1. Chú ý: Các bạn nên tham khảo Nội quy trước khi viết bài (click vào liên kết bên dưới).
    * Nội quy và Thông báo diễn đàn CNCProVN.com
    * Nếu bạn thấy hứng thú với bài viết. Hãy dùng chức năng Share to facebook để chia sẻ bài viết lên facebook.

Tìm kiếm:

Tìm kiếm: Tìm kiếm mất 1.00 giây.

1. Trả lời
    10
    Xem
    15,021

E cũng quan tâm ah. Quảng cáo thì wa chừng, mà...

E cũng quan tâm ah. Quảng cáo thì wa chừng, mà chẳng biết loại nào xài tốt mua 1-2lít về thử thì họ không bán. Em cũng biết đường mà lần ah.hehe
  2. Trả lời
    14
    Xem
    27,638

E có cái máy hàn lưỡi cưa theo máy luôn. Mà hàn...

E có cái máy hàn lưỡi cưa theo máy luôn. Mà hàn chẳng dính. Hàn wá bốc khói cái biến áp luôn, e tháo ra quấn lại cuộn sơ cấp thôi. Nhưng hàn cũng chẳng được. Mua thêm cái máy khác công suất cao hơn....
  3. Tổng dài ly hợp từ bao nhiêu vậy a?

Tổng dài ly hợp từ bao nhiêu vậy a?
  4. Ko thấy hình a ơi !

Ko thấy hình a ơi !
  5. Trả lời
    849
    Xem
    398,587

A có thể cho e chi tiết vỉ loa được ko? Định chơi...

A có thể cho e chi tiết vỉ loa được ko? Định chơi nguyên. Mà e ở DNai, đi xa sợ vỡ loa ko nhỉ?
  6. Trả lời
    849
    Xem
    398,587

Vậy là dùng lo hết công suất hả a? A ngâm cứư đi....

Vậy là dùng lo hết công suất hả a? A ngâm cứư đi. Được là e chơi nguyên bộ.hehe
  7. Trả lời
    4
    Xem
    5,462

E nghĩ cái này ở mình không có đâu. Nó giống biến...

E nghĩ cái này ở mình không có đâu. Nó giống biến trở điều chỉnh tốc độ. Anh thử chơi con dinmer quạt trần xem. Còn ở sg thì chịu khó đi bãi bình chánh. E thấy nó bị đập wá chừng
  8. Cũng là Q1a luôn anh. Đường về miền tây ấy. Nếu...

Cũng là Q1a luôn anh. Đường về miền tây ấy. Nếu tìm trên Google sẽ ra. Nếu mua.chịu khó chạy zô mấy tiệm nhỏ hoặc đường nhỏ. Ngoài mặt tiền thì giá hơi chát.
  9. Trả lời
    12
    Xem
    46,077

Xin trợ giúp con máy cắt dây Trung Quốc

Số là em vừa mua con dk7732 của Trung Quốc. Nguyên bản thì nó dùng điện 3pha 380v. Nhưng giờ em muốn chuyển nó thành điện 1pha 220v được không? Vì em thấy trong tủ điện nó tắch từng pha ra và dùng...
Kết quả 1 đến 9 của 9