1. Chú ý: Các bạn nên tham khảo Nội quy trước khi viết bài (click vào liên kết bên dưới).
    * Nội quy và Thông báo diễn đàn CNCProVN.com
    * Nếu bạn thấy hứng thú với bài viết. Hãy dùng chức năng Share to facebook để chia sẻ bài viết lên facebook.

Tìm kiếm:

Tìm kiếm: Tìm kiếm mất 1.00 giây.

1. Ko lấy cái vitme thì bác cứ chi 800k, lấy BK ,...

Ko lấy cái vitme thì bác cứ chi 800k, lấy BK , phần còn lại thì tặng lại cho mình, ..kaka!
    Đùa thôi chứ mình còn 1 cái định để dành khi cần nếu bác cần mình nhường cho. Lúc trước mua chung với nhiều...
  2. Trả lời
    32
    Xem
    22,143

Cái này em còn 2 bộ,trước mua về định dựng plasmã...

Cái này em còn 2 bộ,trước mua về định dựng plasmã oxy gas nhưng tính lại hành trình 1,2m chưa đủ theo yêu cầu nên lưu kho đến giờ,nếu bác thấy sử dụng được mình để lại giá mua của bác phucnd(2,5 tr)...
  3. Hôm nay bận quá ko CK được, mai sẽ CK cho anh gửi...

Hôm nay bận quá ko CK được, mai sẽ CK cho anh gửi bé giúp mình, !
  4. Cho mình ké 300k nha các bác, !mai CK

Cho mình ké 300k nha các bác, !mai CK
  5. Trả lời
    21
    Xem
    13,129

Bác chủ ở ĐN hay HCM,nếu ở ĐN thì nhờ lão NAM CNC...

Bác chủ ở ĐN hay HCM,nếu ở ĐN thì nhờ lão NAM CNC qua bãi Q8 hình như có đó,hàng full bõ,nguyên đai kiện luôn,..
  6. Closed: Hi,! các bác !em có chút ý kiến cho vui thôi nha...

Hi,! các bác !em có chút ý kiến cho vui thôi nha bác chủ,có gì không đúng bỏ qua cho em nha.thú thật em chẳng có chút lý thuyết nhưng em biết hàn năm 1999 nên có chút nhận xét về em này cho anh em dể...
  7. Trả lời
    85
    Xem
    32,859

Kinh khủng khiếp thiệt,vào DĐ muộn,đọc xong lượt...

Kinh khủng khiếp thiệt,vào DĐ muộn,đọc xong lượt 1 không biết còn gì không,chờ xong gió bảo còn món nào phù hợp có giá fix rinh về,...để đó...ngắm chơi.
  8. Chủ đề: Mua đầu cắt Oxy-Gas

bởi QUANG KG
    Trả lời
    6
    Xem
    4,630

Cái này để cắt có compa tay , hôm trước mình mua...

Cái này để cắt có compa tay , hôm trước mình mua hình như trong chợ vật tư Q5,
    đường gì thì bo tay luôn giá khoảng 350k
  9. Nhìn anh em làm mà thèm,rảnh rổi làm tiếp máy...

Nhìn anh em làm mà thèm,rảnh rổi làm tiếp máy mình ...2 năm rồi vẩn chưa xong,buồn thiệt luôn,hình ảnh em nó hiện tại
    http://i1158.photobucket.com/albums/p616/minhtung1626/P1020161_zpsf4a4606a.jpg...
  10. Chủ đề: Cần mua bánh răng

bởi QUANG KG
    Trả lời
    32
    Xem
    23,080

Thôi thì bác giúp thì giúp cho xong một lượt. cứ...

Thôi thì bác giúp thì giúp cho xong một lượt. cứ gia công một khối giùm em,tốn kém bác cứ tính,chứ mua bánh răng như hình rồi lên máy tiện làm cái đuôi thì lúc trước em làm rồi,không chính xác lắm!...
  11. Hôm nay đến xem lại thì không có để mà chụp ảnh...

Hôm nay đến xem lại thì không có để mà chụp ảnh luôn bác CBNN !em nó mất tích với giá nội bộ chẳng ai biết luôn.!ha ha thật bất ngờ ! tưởng của bỏ đi..ai dè..!
    xin lổi em không giúp được bác...!
  12. Trả lời
    13
    Xem
    9,114

mai em chuyển tiền cho bác CKD,còn hàng anh cho...

mai em chuyển tiền cho bác CKD,còn hàng anh cho em gữi tạm ,vài hôm có dịp ghé bác giao lưu rồi nhận luôn cho tiện,hàng nhỏ lại ủng hộ DĐ bỏ công gửi gắm tốn kém,tốn kém lắm!
  13. bác có thời gian làm một chiếc xem sao,còn "tàu...

bác có thời gian làm một chiếc xem sao,còn "tàu tặc"em chỉ bác một cách có thể nó chẳng thèm sờ tới thuyền bác:bác mua sợi xích bằng thau hay bạc xích tàu lại,mấy ảnh có tới chỉ lấy sợi xích thôi...
  14. thuyền câu thì không biết chứ hôm rồi một đám bạn...

thuyền câu thì không biết chứ hôm rồi một đám bạn nhậu xuống thăm ông bạn ở mé biển,chủ nhà tiếp hoành tráng xong,hứng chí mượn cano dạo thử,chủ nhà cười thoải mái vô tư :anh em tự đỗ xăng!kết quả là...
  15. Trả lời
    48
    Xem
    24,527

A nam mấy bữa đi nhậu tăng thứ mấy mới về mà giờ...

A nam mấy bữa đi nhậu tăng thứ mấy mới về mà giờ bán đồ quá vậy? em mà xong con plasma này (chắc còn lâu lắm! bận quá )sẽ rước cái máy gì 25tr ,chắc là phay phải không a?về trãi nghiệm giúp anh dọn...
Kết quả 1 đến 15 của 15