1. Chú ý: Các bạn nên tham khảo Nội quy trước khi viết bài (click vào liên kết bên dưới).
    * Nội quy và Thông báo diễn đàn CNCProVN.com
    * Nếu bạn thấy hứng thú với bài viết. Hãy dùng chức năng Share to facebook để chia sẻ bài viết lên facebook.

Tìm kiếm:

Trang 1 của 7 1 2 3 4

Tìm kiếm: Tìm kiếm mất 1.00 giây.

1. Bác để e 1 cái drỉve yakawa 100w nhé

Bác để e 1 cái drỉve yakawa 100w nhé
  2. Hàng ngon , bác để e húp

Hàng ngon , bác để e húp
  3. Trung Le Lúc này chắc có em nào kẹp cổ hơi căng...

Trung Le Lúc này chắc có em nào kẹp cổ hơi căng rồi nên hay chơi sì căng đan câu Like đây ;) mở điện thoại sợ truy GPS hả chú :D
  4. 43mw6c

Bác chủ vừa nt hồi âm lại cho e và mọi việc đã xong êm xuôi. Đúng như e dự đoán bác chủ đang gặp chuyện.
  5. Bác bôi cho nó tý mỡ là nó dính bi vào ngay. Để...

Bác bôi cho nó tý mỡ là nó dính bi vào ngay. Để khô thì bác đặt vào nó lại rơi ra
  6. Gửi cặp ray cho anh, tiền thì khi nào thấy cảm...

Gửi cặp ray cho anh, tiền thì khi nào thấy cảm biến anh mày trả
  7. Trả lời
    6
    Xem
    6,756

nhìn khung của bác đẹp quá nhưng em lại vướng...

nhìn khung của bác đẹp quá nhưng em lại vướng phần điện bác ạ
  8. Cặp ray giá nhiêu cu em

Cặp ray giá nhiêu cu em
  9. Chủ đề: Ssr25

bởi vufree
    Trả lời
    21
    Xem
    11,786

Mình đang chờ coi có 4 con 4 lỗ không.. Có gì...

Mình đang chờ coi có 4 con 4 lỗ không.. Có gì Mình liên lạc Bác sau ah.
  10. Chủ đề: Ssr25

bởi Minhhp1983
    Trả lời
    21
    Xem
    11,786

OK bác ,e cần 1đôi thôi , tiền đâu ma mua hết

OK bác ,e cần 1đôi thôi , tiền đâu ma mua hết
  11. Bác có pully 1:2 fi lỗ 16 loại bản dày tầm 3 cm...

Bác có pully 1:2 fi lỗ 16 loại bản dày tầm 3 cm không để mình hình như giống cặp đang nằm trên vitme
  12. K đăng bộ này sớm, làm em lấy bộ ray + vitme...

K đăng bộ này sớm, làm em lấy bộ ray + vitme trước to quá
  13. Trả lời
    4
    Xem
    2,771

thấy đầu cáp tròn này nếu giống với dòng mitsu...

thấy đầu cáp tròn này nếu giống với dòng mitsu thì rất thông dụng, dùng usb, giá tầm 200k đến 350k tùy theo chất lượng
  14. Chào các bạn! Để kết thúc vấn đề, mình trình...

Chào các bạn!

Để kết thúc vấn đề, mình trình bày mấy ý thế này.

Về người bán và người mua.
    1. Người bán vi phạm Nội quy khi đã không trình bày rỏ tình trạng món hàng (đã sửa chữa) như đã quy...
  15. OK cụ Trung em dừng lại. @all: Các cụ coi post...

OK cụ Trung em dừng lại.
    @all: Các cụ coi post #1006 của em có nói gì đến cụ Di vô di ra ko? thế mà cụ ấy trích luôn cả cái poss đó rồi phán ở dưới như đúng rồi, sự tôn trọng của bác ấy với quan...
  16. các bác bớt phán xét và tranh luận nữa đi, người...

các bác bớt phán xét và tranh luận nữa đi, người mua và người bán cũng đã làm hòa rồi , trả topic cho người ta bán hàng.
  17. Xong rồi thì nhờ mấy bác mod với admin dọn lại...

Xong rồi thì nhờ mấy bác mod với admin dọn lại cái topic giúp. Tết nhất đến nơi mà ko kiếm được món nào, buồn ghê.
  18. 69151 69152 69153 Trung Lê đã rao bán cái...

69151
    69152
    69153
    Trung Lê đã rao bán cái thước bị thay bộ đọc ngay từ đầu theo hình ảnh post #864, người mua không hiểu biết nên đã bỏ qua 7 ngày vàng ngọc để trả lại. Nhìn về góc độ mua và bán...
  19. Kết có hậu! :D

Kết có hậu! :D
  20. Bác ấy đã có lời như thế thì thôi ạ. Có thể em...

Bác ấy đã có lời như thế thì thôi ạ. Có thể em cũng có những lời bực tức ko đáng có. Thôi kết thúc sự việc ở đây thôi ạ.
    Em cám ơn các bác đã có lời phân giải hợp tình hợp lí, nhất là bác CKD và...
  21. Ông Trung Lê đồng ý nhận hàng, ông Họa trả hàng...

Ông Trung Lê đồng ý nhận hàng, ông Họa trả hàng đi, vậy là xong đi cho nó nhẹ nhàng. Quan điểm mỗi ông mỗi khác, ông thì đòi hỏi nguyên bản, ông thì nghĩ hàng Nhật với hàng Nhật thay qua ko sao. Quan...
  22. Theo mình cây thước bác trung lê bán chỉ có thể...

Theo mình cây thước bác trung lê bán chỉ có thể gọi là đã sửa chữa chứ không thể gọi là tráo linh kiện. Từ tráo chỉ được dùng khi người ta cố tình thay linh kiện khác vào cây thước đang chạy tốt để...
  23. về lý, A và B là C song có lúc A và B chưa chắc...

về lý, A và B là C song có lúc A và B chưa chắc đã là C được. thế nên việc lắp lẫn còn phải tùy, và tuyệt đối không nên tùy tiện với các dụng cụ đo, bởi phía sau đó kéo theo rất nhiều hệ lụy, kiểm...
  24. 1. Đúng nguyên tắc, những phản ánh về việc bán...

1. Đúng nguyên tắc, những phản ánh về việc bán hàng phải được đang trong chuyên mục Câu chuyện cảnh giác vì sao?
    -- Mọi người sẽ chú ý và dễ theo dõi vấn đề, không làm phiền những người không quan...
  25. Tôi cảm nhận chú Trungle này chân chất, không...

Tôi cảm nhận chú Trungle này chân chất, không phải kẻ khó chơi. Hai bạn nên 9 bỏ làm 10 làm hòa với nhau.

Gửi Trung Le: buôn bán ( trên mạng) nên mềm dẻo và càng rõ ràng càng tốt. Cứng quá là phản...
Kết quả 1 đến 25 của 166
Trang 1 của 7 1 2 3 4