1. Chú ý: Các bạn nên tham khảo Nội quy trước khi viết bài (click vào liên kết bên dưới).
    * Nội quy và Thông báo diễn đàn CNCProVN.com
    * Nếu bạn thấy hứng thú với bài viết. Hãy dùng chức năng Share to facebook để chia sẻ bài viết lên facebook.

Tìm kiếm:

Tìm kiếm: Tìm kiếm mất 1.00 giây.

1. Chủ đề: CNC Mini shop

bởi yore
    Trả lời
    786
    Xem
    401,517

Bác khoa.address cho e hỏi mấy con driver 5 pha...

Bác khoa.address cho e hỏi mấy con driver 5 pha này sử dụng với mấy con động cơ PK566 được không bác
  2. Trả lời
    34
    Xem
    13,881

Rockwool và bông thủy tinh fiberglass nó cùng có...

Rockwool và bông thủy tinh fiberglass nó cùng có thành phần là sợi thủy tinh siêu nhỏ. Ngoài rất độc nó còn có công dụng tẩy tế bào chết rất hay. :D Lắp nó thì gãi điên gãi khùng vẫn ko hết ngứa nếu...
  3. Trả lời
    34
    Xem
    13,881

60218 Đây kiểu này các bác ợ, mới nhờ thằng...

60218
    Đây kiểu này các bác ợ, mới nhờ thằng google giao hàng cho mình cái hình này, chứ trước giờ ko chụp hình (nhưng hình này nó chơi fiber glass, rockwool màu nó hơi sậm hơn, ở chợ nó kêu len đá) ...
  4. Trả lời
    34
    Xem
    13,881

Loại này là mouse trứng gà, ra nói là họ biết,...

Loại này là mouse trứng gà, ra nói là họ biết, nhưng này bắt lửa nha các bác. Và khi cháy thì phát ra khói rất độc !!!
  5. Trả lời
    34
    Xem
    13,881

Cách âm cách nhiệt là nghề của mình. Mình hiến kế...

Cách âm cách nhiệt là nghề của mình. Mình hiến kế với bác cách này. Đảm bảo hàng xóm của bác sẽ kêu công an đến ngay vì chẳng biết cái xưởng này nó làm cái gì mà ko nghe tiếng máy móc chạy. Xin lưu ý...
  6. Trả lời
    73
    Xem
    50,209

Sáng kẹt đi mần kiếm lúa, tối về mới loay hoay...

Sáng kẹt đi mần kiếm lúa, tối về mới loay hoay với cái đống bùi nhùi đc các bác à. Khó khăn trăm bề. Nên đi chạy lòng vòng kiếm chỗ bắn điện thì bó tay. Trước khi post bài hỏi ở đây, mình đã lầng...
Kết quả 1 đến 6 của 6