1. Chú ý: Các bạn nên tham khảo Nội quy trước khi viết bài (click vào liên kết bên dưới).
    * Nội quy và Thông báo diễn đàn CNCProVN.com
    * Nếu bạn thấy hứng thú với bài viết. Hãy dùng chức năng Share to facebook để chia sẻ bài viết lên facebook.

Tìm kiếm:

Tìm kiếm: Tìm kiếm mất 1.00 giây.

1. Trả lời
    0
    Xem
    4,547

Bác nào cần đục đẽo tải nhé

Bác nào trên FB chia sẽ free hơn 6GB mẫu. Mình tìm lại chủ nhơn nhưng đi đâu mất tìm chưa ra nhưng link tải thì còn đây:

https://docs.google.com/uc?id=0B74e03Gg08MbMzNYOFl3RFFCVkU&export=download...
  2. Trả lời
    1,116
    Xem
    459,777

dạ bác. em đã gửi hàng cho bác ạ.:-)

dạ bác. em đã gửi hàng cho bác ạ.:-)
  3. Trả lời
    52
    Xem
    18,341

Đà Lạt-Dọn nhà bán bớt đồ linh tinh

Combo XYZ, Z ráp bởi anh NamCNC. XY chắc của NSK, Hành trình 120x120x120. Hình ảnh hơi xấu xí nhưng thực tế thì ok êm ái.
    Giá ra đi nhanh 6.5 triệu. ...
  4. Em hiện không có bộ nào phù hợp yêu cầu của a nhé...

Em hiện không có bộ nào phù hợp yêu cầu của a nhé a.
  5. Chủ đề: Cần mua ổ bi spin

bởi Nam CNC
    Trả lời
    2
    Xem
    2,815

bạc này mua rất khó có , hàng cũ là không có ,...

bạc này mua rất khó có , hàng cũ là không có , hàng mới còn mắc hơn con spindle bác mua của bác Quảng , thôi thì mua con khác của bác Quảng về lấy bạc mà thay nó nhanh hơn. Bạc đạn hiệu FAG của...
  6. Trả lời
    5
    Xem
    5,668

Chúc mừng giáng sinh an lành!

Xin chào các bạn!
    CNC PRO xin thay mặt BQT gửi lời chúc đến các bạn một mùa giáng sinh an lành và hạnh phúc.

14832

Trân trọng!
  7. Trả lời
    22
    Xem
    11,545

đồng hồ so 500-600K của mitutoyo mới 100% chính...

đồng hồ so 500-600K của mitutoyo mới 100% chính xác hàng copy thôi , còn nó có chính xác bằng hàng chính hãng không thì em không biết , em cần thì SWT thượng hải xài tốt, độ nhạy tốt , giá phải chăng...
  8. Trả lời
    200
    Xem
    67,892

đầu năm chưa có hàng làm nên lôi e nó ra làm...

đầu năm chưa có hàng làm nên lôi e nó ra làm tiếp, sơn phết mặt dưới trước chứ e nó nặng qua 1 mình e lặt ko nổi...
  9. Một số mẫu đốc Lịch điêu khắc tặng các bác nhân dịp đón năm mớ 2015 i :)

MS#01:

https://lh4.googleusercontent.com/-wLQ0i7w0D4k/VMHBjgwQwRI/AAAAAAAAAKE/FKqUesTbu-4/w464-h766-no/Than_Tai.png

MS#02:

...
  10. Chủ đề: bộ sưu tập bimap 3d

bởi nhatson
    Trả lời
    34
    Xem
    31,990

tiếp 1 link nữa, chán ghê mạng đang chập chờn ko...

tiếp 1 link nữa, chán ghê mạng đang chập chờn ko lấy file sample cho các cụ được

http://pan.baidu.com/s/1pJLUZSR
  11. Chủ đề: bộ sưu tập bimap 3d

bởi nhatson
    Trả lời
    34
    Xem
    31,990

bộ sưu tập bimap 3d

em lang thang internet thấy china share file 3d dạng bimap, em nghĩ là cũng có chút tác dụng với các cụ, các cụ có gặp gì hay share chung cho bộ sưu tập ngày càng phong phú nhé
    ...
  12. Trả lời
    684
    Xem
    272,809

Hôm nay đang cân chỉnh con máy Full Ac servo mới...

Hôm nay đang cân chỉnh con máy Full Ac servo mới nghiệm ra một vài điều, muốn chia sẻ cho anh em đỡ vấp.
    AC servo không phải là loại động cơ hoàn hảo cho CNC nếu các cụ lắp ráp và hiệu chỉnh một...
  13. Vinh Quy Bái Tổ

Share các bác đang cần mẫu Vinh Quy Bái Tổ:

https://lh3.googleusercontent.com/-QQrLLyRx_BU/VKNrf-9JllI/AAAAAAAAAGg/byULP8TaATY/w1022-h414-no/VinhQuyBaiTo.png

Link Download:...
  14. Thần Tài, file này e design lại, độ phân giải lớn, tặng bác cùng mọi người:

https://fbcdn-sphotos-a-a.akamaihd.net/hphotos-ak-xpa1/v/t1.0-9/10455431_787428707963375_7648777940766060714_n.png ...
  15. E ko thương mại mẫu này, tết đến e tặng các bác...

E ko thương mại mẫu này, tết đến e tặng các bác đam mê, link bên dưới nhé :)
    ...
  16. Trả lời
    66
    Xem
    42,976

Tặng các bác file Thần Tài cực nét

Sorry bác, mấy hôm bận cv nên giờ e mới ol, file này e design lại, độ phân giải lớn, tặng bác cùng mọi người:
    5474
    Link download:...
  17. Mini cnc phay IC, mạch in của ahDvip - Phổ cập cnc đến mọi nhà ^^

Nhận làm con máy mini cho khách, hôm nay up vài hình lên cho anh em có chỗ chém ;).
    Anh em nào cần máy như dưới đây thì alo em, sẽ có giá rất hữu nghị, keke

Khổ làm việc 200x200x70 (mm)
    Trượt...
  18. Trả lời
    66
    Xem
    42,976

Dao V cho điêu khắc

con dao của anhcos là dao conical flat , dao V có me dao cắt ..... trên dao V bao giờ 2 góc đó cũng khác nhau , vì lưỡi dao bên góc lớn , còn góc nhỏ là chổ thoát lưỡi dao , dao loại này chỉ có 1...
  19. Trả lời
    48
    Xem
    36,689

Dung lượng khá lớn do vậy upload chậm, tiện đây...

Dung lượng khá lớn do vậy upload chậm, tiện đây tôi để link download để bác nào cần thì cứ thế mà dùng:
    Tượng Quan Công:
    http://www.mediafire.com/download/9e2wanymz4n93qy/135quancong.stl
    Tượng Đạt...
  20. Trả lời
    48
    Xem
    36,689

Đang upload vào mediafile, trong tối nay sẽ có...

Đang upload vào mediafile, trong tối nay sẽ có hàng cho các bác!
  21. Trả lời
    2
    Xem
    3,558

dân it lần đầu đua đòi chế cháo

E mới tham gia diễn đàn không phải dân cơ điện nhưng vì đam mê cái máy cnc quá nên cũng bỏ công học hỏi mày mò các anh em trên diễn đàn để chế cho mình một cái, hy vọng mọi người góp ý trong quá...
  22. Trả lời
    46
    Xem
    19,670

spindle japan xịn dành cho nhà nghèo đây !!! mại dzô

Mạnh vì gạo bạo vì tiền hehehe, triệt tiêu đối thủ gom về bán cho anh em liền.

--- Con này đúng hàng chuyên nghiệp , có thiết kế có đuôi NT40 để làm đầu tăng tốc cho máy công cụ .
    --- EM nó toàn...
  23. Ta thấy phần ảnh 3D có phần hơi hột mè, bề mặt...

Ta thấy phần ảnh 3D có phần hơi hột mè, bề mặt hơi nhám.. Nếu dùng ảnh 3D này để gia công chắc chắn sản phẩm sẽ không được mịn & đẹp được.
    Vậy ta tiếp tục tiến hành một bước làm bóng/nhẵn bề mặt ảnh...
  24. Trả lời
    5
    Xem
    12,469

Vài dụng cụ đo cần thiết cho anh em.

Là dân cơ khí thì anh em nên cố gắng mua nhiều dụng cụ đo càng tốt, em copy trên mạng vài hình hữu ích , post lên đây cho anh em nhìn chơi, ai có rồi hoặc có cái khác độc đáo hơn thì anh em post lên...
Kết quả 1 đến 24 của 24