1. Chú ý: Các bạn nên tham khảo Nội quy trước khi viết bài (click vào liên kết bên dưới).
    * Nội quy và Thông báo diễn đàn CNCProVN.com
    * Nếu bạn thấy hứng thú với bài viết. Hãy dùng chức năng Share to facebook để chia sẻ bài viết lên facebook.

Tìm kiếm:

Trang 1 của 7 1 2 3 4

Tìm kiếm: Tìm kiếm mất 1.00 giây.

1. Trả lời
    6
    Xem
    51,742

lâu rồi ko đến xưởng tui quên luôn địa chỉ ah. 16...

lâu rồi ko đến xưởng tui quên luôn địa chỉ ah. 16 lê sát nhé ^^

a đù dám gọi thắng hói. mai xưởng cháy nhé
  2. có cặp ray 15 hay 20 nào dài 50cm ko hải ơi,

có cặp ray 15 hay 20 nào dài 50cm ko hải ơi,
  3. http://i1313.photobucket.com/albums/t552/quangnguy...

http://i1313.photobucket.com/albums/t552/quangnguyen89ck/linh%20tinh/IMG_5525_zpslmilv0pc.jpg

bộ này còn ko em, anh đang cần ray ngắn mới dài tầm 50cm bản 15 đến 20 là dc, em có cho anh xin cái...
  4. 10 con tím D 6 4 me nhé anh nhớ khuyến mãi

10 con tím D 6 4 me nhé anh

nhớ khuyến mãi
  5. máy cnc 90x120x40 chuyên đục tượng hơi to và khá to ^^

dạo này em tập trung làm máy hổ trợ ngư dân để giảm nhận công đi bạn trên thuyển nên ít làm máy cnc mà có làm chỉ làm máy quảng cáo với khắc nhỏ nhỏ nên chẳng có j mới để khoe anh em ^^, cái máy này...
  6. Trả lời
    11
    Xem
    9,882

@chú hòe: chuyển từ sài gòn về đà nẵng với gổ to...

@chú hòe: chuyển từ sài gòn về đà nẵng với gổ to thì hơi khoai tí, chứ chuyển từ quy nhơn về đà nẵng thì ko thành vấn đề với con ^^
  7. Chủ đề: HCM - Nam CNC shop

bởi writewin
    Trả lời
    636
    Xem
    273,325

bác nào có ý định ăn đá hay đồng nhôm jjj đấy thì...

bác nào có ý định ăn đá hay đồng nhôm jjj đấy thì tranh thủ vác em shino ấy về đi, đã dùng thử nhai đá gran đen và đồng nhôm,
  8. Trả lời
    32
    Xem
    16,495

( bản 15 loại tải cao. tổng dài 490 hành trình...

( bản 15 loại tải cao. tổng dài 490 hành trình 340)
    cặp ray 15 còn ko quảng ơi, có tổng cộng mấy cặp vậy, a đang cần vài cặp như vậy
  9. Trả lời
    20
    Xem
    11,515

Closed: chạy vẩn dc mà hiển, đống đó khoái nhất là mấy...

chạy vẩn dc mà hiển, đống đó khoái nhất là mấy con step xanh xanh giá 50k ấy, khoẻ lắm ^^, h ra chợ ko mua dc con đó với giá 50k đâu
  10. Trả lời
    26
    Xem
    16,075

aiza anh thấy za lô của em rồi, ko biết chứ ko...

aiza anh thấy za lô của em rồi, ko biết chứ ko hôm đó gọi em lên ba tơ nhậu thịt rắn ^^

hàn ngấu thì đơn giản nhất là tăng A + que to và đi tay chậm, còn đẹp hay chắc thì do kinh nghiệm ^^
  11. Trả lời
    29
    Xem
    21,355

nuôi thêm mèo đi anh, nhà nhiều chuột quá, trên...

nuôi thêm mèo đi anh, nhà nhiều chuột quá, trên bàn làm việc điện tử cũng có 2 con, ko biết trên bàn làm việc vi tính có bao nhiêu con ^^
  12. Trả lời
    456
    Xem
    166,260

vẩn còn để chử make in jav ah, vẩn ko khoái cho...

vẩn còn để chử make in jav ah, vẩn ko khoái cho lắm ^^, ko biết anh có nhầm 6m/p với 60m/p ko, nếu thực sự 60m/p thì tốc độ đúng là khủng thật,
    ước mơ em chỉ làm dc con máy gia công tầm 10m/p thôi ^^
  13. Trả lời
    27
    Xem
    52,167

thép ct 45 ủ mềm rồi thì cũng ko cứng lắm đâu...

