1. Chú ý: Các bạn nên tham khảo Nội quy trước khi viết bài (click vào liên kết bên dưới).
    * Nội quy và Thông báo diễn đàn CNCProVN.com
    * Nếu bạn thấy hứng thú với bài viết. Hãy dùng chức năng Share to facebook để chia sẻ bài viết lên facebook.

Trang 51 của 56 Đầu tiênĐầu tiên ... 414950515253 ... CuốiCuối
Kết quả 1,001 đến 1,020 của 1111

Chủ đề: (XE ĐẨY) NHÔM tấm, định hình,,VIME,RAY..to.nhỏ, dài, ngắn..XILANH,. DÂY GIẮC.vv..v

Thợ cả ktshung's Avatar
    Đang ở
    GB
    Cám ơn
    352
    Được cám ơn 245 lần
           ở 183 bài viết
    Ông Trung Lê đồng ý nhận hàng, ông Họa trả hàng đi, vậy là xong đi cho nó nhẹ nhàng. Quan điểm mỗi ông mỗi khác, ông thì đòi hỏi nguyên bản, ông thì nghĩ hàng Nhật với hàng Nhật thay qua ko sao. Quan điểm của em là bán buôn mà khách không ưng thì trả mịa nó tiền lại cho xong, thêm chừng đó ko giàu hơn mà bớt nó cũng không nghèo đi.
    Riêng Trung Lê mình nhắn nhủ chú em tý, Cái gì ko thể đáp ứng đòi hỏi của khách thì bảo em ko thể đáp ứng, đừng bảo vì thái độ này thái độ nọ. Ngày xưa mình có cho thằng kia mượn tiền, sau đòi nó ko trả, mình điên lên làm ầm, nó bảo vì mình làm ầm nên ghét nó ko trả . Mọi sự phải xét trên lý, đừng đổ lỗi cho cảm xúc. Ví dụ họ nói làm em khó chịu, em cứ giải quyết sao cho đúng đắn, sau khi mọi việc xong xuôi mình mới nói "anh nói cái này ko được, kia ko phải ..." khi đấy người ta mới nể mình ... hehehe
    Lần sửa cuối bởi ktshung, ngày 17-01-2019 lúc 03:49:14 PM.

2. Có 2 thành viên đã cám ơn ktshung cho bài viết hữu ích này:

Thợ bậc 4
    Cám ơn
    36
    Được cám ơn 13 lần
           ở 11 bài viết
    Bác ấy đã có lời như thế thì thôi ạ. Có thể em cũng có những lời bực tức ko đáng có. Thôi kết thúc sự việc ở đây thôi ạ.
    Em cám ơn các bác đã có lời phân giải hợp tình hợp lí, nhất là bác CKD và bác Diyodira ạ. Cám ơn 2 bác đã có những cái nhìn khách quan về vụ việc .
    Em xin chân thành cám ơn.
    Lần sửa cuối bởi phuocminhhoa, ngày 17-01-2019 lúc 05:14:11 PM.

4. Có 2 thành viên đã cám ơn phuocminhhoa cho bài viết hữu ích này:

Thợ bậc 4
    Đang ở
    Ha Noi
    Cám ơn
    43
    Được cám ơn 35 lần
           ở 29 bài viết
    Kết có hậu!

6. Có 2 thành viên đã cám ơn Trucvt cho bài viết hữu ích này:

Thợ bậc 7 Trung Le's Avatar
    Cám ơn
    166
    Được cám ơn 75 lần
           ở 69 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi Trucvt Xem bài viết
    Kết có hậu!
    Dạ em với nó (e đoán bừa chắc = tuổi em)lại hết ửi nhau rủi ạ..
    Em sẽ sửa sai va có cai nhìn rõ về vụ việc EM tự ý đổi JAPAN thành NHẬT BỦN
    LÊXUÂNTRUNG.0918.215550.stk1903.05113.56013.TECH COM BANK.YÊN PHONG.BẮC NINH

Thợ bậc 7
    Cám ơn
    158
    Được cám ơn 152 lần
           ở 125 bài viết
    Gửi block chưa cụ?

Thợ cả
    Cám ơn
    1,576
    Được cám ơn 1,032 lần
           ở 799 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi phuocminhhoa Xem bài viết
    Bác nghĩ em mua hớ là sao ta? Em ko bực tức vì chuyện mua hớ. Hình như bác ở đà nẵng. Bác cho em địa chỉ em sang chở bác đến chỗ để đồ chơi mà em chơi. Em cho bác xem đồ chơi của em và công việc thật sự của em, để bác xác định xem em làm ầm lên là vì sao? Nếu bác ok em thì nt cho em sđt vào hộp thư nhé.
    Cũng không nên nói về vấn đề này nữa, nhưng mình chỉ xoáy vào việc mua và bán thôi nên nhận xét như vậy. Bác cứ nhìn lại caí ảnh rao bán ở #864 đi, nó đã không nguyên bản rồi mà. Mình ở Đà Nẵng, nghề của mình là làm linh tinh, đụng gì làm nấy ngoài giờ hành chính. Hẹn khi nào rảnh rỗi uống cà phê chơi (mình không thích nhậu )

10. Thành viên đã cám ơn thuhanoi cho bài viết hữu ích này:

Thợ bậc 7
    Cám ơn
    158
    Được cám ơn 152 lần
           ở 125 bài viết
    Click vào ảnh để xem ảnh lớn hơn. 

Name:	123.jpg 
Views:	17 
Size:	272.8 KB 
ID:	69151

Name:	1234.png 
Views:	8 
Size:	869.3 KB 
ID:	69152

Name:	12345.png 
Views:	3 
Size:	843.4 KB 
ID:	69153
    Trung Lê đã rao bán cái thước bị thay bộ đọc ngay từ đầu theo hình ảnh post #864, người mua không hiểu biết nên đã bỏ qua 7 ngày vàng ngọc để trả lại. Nhìn về góc độ mua và bán thì Trung Lê không sai khi từ chối nhận lại sau hơn một tháng. Khi nhận thước khách hàng có thể kiểm tra và không ok về chất lượng thước và chất lượng dịch vụ sau bán hàng thì có thể trả lại và post cảnh báo......
    Chúc tình yêu của hai bác lại như xưa. CNC pro là diễn đàn hay, anh em gặp nhau là điều tốt, nên mọi thứ phải giải quyết hài hòa, mỗi bác biết một ít thì khi khó khăn mới gọi cho nhau hỏi nhau được, cãi nhau hoài chả có ích gì cả. Thanks

12. Có 4 thành viên đã cám ơn garynguyen cho bài viết hữu ích này:

Cám ơn
    166
    Được cám ơn 75 lần
           ở 69 bài viết
    Thực tâm em đã kể ở bài viết trên...là do cay thước nguyên bản (inh-mm) khi đăng bán xong thi thấy màn hình hơi mờ len em đã (ghi để LẠI DÙNG) rồi cũng chỉ là muốn thay 1 bộ đo điện tử từ cay thước khác cùng hãng mysuto vào để cây thước trên hoàn thiện hơn khi đem bán..
    CHỨ NẾU chủ ý LỪA THI EM ĐỂ NGUYÊN cay thước (inh-mm) Ma BÁN..sao pải thay tráo làm j mất thời gian ..PẢI KO Ạ

(Nhưng quả thực em ko nghĩ tới sự viec j lại đi xa quá...khi cả chủ hàng va khách đều quá ĐANH ĐÁ)

Thoi sự việc qua rồi ai đúng ai sai đã có lời nhân lỗi rieng minh..nguyên do khởi đầu cùng là ở em có tính "tò mò" thay JAPAN thành NHẬT BỦN..hiiii
    To mò + ngu dốt = người đại phá hoại
    Tò mò + Ham học hỏi = người đại phá phách
    (E nói Đua cho vui )

Như anh TRUCVT nói quan trọng là bộ phim này 2 thằng em diễn lại đc cai kết có HẬU ạ.

Thợ bậc 7 linhdt1121's Avatar
    Cám ơn
    242
    Được cám ơn 220 lần
           ở 179 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi Trung Le Xem bài viết
    Thực tâm em đã kể ở bài viết trên...là do cay thước nguyên bản (inh-mm) khi đăng bán xong thi thấy màn hình hơi mờ len em đã (ghi để LẠI DÙNG) rồi cũng chỉ là muốn thay 1 bộ đo điện tử từ cay thước khác cùng hãng mysuto vào để cây thước trên hoàn thiện hơn khi đem bán..
    CHỨ NẾU chủ ý LỪA THI EM ĐỂ NGUYÊN cay thước (inh-mm) Ma BÁN..sao pải thay tráo làm j mất thời gian ..PẢI KO Ạ

(Nhưng quả thực em ko nghĩ tới sự viec j lại đi xa quá...khi cả chủ hàng va khách đều quá ĐANH ĐÁ)

Thoi sự việc qua rồi ai đúng ai sai đã có lời nhân lỗi rieng minh..nguyên do khởi đầu cùng là ở em có tính "tò mò" thay JAPAN thành NHẬT BỦN..hiiii
    To mò + ngu dốt = người đại phá hoại
    Tò mò + Ham học hỏi = người đại phá phách
    (E nói Đua cho vui )

Như anh TRUCVT nói quan trọng là bộ phim này 2 thằng em diễn lại đc cai kết có HẬU ạ.
    Ông trungle này hình như vẫn có ý đánh cháo khái niệm, vẫn có ý đổi lỗi cho khách hàng. Càng theo dõi em càng có cảm giác ông này cố tình.
    Mà ko hiểu sao ông này cứ thích nêu tên bác trucvt làm gì nhỉ, hay vì bác trucvt là ng khen ông.
    Lần sửa cuối bởi linhdt1121, ngày 18-01-2019 lúc 01:07:49 AM.
    SĐT: 0972274145

15. Có 2 thành viên đã cám ơn linhdt1121 cho bài viết hữu ích này:

Thợ cả Diyodira's Avatar
    Cám ơn
    366
    Được cám ơn 664 lần
           ở 452 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi garynguyen Xem bài viết

Name:	123.jpg 
Views:	17 
Size:	272.8 KB 
ID:	69151

Name:	1234.png 
Views:	8 
Size:	869.3 KB 
ID:	69152

Name:	12345.png 
Views:	3 
Size:	843.4 KB 
ID:	69153
    Trung Lê đã rao bán cái thước bị thay bộ đọc ngay từ đầu theo hình ảnh post #864, người mua không hiểu biết nên đã bỏ qua 7 ngày vàng ngọc để trả lại. Nhìn về góc độ mua và bán thì Trung Lê không sai khi từ chối nhận lại sau hơn một tháng. Khi nhận thước khách hàng có thể kiểm tra và không ok về chất lượng thước và chất lượng dịch vụ sau bán hàng thì có thể trả lại và post cảnh báo......
    Chúc tình yêu của hai bác lại như xưa. CNC pro là diễn đàn hay, anh em gặp nhau là điều tốt, nên mọi thứ phải giải quyết hài hòa, mỗi bác biết một ít thì khi khó khăn mới gọi cho nhau hỏi nhau được, cãi nhau hoài chả có ích gì cả. Thanks
    còn luyến tiếc gì nữa chời, có người muốn đỡ đạn thay TL, tết rồi rãnh rồi nên bới lên tiếp cho nó giết bớt thời gian.
    dân gian có câu "không lửa sao có khói", bởi vậy từ đầu đã có những câu chất vấn mà không được làm rõ, giờ chuyện sàn thước đã xác định rồi thì mọi việc xảy ra sau bán hàng không còn ý nghĩa gì, dẫu biết rằng người mua cũng có phần lỗi, một vụ án sau nhiều năm vẫn lật lại được mà, nếu anh bị kết tội thì mọi công trạng hay việc tốt gì anh đã làm qua cũng vô ích, vẫn phải thi hành án!

riêng 2 cái hình bác gary post ở trên sao tôi thấy không ăn nhập gì với lời văn bên dưới, tôi không thấy cái gì thể hiện đã thay bộ đọc, tôi chỉ thấy nói là mất nắp pin thôi, hay tôi mắt mờ?

TL không phải là không có điểm tốt trong vấn đề này, cái này nói thêm thôi, còn sự viêc đã xong rồi, TL cũng lường trước việc mình làm đối với món hàng này nên đã có chính sách dùng 7 ngày, chứng tỏ TL có tinh thần trách nhiệm, đề phòng rủi ro, nghĩa là không có ý lừa lọc gì, vậy nên đến giờ tôi vẫn chưa dùng từ lừa đảo đối với bạn ấy, chỉ có điều TL không xử lý tình huống tốt nên mới ra cớ sự, dù sao cũng là bài học sâu sắc cho TL và tất cả ae chúng ta.
    Lần sửa cuối bởi Diyodira, ngày 18-01-2019 lúc 08:47:34 AM.
    Có Hình là Có Hàng, Trả Giá Vô Tư, ĐT&ZALO: 0768960069, Q8 TP.HCM

17. Thành viên đã cám ơn Diyodira cho bài viết hữu ích này:

Thợ cả ktshung's Avatar
    Đang ở
    GB
    Cám ơn
    352
    Được cám ơn 245 lần
           ở 183 bài viết
    nguyên đơn đồng ý bãi nại, bị đơn chấp nhận bồi thường, tòa vẫn ưa xử à ta?

Thợ bậc 5
    Cám ơn
    84
    Được cám ơn 36 lần
           ở 34 bài viết
    Xong rồi thì nhờ mấy bác mod với admin dọn lại cái topic giúp. Tết nhất đến nơi mà ko kiếm được món nào, buồn ghê.

20. Thành viên đã cám ơn kzam cho bài viết hữu ích này:

Thợ bậc 7
    Cám ơn
    158
    Được cám ơn 152 lần
           ở 125 bài viết
    @diyodiya: Bác nên xin phép e trước khi trích dẫn bài viết của em, em không vui khi bác làm vậy. Em viết theo suy nghĩ của cá nhân em và không đụng gì đến bác. Bác trích dẫn vậy là đang gato em. Bố em cũng ít khi ga tô em lắm. Em thì không rảnh để xía vào chuyện người khác bác ạ. Thanks
    @all: Em là người mua nhiều và bán nhiều trên đây. Post trên của em là quan điểm về chuyện mua bán đơn thuần. Xin cảm ơn

Thợ cả Diyodira's Avatar
    Cám ơn
    366
    Được cám ơn 664 lần
           ở 452 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi garynguyen Xem bài viết
    @diyodiya: Bác nên xin phép e trước khi trích dẫn bài viết của em, em không vui khi bác làm vậy. Em viết theo suy nghĩ của cá nhân em và không đụng gì đến bác. Bác trích dẫn vậy là đang gato em. Bố em cũng ít khi ga tô em lắm. Em thì không rảnh để xía vào chuyện người khác bác ạ. Thanks
    @all: Em là người mua nhiều và bán nhiều trên đây. Post trên của em là quan điểm về chuyện mua bán đơn thuần. Xin cảm ơn
    ho ho... mấy ae đọc mà thấy lọt lỗ tai thì tôi cũng nên xin lỗi, luật nào ở đâu quy định vậy bác chỉ tôi xem, hay bây giờ nó nhảy sang sự thù hằn cá nhân rồi, nếu bác không chứng minh được luật thì bác cũng nên xin lỗi tôi nhé, tôi cũng không chấp nhận ai, kể cả người đã sinh ra tôi, đặt điều, áp đặt vô lý và kẻ cả như bác, trước tiên để ae tự nhận xét về vấn đề này.

nói như bác vậy ae mổ xẻ vấn đề này làm gì, rãnh rỗi chắc, d đ này là cái bô rác để ai muốn ném cái gì vào thì ném hả?

tôi nghĩ nếu bác chưa thực sự công tâm, chưa thực sự có nhìn nhận trong sáng trong vấn đề này thì cũng không nên commen bàn luận vấn đề này làm gì, lời khuyên chân thành.

vấn đề ở đây không phải là xía vào chuyện người khác, ông bà ta có câu "ăn quả nhớ kẻ trồng cây", d đ tồn tại cũng là nhờ tất cả ae thành viên mỗi người một tay, mình có được cái d đ này để chơi thì cũng phải có trách nhiệm chăm sóc, vun xới nó bằng cách này hay cách khác, làm cho nó tốt hơn, giảm càng nhiều càng tốt những cái xấu, những kẻ xấu, đơn giản thế thôi.
    Lần sửa cuối bởi Diyodira, ngày 18-01-2019 lúc 01:55:46 PM.

23. Có 2 thành viên đã cám ơn Diyodira cho bài viết hữu ích này:

Thợ bậc 5
    Cám ơn
    5
    Được cám ơn 37 lần
           ở 36 bài viết
    các bác bớt phán xét và tranh luận nữa đi, người mua và người bán cũng đã làm hòa rồi , trả topic cho người ta bán hàng.

25. Có 2 thành viên đã cám ơn audiophilevn cho bài viết hữu ích này:

Thợ cả Diyodira's Avatar
    Cám ơn
    366
    Được cám ơn 664 lần
           ở 452 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi audiophilevn Xem bài viết
    các bác bớt phán xét và tranh luận nữa đi, người mua và người bán cũng đã làm hòa rồi , trả topic cho người ta bán hàng.
    nếu còn thành viên nào vẫn thắc mắc, chưa tâm phục khẩu phục thì cũng nên giải quyết cho nó rốt ráo, đó cũng là sự tôn trọng thành viên, tạo tiền lệ tốt cho sự công bằng, thoải mái và an toàn của d đ, để không còn xảy ra hiện tượng ấm ức, dẫn đến thiếu thiện chí, chọc ngoáy, phá phách.

quên, d đ nên làm một link hay banner, hay cách nào dễ và nhanh nhất đế thành viên nhấp 1 cái là chuyển đến mục thư giãn hay tự sự gì đó, chứ nhiều lúc lười quá rồi viết tùm lum không đúng chỗ dễ gây hiểu lầm.
    Lần sửa cuối bởi Diyodira, ngày 18-01-2019 lúc 05:08:49 PM.

27. Thành viên đã cám ơn Diyodira cho bài viết hữu ích này:

Cám ơn
    166
    Được cám ơn 75 lần
           ở 69 bài viết
    Dạ thôi thôi em xin 2 cụ 2 kỵ GÀ RY & DI TỚI_ĐI LÙI

>> Bác GARY thi nhìn theo hướng người bán CÓ LÝ ĐÚNG CUA khi xét về TÌNH

>>Bác DIVODIRA nhìn theo hướng người mua CÓ LÝ ĐÚNG CỦA NGƯỜI MUA khi xét về LÝ

Và cả 2 điều trên thi 2 thằng em( trungle -PHUOCMINHHOA) sau sự viec cũng đã nc với nhau thẳng thắn Xong cũng roi cả 2 co cái nhìn GIỐNG của 2 bác:

===>>>> Kết có HẬU như anh TRUCVT đã nói

Name:	image.png 
Views:	0 
Size:	86.6 KB 
ID:	69184

(Có đúng ko ÔNG HOẠ )

Thợ bậc 7
    Cám ơn
    158
    Được cám ơn 152 lần
           ở 125 bài viết
    OK cụ Trung em dừng lại.
    @all: Các cụ coi post #1006 của em có nói gì đến cụ Di vô di ra ko? thế mà cụ ấy trích luôn cả cái poss đó rồi phán ở dưới như đúng rồi, sự tôn trọng của bác ấy với quan điểm của em không có, tự nhiên khơi khơi nhảy vô chỉ trích em thế có phải là đang gato em không?
    @đi vô đi ra: Xin bác tránh em ra. Em đội ơn bác

30. Thành viên đã cám ơn garynguyen cho bài viết hữu ích này:

Thợ bậc 4
    Cám ơn
    36
    Được cám ơn 13 lần
           ở 11 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi Trung Le Xem bài viết
    Dạ thôi thôi em xin 2 cụ 2 kỵ GÀ RY & DI TