1. Chú ý: Các bạn nên tham khảo Nội quy trước khi viết bài (click vào liên kết bên dưới).
    * Nội quy và Thông báo diễn đàn CNCProVN.com
    * Nếu bạn thấy hứng thú với bài viết. Hãy dùng chức năng Share to facebook để chia sẻ bài viết lên facebook.

Tìm kiếm:

Tìm kiếm: Tìm kiếm mất 1.00 giây.

1. Closed: //Ý kiến cá nhân: Hai bác nên dừng lại, bác nào...

//Ý kiến cá nhân: Hai bác nên dừng lại, bác nào cần bán cái gì cứ bán cái đó là hơn. Đặc biệt cảm ơn bác Trần Minh Long là bác có ý tửong giảm giá thành của bộ sản phẩm scan 3D, giá cao quá dân DIY...
  2. Closed: E ủng hộ bác tranminhlong.

E ủng hộ bác tranminhlong.
  3. Closed: em thấy mục số 4 bác tranminhlong đưa ra cũng...

em thấy mục số 4 bác tranminhlong đưa ra cũng được ạ. 2 bác có thể xem xét giải quyết ổn thỏa mọi việc trong vui vẻ. mỗi bác nhịn một tí cho vui vẻ anh em. Cho cái tôi của mình nhỏ lại xíu xíu. :-)
  4. Closed: Chào các bạn! Tôi nghĩ mọi việc nên kết thúc ở...

Chào các bạn!
    Tôi nghĩ mọi việc nên kết thúc ở đây. Tôi có mấy ý thế này, mong các bạn đọc qua, nếu thấy tôi nói sai thì cứ phản hồi, nếu tôi nói không sai thì đề nghị mọi người hãy tôn trọng và...
  5. Closed: Thật ra thì mình đang muốn DIY món scan 3D & in...

Thật ra thì mình đang muốn DIY món scan 3D & in 3D bằng pp sử dụng máy chiếu. Không biết có bác nào có thể lập 1 topic hướng dẫn mọi người cách làm từ A->Z được hem?

Nếu trang bán hàng thì mình ko...
  6. Closed: Nói chung topic ng khác buôn bán thì ko nên nhảy...

Nói chung topic ng khác buôn bán thì ko nên nhảy vào chém gió các thứ linh tinh liên quan tới sp của chủ topic bán, nếu cần thì cứ tạo topic mới tha hồ thảo luận, còn trên topic mua bán mình nghỉ nên...
  7. Closed: bác làm 1 thớt riêng đi , kinh nghiệm là cái quý ...

bác làm 1 thớt riêng đi , kinh nghiệm là cái quý :)
  8. chúng ta cứ bình tĩnh để liên lạc cụ thể với gia...

chúng ta cứ bình tĩnh để liên lạc cụ thể với gia đình, rồi sẽ có quyết định cuối cùng, cho em nó có cơ hội được sửa sai. Còn thuê người thì không cần đâu ạ, vì có bác lo chuyện này free rồi nhưng...
Kết quả 1 đến 8 của 8