thánh phán được, em chạy dây đai và chưa...
  25. Trả lời
    40
    Xem
    15,121

[CT - TQ] Ray - vitme giá bình dân

- Xin phép mod lập thêm chủ đề bán hàng chuyên mục ray và vitme hàng 2nd giá bình dân phục vụ anh em chế cháo
    Show hàng đợt này tí
    44032
    ms1: Ray THK SSR 15 block đẹp, có đệm nhựa các viên bi,...
Kết quả 1 đến 25 của 166
Trang 1 của 7 1 2 3 4