1. Chú ý: Các bạn nên tham khảo Nội quy trước khi viết bài (click vào liên kết bên dưới).
    * Nội quy và Thông báo diễn đàn CNCProVN.com
    * Nếu bạn thấy hứng thú với bài viết. Hãy dùng chức năng Share to facebook để chia sẻ bài viết lên facebook.

Tìm kiếm:

Tìm kiếm: Tìm kiếm mất 1.00 giây.

1. Chào các bạn! Để kết thúc vấn đề, mình trình...

Chào các bạn!

Để kết thúc vấn đề, mình trình bày mấy ý thế này.

Về người bán và người mua.
    1. Người bán vi phạm Nội quy khi đã không trình bày rỏ tình trạng món hàng (đã sửa chữa) như đã quy...
  2. mình cũng kể 2 lần dính phốt trên diễn đàn này...

mình cũng kể 2 lần dính phốt trên diễn đàn này cho các bác nghe:
    1: Mình hỏi mua cái Spindle. Bên bán gửi hình 3 con, bảo cho lựa, lựa xong tới ngày nhận hàng nhận được một con thứ tư không hề có...
  3. Trả lời
    50
    Xem
    22,557

Closed: Bán bo mạch mach3 cnc

Chào các bác. Tình hình là em cần bán 1 ít bo mạch MACH3 CNC. bo này do chính tay em làm ra. Tất cả đều dc kiểm tra kỹ cả về ngoại quan lẫn tính năng.
    Do bên em tự sản xuất dc nên sản phẩm đảm bảo...
  4. Closed: Lần trước em chuyển Viettel trên 100kg là dc tính...

Lần trước em chuyển Viettel trên 100kg là dc tính theo giá Viettel tải, giá rất hợp lí đó anh, a cứ nói nó là ship tải, nếu người ko biết loại dịch vụ là nhân viên bên đó nó sẽ ship kiểu hàng hóa...
  5. Trả lời
    1,116
    Xem
    458,417

Bơm đó là bơm tăng áp có điều khiển áp suất, 2...

Bơm đó là bơm tăng áp có điều khiển áp suất, 2 bơm chạy luân phiên theo time và chạy theo áp suất tùy theo kiểu lắp đặt, tại các nơi dùng lưu lượng nước lớn và duy trì áp chuẩn thì hay sử dụng loại...
  6. Trả lời
    31
    Xem
    16,610

Máy tiện siêu chính xác Ultra precision lathe

Mình ở trường Đại học Thanh Hoa thành phố Bắc Kinh, lab mình tự chế máy tiện siêu chính xác, độ phân giải lên tới 10nm, với độ chính xác tới 1 micromet, độ nhám bề mặt nhỏ hơn 10nm, cắt 1 phát là...
  7. Trả lời
    3
    Xem
    3,231

Em nghĩ bác thử làm theo phương pháp sau : 1....

Em nghĩ bác thử làm theo phương pháp sau :
    1. kiểm tra biến tần cũ có hư hay không : bác đấu nối biến tần , sau đó cho xuất tín hiệu trên biến tần. Đo đầu ra của biến tần có hoạt động hay ko ? nếu...
  8. Trả lời
    3
    Xem
    3,231

Lỗi E002 nếu đúng là lỗi nguồn thì vẫn chữa được...

Lỗi E002 nếu đúng là lỗi nguồn thì vẫn chữa được nha bác chủ, còn trường hợp thay thế thì để chắc chắn cài đặt đúng thì khi lắp thử chuyển chế độ hiển thị tần số hoặc hiển thị dòng tải đầu ra xem có...
Kết quả 1 đến 8 của 8