1. Chú ý: Các bạn nên tham khảo Nội quy trước khi viết bài (click vào liên kết bên dưới).
    * Nội quy và Thông báo diễn đàn CNCProVN.com
    * Nếu bạn thấy hứng thú với bài viết. Hãy dùng chức năng Share to facebook để chia sẻ bài viết lên facebook.

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 20 của 44

Chủ đề: Biến tần siemens V20 - đúng chuẩn ngon bổ rẻ theo nghĩa đên

Thợ phụ bậc 2
    Cám ơn
    12
    Được cám ơn 1 lần ở 1 bài viết

Biến tần siemens V20 - đúng chuẩn ngon bổ rẻ theo nghĩa đên

Chắc quý vị cũng biết, với giải pháp tiết kiệm năng lượng, bên cạnh việc nâng cao tính năng điều khiển hệ thống, các bộ biến tần hiện nay đang được xem như một ứng dụng chuẩn cho các hệ truyền động.
    Công ty của quý vị đã sử dụng biến tần chưa? câu trả lời có thể không phải là tất cả các công ty truyền động đều sử dụng biến tần để tiết kiệm điện năng tiêu thụ và điều chỉnh tốc độ động cơ, nhưng tôi dám chắc số công ty sử dụng biến tần không phải ít. Vậy có phải những công ty chưa sử dụng là lạc hậu, là không hiểu biết? Câu trả lời chắc chắn là không, vì tùy thuộc vào mục đích, tính chất công việc như thế nào nữa, có thể họ băn khoăn về chất lượng, độ bền, tính khả thi trong công việc và vô ngàn lý do khác nữa, nhưng chi phí đầu tư ban đầu cũng là một trong những băn khoăn của các nhà đầu tư, giả sử họ chọn dòng biến tần giá rẻ như INVT, LS, DELTA,VEICHI... giá rất rẻ, bảo hành lên đến 18 tháng nhưng qua thời gian đó, có ai dám nghĩ điều gì sẽ xãy ra hay không, chính vì lý do đó, người ta không chọn mua biến tần của hãng china, nhưng nếu chọn biến tần của những hãng có danh tiếng khác trên thị trường như OMRON, HITACHI, MITSUBISHI, FUJI, ABB, DANFOSS, SCHNEIDER.... thì giá lại quá cao, đặc biệt nó sẽ là bài toán khó cho những nhà sản xuất, vì để tạo ra một sản phẩm có giá cả cạnh tranh trên thị trường không phải là đơn giản. Vâng! xin giới thiệu với quý vị biến tần sinamics v20 của siemens- sẽ giải quyết các vấn đề khó khăn của các nhà đầu tư- một sản phẩm trên cả tuyệt vời- đúng chuẩn ngon bổ rẻ theo nghĩa đen. ​
    Click vào ảnh để xem ảnh lớn hơn. 

Name:	0.jpg 
Views:	187 
Size:	33.4 KB 
ID:	25327
    BIẾN TẦN SIEMENS V20/ ĐƠN GIẢN DỄ SỬ DỤNG
    Nhắc tới siemens chắc chắn quý vị cũng ít nhiều biết được nó là một hãng điện khí đứng đầu của nước ĐỨC và luôn nằm trong top đầu những hãng điện khí lớn nhất của thế giới. Mà hàng Đức thì quý vị cũng biết nó rất bền và chất lượng thì luôn đứng đầu thế giới phải không nào? Quả thật, dòng biến tần sinamics v20 là một sản phẩm nồi đồng cối đá, và rất đáng đồng tiền bát gạo.

