1. Chú ý: Các bạn nên tham khảo Nội quy trước khi viết bài (click vào liên kết bên dưới).
    * Nội quy và Thông báo diễn đàn CNCProVN.com
    * Nếu bạn thấy hứng thú với bài viết. Hãy dùng chức năng Share to facebook để chia sẻ bài viết lên facebook.

Tìm kiếm:

Tìm kiếm: Tìm kiếm mất 1.00 giây.

1. Bạn tham khảo thêm ở đây...

Bạn tham khảo thêm ở đây
    http://forum.cncprovn.com/threads/6079-Giup-do-ket-noi-AC-Servo-Mitsubishi-MR-J2S-40A/page5

Mình không nhớ rỏ lắm về dòng này vì chỉ dùng qua có 1 lần.
    Mình xem trên...
  2. Mình mới xem qua sơ đồ kết nối của bạn, cơ bản...

Mình mới xem qua sơ đồ kết nối của bạn, cơ bản thì hình như sai sai rồi. Cơ bản có cái sơ đồ như anh CDK khuyên thì nhiều anh em sẽ giúp bạn, chứ đốt thêm driver thì cũng tội.
    Cái đảo chiều, bạn...
  3. Mình thấy việc quan trọng nhất của việc đấu nối...

Mình thấy việc quan trọng nhất của việc đấu nối mạch mà cái sơ đồ & hiểu rỏ chức năng của mỗi thành phần trong sơ đồ.

Thế mà ít thấy bạn nào viết bài hỏi có trình bày sơ đồ mà mình đã thực hiện....
  4. Cn1A chỉ dùng 4 dây cho xung, chiều. Còn lại đấu...

Cn1A chỉ dùng 4 dây cho xung, chiều. Còn lại đấu nội trong jack theo manual.
    Thứ 2 là nếu theo như bạn nói, bạn dùng chân y1 làm chân điều hướng, tức là mình nghĩ nó như on-off sẽ đảo chiều đúng...
  5. Trả lời
    1
    Xem
    3,428

Em hay đấu đơn giản là cứ cấp nguồn 24v vào phanh...

Em hay đấu đơn giản là cứ cấp nguồn 24v vào phanh thôi. khi cấp điện cuộn hút có điện nó hút phanh nhả ra. nếu đang chạy mất điện thì cuộn hút nó nhả phanh nó ép vào hãm động cơ. nếu kĩ hơn có thể...
Kết quả 1 đến 5 của 5