1. Chú ý: Các bạn nên tham khảo Nội quy trước khi viết bài (click vào liên kết bên dưới).
    * Nội quy và Thông báo diễn đàn CNCProVN.com
    * Nếu bạn thấy hứng thú với bài viết. Hãy dùng chức năng Share to facebook để chia sẻ bài viết lên facebook.

Tìm kiếm:

Tìm kiếm: Tìm kiếm mất 1.00 giây.

1. Về khử dơ bánh vít trục vit thì có nhiều cách...

Về khử dơ bánh vít trục vit thì có nhiều cách khác nhau. e có tìm dc 1 tài liệu này. bác chủ có thể down về tham khảo. biết đâu có j đó hay ho...
  2. Trả lời
    77
    Xem
    28,784

bác làm vậy hay đấy. nhưng bắt cả lũ vậy mệt lắm...

bác làm vậy hay đấy. nhưng bắt cả lũ vậy mệt lắm ah.
  3. Trả lời
    13
    Xem
    5,559

hế hế, e có bộ j4 20b. bác có lấy không?. hàng...

hế hế, e có bộ j4 20b. bác có lấy không?. hàng này không ai dùng cả nên dành tặng dân khoa học ah. :D
  4. Lạy thánh!!!!

Lạy thánh!!!!
  5. Trả lời
    8
    Xem
    5,422

Vài món combo cho các bác....

Em lính mới tò te. có vài bộ combo nhờ ae giúp đỡ. lấy tiền đầu tư tiếp. :D
    SDT em : 01649555484 Quân
    1.Combo robostart. hành trình 300mm. 2 ray trượt 15. Vitme 16-20. còn nguyên sensor hành trình....
  6. Trả lời
    44
    Xem
    17,662

Hàng đẹp vãi ra nhỉ?

Hàng đẹp vãi ra nhỉ?
  7. 25831 ý của bác secondhand là như thế này ah? em...

25831
    ý của bác secondhand là như thế này ah? em cũng hạ thấp trục Z xuống luôn
    25833

Bác CKD em có đọc bài của bác về chống xoắn cho máy khổ lớn. nếu em chuyển qua dùng song mã vitme thì có ổn...
  8. Trả lời
    77
    Xem
    28,784

bác nói vậy cũng khó lắm. e thì chẳng học thêm...

bác nói vậy cũng khó lắm. e thì chẳng học thêm lớp j nhưng vẫn làm dc. bác đã xác định dc khổ máy rồi, còn tiền vốn bác xác định xem là bn để ae tư vấn. dùng step hay servo đều dc. nhưng bác chịu dc...
  9. Trả lời
    14
    Xem
    4,724

Nếu không có bác báo em. em qua Văn Môn ôm cho...

Nếu không có bác báo em. em qua Văn Môn ôm cho bác 1 con về. em thấy nó có vài con to ghê ấy nhưng mà vỡ hết vỏ. bác khám nghiệm tử thi thì đỡ phải mổ bụng. :D
  10. Trả lời
    451
    Xem
    205,434

Em xin chào các đại huynh. Bây giờ mới biết các...

Em xin chào các đại huynh. Bây giờ mới biết các bác ở gần Văn Môn ah. em ở trong Yên Phong. Khi nào các bác rảnh cho em theo học hỏi chút dc vs ah.
  11. Trả lời
    77
    Xem
    28,784

Ô hô. chào bạn đồng hành. con máy cnc đầu tay e...

Ô hô. chào bạn đồng hành. con máy cnc đầu tay e dính vào servo. chưa biết dùng step ntn luôn. Còn con của em hiện giờ đang cày cuốc cho khách hàng. chạy vách lưng ghế vs mặt trần. bác cần zalo ae nc....
  12. Chủ đề: VietnamCNC khoe đồ!

bởi haiquanckbn
    Trả lời
    392
    Xem
    210,833

Vitme nhìn đẹp quá nhỉ. Bác dùng Vitme j để phay...

Vitme nhìn đẹp quá nhỉ. Bác dùng Vitme j để phay nhôm vậy bác ơi. Cho em học tập làm 1 con phay nhôm vs ah.
Kết quả 1 đến 12 của 12