thép ct 45 ủ mềm rồi thì cũng ko cứng lắm đâu Hiển ơi, vis m2 0.4 thì hơi khoai vì ko có bàn ta rô còn bulon m10 x1 thì có mũi nhưng ko có phôi , khoan lổ ta rô rồi phay 6 mặt cũng chết công, vụ này...
  14. Trả lời
    44
    Xem
    17,070

theo em anh nên để lại 3 con stnep anh Nam bán...

theo em anh nên để lại 3 con stnep anh Nam bán cho anh với con 3A, mua về thêm 3 bộ driver m542 là vừa đẹp, đủ bộ điều khiển rồi
  15. Trả lời
    4
    Xem
    3,422

anh cần tấm như thế nào thì em đi ra đó gọi ng ta...

anh cần tấm như thế nào thì em đi ra đó gọi ng ta cắt hộ cho rồi em gọi tín thành tới lấy đem ra huế ^^, đồng tấm cũng có đồng bảng đi mass cũng có luôn, ^^
  16. Trả lời
    13
    Xem
    11,923

art ở đây ko phải là cung tròn hay j đâu anh ah ở...

art ở đây ko phải là cung tròn hay j đâu anh ah ở đây tạm dịch là Hồ quang, khi nguồn plasma hoạt động thì đầu tiên pilot arc (hồ quang mồi) mồi để tạo plassma arc rồi mới cắt dc, em thấy trên hình...
  17. Trả lời
    73
    Xem
    29,382

nguồn này là nguồn đối xứng dùng trong aply anh...

nguồn này là nguồn đối xứng dùng trong aply anh ah, 2 dây xanh là nguồn đầu vào, 3 sợi dây trắng là điện 4.5 và 20v, còn 2 nhóm dây (vàng xanh vàng) (đỏ xanh đỏ) thì là điện (35- 0 - 35 ) (15 - 0 -...
  18. Trả lời
    31
    Xem
    18,761

cắt 25mm mà nét cắt thẳng thế thì đẹp thật đáng...

cắt 25mm mà nét cắt thẳng thế thì đẹp thật đáng đồng tiền bỏ ra mua nguồn , thợ cắt oxy gas tay mơ chĩnh gas và oxy ko đúng cắt cũng ko đẹp như thế đâu,

vật liệu tiêu hao của nguồn này đắt ko anh...
  19. CNC Đà Nẵng -- em CNC 4 trục 6090 nhỏ nhưng hàng khủng long ^^

he he tuần vừa rồi vì em này mà sụm đây, nhưng hứa là cố gắn với chủ đầu tư rồi nên phải cố găn và phải cố găn hơn nửa mặc dù làm em này toàn gai và chông ko, vì em này dùng đồ chẳng theo j cả, đau...
  20. anh Nam nói đúng, đã đưa lên đây thì chắc chắn bị...

anh Nam nói đúng, đã đưa lên đây thì chắc chắn bị soi, và đó cũng chính là điều em cần để hoàn thiện máy mình hơn, nên càng bị soi thì càng vui ah ^^, tiêu chí máy em là ko cần phải che chắn j nhiều...
  21. Trả lời
    20
    Xem
    17,230

su vàng vàng anh luyến úp lên, ngoài Đà Nẵng em...

su vàng vàng anh luyến úp lên, ngoài Đà Nẵng em hay đi mua về làm su dập, loại này có độ đàn hồi rất cao, em thường dùng để tách phôi ra khỏi khuôn dập, loại này ngoài đà nẵng có nhiều và độ dày cũng...
  22. @chú hòe: bột nhôm với oxit sắt ( fe2o3) cái này...

@chú hòe: bột nhôm với oxit sắt ( fe2o3) cái này dùng trong phản ứng nhiệt nhôm ah, dùng trong công nghệ cắt hoặc hàn ray tàu trong các điều kiện khó khăn ah, vì khi phản ứng sảy ra, nhiệt độ lên đến...
  23. BT 40 cơ ah, nhìn yêu ghê, cho thêm tí thông số...

BT 40 cơ ah, nhìn yêu ghê, cho thêm tí thông số về em nó đi anh,
  24. Trả lời
    58
    Xem
    20,518

cứ làm thử đi em, thành quả thực tế ko thu dc bao...

cứ làm thử đi em, thành quả thực tế ko thu dc bao nhiêu nhưng kinh nghiệm thì nhiều ^^

cái máy đầu tay của anh

anh thấy cái...
  25. Trả lời
    456
    Xem
    166,260

có j đâu vì thời gian đầu mình cũng dùng ống nước...

có j đâu vì thời gian đầu mình cũng dùng ống nước làm khớp nối mà ^^
Kết quả 1 đến 25 của 153
Trang 1 của 7 1 2 3 4