Name:	good product.jpg 
Views:	1 
Size:	295.8 KB 
ID:	25328
    BIẾN TẦN SINAMICS V20 - CHỈ NHỎ BẰNG MỘT CUỐN TỪ ĐIỂN
    Chỉ nhỏ bằng một cuốn từ điển bỏ túi nhưng biến tần sinamics v20 của siemens là thiết bị điều khiển vô cấp tốc độ động cơ không tiếp điểm hiện đại nhất trên thế giới, mang trong mình những tiện ích vượt trội mà bất cứ người sử dụng nào cũng cảm thấy hài lòng. và tôi dám cá là bạn cũng không có bất phàn nàn gì nếu sử dụng nó, một phương tiện kết nối cả thế giới truyền động, đã và đang làm thay đổi cả một kiểu tư duy trong điều khiển truyền động điện và quản lý điện năng. Theo PGS,TS. Lê Tòng - chuyên gia đầu ngành trong lĩnh vực truyền động Việt Nam đánh giá thì bộ biến tần có tỷ lệ tăng trưởng rất nhanh ở Việt Nam trong những năm gần đây, hứa hẹn một thị trường đầy tiềm năng. Hiện tại, ở Việt Nam, có một số nhãn hiệu biến tần đang phân phối là Siemens, Danfoss, Schneider, ABB, Mitsubishi, yaskawa, ... Trong đó, Siemens là một nhãn hiệu được phân phối phổ biến vào thị trường Việt Nam, đã và đang chiếm được lòng tin, sự tín nhiệm và hài lòng của đại đa số người sử dụng bởi tính năng vượt trội, giá cạnh tranh cùng độ bền rất cao. Tiện ích sử dụng của biến tần Điểm đặc biệt nhất của hệ truyền động biến tần sinamics v20 - động cơ là bạn có thể điều chỉnh vô cấp tốc độ động cơ. Tức là thông qua việc điều chỉnh tần số bạn có thể điều chỉnh tốc độ động cơ thay đổi theo ý muốn trong một dải rộng. Sử dụng bộ biến tần sinamics v20, cũng có nghĩa là bạn mặc nhiên được hưởng rất nhiều các tính năng thông minh, linh hoạt như là tự động nhận dạng động cơ; tính năng điều khiển thông qua mạng; có thể thiết lập được 16 cấp tốc độ; khống chế dòng khởi động động cơ giúp quá trình khởi động êm ái (mềm) nâng cao độ bền kết cấu cơ khí; giảm thiểu chi phí lắp đặt, bảo trì; tiết kiệm không gian lắp đặt; các chế độ tiết kiệm năng lượng, hiệu suất lên đến 98%... Quan trọng hơn nữa là nó giúp bạn tiết kiệm lên đến 60% điện năng tiêu thụ. Bạn sẽ không còn những nỗi lo về việc không làm chủ, khống chế được năng lượng quá trình truyền động bởi vì từ nay bạn có thể kiểm soát được nó thông qua các chế độ bảo vệ quá tải, quá nhiệt, quá dòng, quá áp, thấp áp, lỗi mất pha, lệch pha,... của biến tần. Đặc biệt, với những bộ biến tần có chế độ điều khiểnFCC, V/f, V/f2, V/f đa điểm, bạn sẽ được hưởng nhiều tính năng cao cấp hơn hẳn, chúng sẽ cho bạn một dải điều chỉnh tốc độ rất rộng và mômen khởi động lớn, bằng 200% định mức hoặc lớn hơn; sự biến động vòng quay tại tốc độ thấp được giảm triệt để, giúp nâng cao sự ổn định và độ chính xác của quá trình làm việc; mômen làm việc lớn, đạt 150% mômen định mức ngay cả ở vùng tốc độ 0. Một số điều lưu ý khi sử dụng biến tần + Tùy theo ứng dụng mà bạn lựa chọn bộ biến tần cho phù hợp, theo cách đó bạn sẽ chỉ phải trả một chi phí thấp mà lại đảm bảo độ tin cậy làm việc. + Bên trong bộ biến tần là các linh kiện điện tử bán dẫn nên rất nhậy cảm với điều kiện môi trường, mà Việt Nam có khí hậu nóng ẩm nên khi lựa chọn bạn phải chắc chắn rằng bộ biến tần của mình đã được nhiệt đới hoá, phù hợp với môi trường khí hậu Việt Nam. + Bạn phải đảm bảo điều kiện môi trường lắp đặt như nhiệt độ, độ ẩm, vị trí. Các bộ biến tần không thể làm việc ở ngoài trời, chúng cần được lắp đặt trong tủ có không gian rộng, thông gió tốt (tủ phải có quạt thông gió), vị trí đặt tủ là nơi khô ráo trong phòng có nhiệt độ nhỏ hơn 50oC, không có chất ăn mòn, khí gas, bụi bẩn, độ cao nhỏ hơn 1000m so với mặt nước biển.

Name:	sinanamics-v20-fsa-e-thb.jpg 
Views:	187 
Size:	70.1 KB 
ID:	25329
    BIẾN TẦN V20 CÓ NHIỀU KÍCH THƯỚC / DỄ DÀNG LỰA CHỌN KÍCH THƯỚC PHÙ HỢP
    Đây quả thực là dòng sản phẩm rất đáng đồng tiền bát gạo, với chất lượng vượt trội, độ bền cao, giá thành lại rất mềm có thể đảm bảo chi phí đầu tư ban đầu của quý khách giảm đến mức thấp nhất có thể. Bên cạnh đó, bên hãng siemens cũng đang hỗ trợ giá, và chế độ bảo hành bảo trì tốt nhất của công ty tnhh nam trung- có chổ đứng 20 năm trên thị trường tự động hóa- sẽ không làm quý khách hàng thất vọng Cuối cùng, ngày nay bộ biến tần siemens không còn là một thứ xa xỉ tốn kém chỉ dành cho những người có tiền, những tiện ích mà bộ biến tần mang lại cho bạn nhiều hơn rất nhiều so với chi phí bạn phải trả, nên bạn đừng ngần ngại đầu tư mua biến tần cho các hệ truyền động của bạn có thể ứng dụng được biến tần. Đó là một sự đầu tư đúng đắn, một chiến lược đầu tư tổng thể và dài hạn.
    Đừng ngần ngại gọi ngay đến 093 891 2871 gặp Mr Thạnh hoặc lecongthanh @namtrung .com.vn để được tư vấn, hỗ trợ và báo giá tốt nhất nhé.
    Hân hạnh được phục vụ quý khách!!!
    Cách cài đặt vô cùng đơn giản:
    Tags: biến tần, biến tần là gì, nguyên lý hoạt động của biến tần, cấu tạo của biến tần, ứng dụng của biến tần, biến tần siemens, biến tần siemens v20
    ghé website http:// www. namtrung.com.vn/ để biết thêm thông tin chi tiết

Thợ cả biết tuốt's Avatar
    Đang ở
    Hanoi, Vietnam, Vietnam
    Cám ơn
    764
    Được cám ơn 629 lần
           ở 445 bài viết
    bác quăng luôn cái giá để chứng minh đi , em ngại đọc quá
    mỗi 3 thông tin cơ bản thôi
    1 hãng
    2 công suất
    3 giá
    biết tuốt -- nghĩa là cái gì cũng muốn biết 1 tí minh- Đt:0388536483

Thợ bậc 7
    Đang ở
    Cần Thơ
    Cám ơn
    107
    Được cám ơn 257 lần
           ở 166 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi biết tuốt Xem bài viết
    bác quăng luôn cái giá để chứng minh đi , em ngại đọc quá
    mỗi 3 thông tin cơ bản thôi
    1 hãng
    2 công suất
    3 giá
    Mấy kiểu PR thể này quan tâm làm gì, đọc thấy bực
    Ngu như kiến - đi nghiên cứu
    Mail: khangscc@gmail.com - Zalo 0907579870

Thợ bậc 6 CKD's Avatar
    Cám ơn
    1,733
    Được cám ơn 5,321 lần
           ở 2,595 bài viết
    Bác chủ nhiều lần vi phạm rồi. Thấy đã cho ra đảo mà còn chưa giác ngộ.
    Đề nghị nghiêm khắc hơn.
    DT: O7837277II - CKD's Youtube Channel - Facebook - Tổng hợp chủ đề
    17 ds 3, Thạnh Mỹ Lợi, Q2, tp.HCM

Thợ phụ bậc 2
    Cám ơn
    2
    Được cám ơn 10 lần
           ở 7 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi CKD Xem bài viết
    Bác chủ nhiều lần vi phạm rồi. Thấy đã cho ra đảo mà còn chưa giác ngộ.
    Đề nghị nghiêm khắc hơn.
    Xin hỏi em vi phạm cái gì ạ. bài viết đúng chuyên đề, chuyên mục, tiêu đề, có cái gì là sai phạm, nhờ anh chỉ giúp em để em sữa.

Rất bức xúc vì diễn đàn đã tệ, một số đàn anh còn tệ hơn, mình là tiền bối thì nên ra giáng tiền bối, k góp ý sữa đổi thì làm ơn không thích có thể bỏ qua, bài viết chính chủ 100 phần 1000, chỉ là form diễn đàn tệ quá, đời này người ta lên html 5 rồi các MOD ạ.

Đừng hỡ cái là khóa nick rồi thông báo No reason ===>> ở ngước ngoài là bác bị kiện rồi nhé, nói đùa chứ việt nam thì còn lâu nên cứ ỷ y cái quyền hạn đó mà cứ khóa nick các thành viên khác nữa đi nhé, "TA CÓ QUYỀN MÀ".

Còn bác CKD gì đó, thiết nghĩ một bậc tiền bối như bác lại có suy nghĩ cỗ lỗ sĩ như vậy, đã k giúp còn dìm, đã dìm thì dìm cho chết, quá cứng ngắc, quá bảo thủ, nói thật lúc đầu còn nể bác vì bác là thành viên tích cực, góp ý chia sẽ rất nhiều nhưng ngặt nổi có bác thì diễn đàn mãi là ngồi đó hóng dôi mà khôgn năng động, k phát triển, k nâng đc giá trị của diễn đàn và quan trọng lập ra chỉ để cho có và một số thành viên chỉ là có để ngó, hơi khó hiểu nhưng rất bức xúc cách hành sử của bác. Nhiều lần vi phạm. Rất hay và ý nghĩa. Cảm ơn nhiều nhé.

6. Thành viên đã cám ơn pro cho bài viết hữu ích này:

Spam killer Gamo's Avatar
    Cám ơn
    3,898
    Được cám ơn 1,518 lần
           ở 1,162 bài viết
    Haiz... bác ở nước ngoài bao giờ chưa mà biết là khóa nick "no reason" là bị kiện? Bác có biết là kiện lung tung thì bị kiện ngược lại ko?

Mình ko theo dõi những bài bác viết nhưng cách bác viết như con nít, đọc rất bực mình. Chưa kể những bài PR của bác nữa, như các thành viên khác đã than phiền, xếp loại là spam được.

Còn bác khoe HTML5 hả? bác biết gì về CNTT ko mà nói thế? Khoe ra để chứng tỏ ta đây có nghe HTML5, như vậy ta giỏi lắm?

Nếu bác thích thì bác tự làm 1 diễn đàn khác bằng HTML5 rồi qua đó tha hồ mà bác PR, bán hàng của mình. Còn bác ở đây thì vui lòng đừng spam, đọc nội quy diễn đàn kỹ.
    Lần sửa cuối bởi Gamo, ngày 23-09-2016 lúc 10:19:59 AM.

Thợ cả Bongmayquathem's Avatar
    Đang ở
    Buôn Ma Thuột City
    Cám ơn
    622
    Được cám ơn 302 lần
           ở 205 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi pro Xem bài viết
    Xin hỏi em vi phạm cái gì ạ. bài viết đúng chuyên đề, chuyên mục, tiêu đề, có cái gì là sai phạm, nhờ anh chỉ giúp em để em sữa.

Rất bức xúc vì diễn đàn đã tệ, một số đàn anh còn tệ hơn, mình là tiền bối thì nên ra giáng tiền bối, k góp ý sữa đổi thì làm ơn không thích có thể bỏ qua, bài viết chính chủ 100 phần 1000, chỉ là form diễn đàn tệ quá, đời này người ta lên html 5 rồi các MOD ạ.

Đừng hỡ cái là khóa nick rồi thông báo No reason ===>> ở ngước ngoài là bác bị kiện rồi nhé, nói đùa chứ việt nam thì còn lâu nên cứ ỷ y cái quyền hạn đó mà cứ khóa nick các thành viên khác nữa đi nhé, "TA CÓ QUYỀN MÀ".

Còn bác CKD gì đó, thiết nghĩ một bậc tiền bối như bác lại có suy nghĩ cỗ lỗ sĩ như vậy, đã k giúp còn dìm, đã dìm thì dìm cho chết, quá cứng ngắc, quá bảo thủ, nói thật lúc đầu còn nể bác vì bác là thành viên tích cực, góp ý chia sẽ rất nhiều nhưng ngặt nổi có bác thì diễn đàn mãi là ngồi đó hóng dôi mà khôgn năng động, k phát triển, k nâng đc giá trị của diễn đàn và quan trọng lập ra chỉ để cho có và một số thành viên chỉ là có để ngó, hơi khó hiểu nhưng rất bức xúc cách hành sử của bác. Nhiều lần vi phạm. Rất hay và ý nghĩa. Cảm ơn nhiều nhé.
    Ai dà, bác nói bác vi phạm cái j thì có lẻ bác chưa đọc nội quy diễn đàn ạ. Bác đang post bài ở mục cần bán. Bác đọc lại nội quy mục cần bán xem thế nào. Vi phạm rành rành ra thế kia. Mà em nói thật, kiểu như bác là copy bài rồi quăng khắp mọi diễn đàn theo kiểu quảng cáo, pr. Diễn đàn này là phi lợi nhuận và vì mục đích giao lưu kiến thức, học hỏi chứ không phải để pr quảng cáo. Em là dân tỉnh lẻ mà còn thấy ức chế về mấy bài viết thế này nói chi các bác ở sài gòn. Nếu bác vì mục đích mang lại kiến thức cho diễn đàn, cho thành viên thì xin mời bác ở lại. Còn nếu vì mục đích quảng cáo hay thương mại của bác thì xin lỗi em nói thẳng: CÚT.
    Còn việc bác nói khóa níck không lý do. Lúc đăng ký thành viên bác có thấy dòng "Tôi đồng ý với những điều khoản ...." không. Bác tick vào đó rồi đồng nghĩa bác phải thực hiện theo đúng cam kết nội quy diễn đàn.
    Lần sửa cuối bởi Bongmayquathem, ngày 23-09-2016 lúc 10:21:22 AM.

Thợ phụ bậc 2
    Cám ơn
    2
    Được cám ơn 10 lần
           ở 7 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi Gamo Xem bài viết
    Haiz... bác ở nước ngoài bao giờ chưa mà biết là khóa nick "no reason" là bị kiện?

Mình ko theo dõi những bài bác viết nhưng cách bác viết như con nít, đọc rất bực mình. Chưa kể những bài PR của bác nữa, như các thành viên khác đã than phi, xếp loại là spam được.

Còn bác khoe HTML5 hả? bác biết gì về CNTT ko mà nói thế? Bao nhiêu thiết bị trên thế giới hỗ trợ HTML4 & bao nhiêu thiết bị hỗ trợ HTML5?
    ồ thế à, mình học bên singapore 4 năm bạn nhé, mình k chuyên về công nghệ thông tin, nhưng cũng đủ biết google chính thức sữa đổi thuật toán html 5 và đã là chuẩn web rồi bạn nhé, tham khảo thêm đi.

Xin lỗi spam là gì? bạn có hiểu nghĩa từ spam k, hay cần mình mở cho một khóa spam là gì?
    như mình đã đề cập, nếu thấy sai thì góp ý, nếu k thích thì bỏ qua, một diễn đàn chỉ gói gọn mấy thành viên của bác thôi à, có người biết người k, người thích người k thích, vậy bài viết của bác là ai cũng phải thích sao.

Bài viết mình con nít, PR đó là kiểu viết của mình, cách thức và chiến lược riêng, chứ k đơn thuần như cái bạn thấy, bạn ghé website bên mình sẽ rõ hơn và chi tiết hơn nhé, khôgn phải cái gì thấy như vậy là như vậy đâu. Còn mình cũng đã nói, lỗi là do mình post mà k xem lại bài của mình gây sự khó khăn cho bạn đọc, mình xin lỗi.

Và một câu kết, góp ý mình chân thành cảm ơn còn cái dụ khóa nick này nọ thì nói thật đã tệ nay còn tệ hơn, bảo thủ sẽ là hố cát lún nhấn chìm sự đổi mới, sự hoàn thiện..... nói vậy bạn cũng hiểu nhé, nếu k hỉu thì mình cũng biết bạn thế nào rồi. hihi

10. Thành viên đã cám ơn pro cho bài viết hữu ích này:

Thợ bậc 7
    Đang ở
    Cần Thơ
    Cám ơn
    107
    Được cám ơn 257 lần
           ở 166 bài viết
    Tóm lại không ai ủng hộ cách thích thể hiện của namtrungcompany gì đấy, muốn biết chử phải học, biết chử rồi phải đọc, đọc xong rồi hãy viết (à copy and paste cũng tạm chấp nhận).
    Vào mỗi luồn đều có nội quy của mỗi luồn. Mua bán thì ra mua bán (không đọc nội quy), trên diễn đàn chưa có mục PR nên bài của bác này nên để mục khoe đồ
    Còn việc nước ngoài gì đấy, Gamo thông cảm, bác ấy nói đúng đấy, bác ấy ở trên mây nên cũng gọi là nước ngoài.

Cám ơn
    3,898
    Được cám ơn 1,518 lần
           ở 1,162 bài viết
    Haiz... bác ở Singapore được có 4 năm mà tán phét quá. Bác học trường gì? Bác đi làm ở Singapore chưa? Bác đi các nước khác như châu Âu, châu Mỹ chưa?

Mình là Singapore PR, cũng phải đi công tác nhiều nơi như Mỹ, Anh. Mình làm CNTT cũng được 20 năm rùi ợ. Bạn cho mình biết diên đàn HTML5 có điểm khác với HTML4 chỗ nào?
    Lần sửa cuối bởi Gamo, ngày 23-09-2016 lúc 10:27:05 AM.

Thợ phụ bậc 2
    Cám ơn
    2
    Được cám ơn 10 lần
           ở 7 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi Bongmayquathem Xem bài viết
    Ai dà, bác nói bác vi phạm cái j thì có lẻ bác chưa đọc nội quy diễn đàn ạ. Bác đang post bài ở mục cần bán. Bác đọc lại nội quy mục cần bán xem thế nào. Vi phạm rành rành ra thế kia. Mà em nói thật, kiểu như bác là copy bài rồi quăng khắp mọi diễn đàn theo kiểu quảng cáo, pr. Diễn đàn này là phi lợi nhuận và vì mục đích giao lưu kiến thức, học hỏi chứ không phải để pr quảng cáo. Em là dân tỉnh lẻ mà còn thấy ức chế về mấy bài viết thế này nói chi các bác ở sài gòn. Nếu bác vì mục đích mang lại kiến thức cho diễn đàn, cho thành viên thì xin mời bác ở lại. Còn nếu vì mục đích quảng cáo hay thương mại của bác thì xin lỗi em nói thẳng: CÚT.
    Còn việc bác nói khóa níck không lý do. Lúc đăng ký thành viên bác có thấy dòng "Tôi đồng ý với những điều khoản ...." không. Bác tick vào đó rồi đồng nghĩa bác phải thực hiện theo đúng cam kết nội quy diễn đàn.
    Đúng là bài viết quảng cáo, pr nhưng mục đích chính vẫn là bán hàng đúng k bác, chuyên mục này là gì, là mục cần bán đấy bác ạ, sao suy nghĩ cổ lũ xỉ thế, bác xem lại cái nôi quy đi xem thử xem thế này có phải là vi phảm k, ngta cần bán gì thì ngta cũng phải giới thiệu nó mới bán được chứ, bạn ở quê và ở sài gòn thì k khác nhau đâu, đừng tự hạ thấp bản thân bác nhé, đây là diễn đàn, và mục này là vì mục đích quảng cáo, thương mại mà lập ra, còn mục thảo luận mới là nơi để mọi người chia sẽ, góp ý để giải đáp những thắc mắc, hoàn thiện chia sẽ kiến thức xây dựng cộng đồng nhé.

Đúng là mình copy rồi quăng lên, nhưng nguồn đó là mình viết, bác nói ai làm PR mà k copy rồi quăng lên, bác có rãnh đến nối viết lại gần 500 diễn đàn hay k, cần em cho bác danh sách để bác viết rồi úp lên nhé. Thân

Nhưng nói đi cũng nói lại, rất cảm ơn bác vì những chia sẽ góp ý, em sẽ cố gắng hoàn thiện hơn.

14. Thành viên đã cám ơn pro cho bài viết hữu ích này:

Thợ phụ bậc 2
    Cám ơn
    2
    Được cám ơn 10 lần
           ở 7 bài viết
    Haiz... bác ở Singapore được có 4 năm mà tán phét quá. Bác học trường gì? Bác đi làm ở Singapore chưa? Bác đi các nước khác như châu Âu, châu Mỹ chưa?

Mình là Singapore PR, cũng phải đi công tác nhiều nơi như Mỹ, Anh. Mình làm CNTT cũng được 20 năm rùi ợ. Bạn cho mình biết diên đàn HTML5 có điểm khác với HTML4 chỗ nào?
    ồ singapore pr đây ạ, tặng cho bác một câu " đã học thì học cho chót, đừng để học về rồi lại đi hỏi nó là như thế nào" em k muốn khoe khoang thành tích của bản thân, và quan trọng hơn em cũng lỡ viết rồi, nói ra thì củng là ngta nói mình nổ, này nọ đủ kiểu, ở đời mà, lắm thằng ghen ăn tức ở lắm, mà nói luôn rồi, em k rành cntt, bác lên bác gồ hỏi thử xemnos khác nhau gì nhé, bác là bác cả, chắc cũng là mod đây, tự biện minh cho cái bảo thủ của mình,

mà mấy thánh còn lại xin lưu ý, mod người ta k nói là vi phạm nội quy nha, mod chỉ bảo mấy ae khác k thích bài của em, bài con nit nên là spam và khóa nick, mod này não có vẫn đề, làm như mình biết hết khôgn bằng.

mà nói chứ bác nào gặp em cũng biết em k nói khoác, có chăng chỉ là thiếu hiểu biết và lĩnh vực này chút thôi, nhưng k sao, thời gian sẽ chứng mình tất cả, em sẽ nổ lực học hỏi để ngày càng hoàn thiện hơn cái kiến thức ít ỏi của mình.

Cám ơn
    3,898
    Được cám ơn 1,518 lần
           ở 1,162 bài viết
    Mình ko biết bác là ai, nhưng tính ra học xong mà bị đuổi về là cũng ko được thông minh cho lắm.

Ngoài ra chưa đi làm tại nước ngoài, ko biết gì về luật pháp ở Singapore, ở Mỹ, ko biết gì về CNTT mà tán phét... haiz
    Lần sửa cuối bởi Gamo, ngày 23-09-2016 lúc 10:51:13 AM.

Thợ cả thanhhaitdt's Avatar
    Đang ở
    Quận 5 , Tp.HCM
    Cám ơn
    54
    Được cám ơn 299 lần
           ở 246 bài viết
    Đang rãnh nên hỏi bạn Pro chút
    Bạn thấy diễn đàn tệ sao tham gia chi vậy ?
    Chính chủ 100 phần 1000 thì nó tương tương với 10% thôi.
    Lần sửa cuối bởi thanhhaitdt, ngày 23-09-2016 lúc 11:03:50 AM.
    Hải 09787885OO:Sửa khóa làm chìa - chuyên mở các loại khóa (thợ bậc 4/7 )

18. Có 2 thành viên đã cám ơn thanhhaitdt cho bài viết hữu ích này:

Thợ phụ bậc 2
    Cám ơn
    2
    Được cám ơn 10 lần
           ở 7 bài viết
    Thứ 1 là mình ko biết bác là ai, mình ở Singapore cũng lâu gấp mấy lần bác, cũng ở Mỹ vài năm, nên chắc chắn vụ kiện tụng bác đừng có tán phét... CNTT bác cũng ko biết gì mà cứ tỏ ra nguy hiểm...

Bác học trường nào? Chắc ko được làm tại Sing mà bị đuổi về VN chứ gì? Mấy đứa ko ra gì thường bị đuổi về sớm.
    Ồ thì ra bác giỏi như vậy, thật là buồn khi có người như bác lại tự huênh hoang như vậy, chả khác nào .... em nói bác rồi, em k muốn khoe, bác cần thì addnick zalo, sdt em ở trên có, em gởi cho xem 2 cái bằng, có hình có tên có tuổi có địa chỉ đang hoàng, k đăng trên này kẻo bị mang tiếng khoe khoang khoác lác như bác, còn câu học sing k làm sing thì xin thưa, em k phải k đc làm ở sing mà là em k muốn làm ở đó, nếu bác cần cứ addzalo, em cho bác đọc mấy cái mail xem thử xem em bị đuổi hay là tự em thích về vietnam nhé, bác có tin là hơn 15 Công ty nhận em vào làm với mức lương em dám chắc khi đọc mail thông báo bác sẽ hớt mắt, k cao nhưng em dám chắc cao hơn bác, thôi thì ức chế bác quá nên khoe thế đó, muốn kiểm chứng, cá độ thì add nhé, em tiếp hết.
    Còn một câu chân thành, học sing sao về việt nam, có những người như bác hèn gì đất nước k phát triển, nói toạc là em rất ghét người như bác, đất nước mình còn đâu, em một thằng nhóc quê miền trung, nổ lực phấn đấu nhưng chưa bao giờ tự nhận mình là người giỏi, chưa bao giờ khoe khoang mình được đi du học ở sing, mình được chính giáo sư úc nhận làm "sư",.... thôi mà em nổ thôi các bác đnwgf ném đá em nha, em vẫn thích về việt nam về với các nơi em đc sinh ra này, đơn giản em yêu đất nước này chỉ thế thôi, còn nếu bác phản bác thì xin lỗi, em k thừa hơi nghe đâu, bác cứ vào vân êề chính đi nhé, đi nhìu nơi mà kiểu culi như bác thì đi để khoe mẻ chứ ngat chả xem ra gì,

Thợ phụ bậc 2
    Cám ơn
    2
    Được cám ơn 10 lần
           ở 7 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi thanhhaitdt Xem bài viết
    Bạn thấy diễn đàn tệ sao tham gia chi vậy ?
    mình là vậy đó, thấy sai thì nên góp ý, xây dựng, chứ k anh hùng bàn phím như một số ngừi, nhưng có lẽ mình sẽ suy nghĩ đưa cái diễn đàn này vào danh sách đen, thế thôi

21. Có 4 thành viên đã cám ơn pro cho bài viết hữu ích này:

Sì pam mờ Tuấn's Avatar
    Đang ở
    Hà lội phố :)
    Cám ơn
    1,321
    Được cám ơn 1,933 lần
           ở 883 bài viết
    mình là vậy đó, thấy sai thì nên góp ý, xây dựng, chứ k anh hùng bàn phím như một số ngừi, nhưng có lẽ mình sẽ suy nghĩ đưa cái diễn đàn này vào danh sách đen, thế thôi
    Ôi em bấm like bác rồi đấy, yêu bác quá, bác cho cái diễn đàn này vào danh sách đen đi, đội ơn bác
    Thanh niên quê em chỉ lấy vợ là nhanh

Cám ơn
    3,898
    Được cám ơn 1,518 lần
           ở 1,162 bài viết
    mình sẽ suy nghĩ đưa cái diễn đàn này vào danh sách đen, thế thôi
    Cảm ơn, cảm ơn!!!

Thợ cả thanhhaitdt's Avatar
    Đang ở
    Quận 5 , Tp.HCM
    Cám ơn
    54
    Được cám ơn 299 lần
           ở 246 bài viết
    Vậy là sau khi tham gia bạn mới thấy nó tệ hả ?
    Chắc là diễn đàn không còn cơ hội được bạn xây dựng rồi.
    ( vì bạn đã đưa nó vô danh sách đen ).
    Mình nói là nói thật lòng :
    Bạn không muốn tham gia nữa thì từ giây phút này bạn im lặng rút . Chứ tranh cãi làm gì khi đôi bên không còn lưu luyến .

Không biết bạn có cái nick nào khác không hay là tạo cái khác rồi góp ý và xây dựng .( nếu lòng bạn muốn ).

Đừng tranh cãi nữa nhe.

Người nhịn 1 câu đi.

Ai nghe thì nghe không nghe thì thôi.

Tui thi tui không nói nữa .

Cám ơn mọi người rất nhiều nếu không tranh luận cãi nhau nữa !
    Lần sửa cuối bởi thanhhaitdt, ngày 23-09-2016 lúc 11:20:13 AM.
    Hải 09787885OO:Sửa khóa làm chìa - chuyên mở các loại khóa (thợ bậc 4/7 )

25. Thành viên đã cám ơn thanhhaitdt cho bài viết hữu ích này:

pro

Thợ bậc 7
    Đang ở
    Cần Thơ
    Cám ơn
    107
    Được cám ơn 257 lần
           ở 166 bài viết
    Em cũng like cho bác 1 phát rồi đó, thanks bác, đội ơn bác, đa tạ bác, thay mặt các cụ, các bác các chú, các thím, các gì cậu, mợ, bà con.... đội ơn cụ

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 22-09-2016, 03:11:26 PM
  2. Vitme 2005 ----- Hàng ngon bổ rẻ đây
    Bởi cncdinhcong trong diễn đàn Gian hàng hết hiệu lực
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 08-06-2016, 05:03:31 PM
  3. Mua từ từ ......cần ngon bổ rẻ !
    Bởi hoctap256 trong diễn đàn Cần mua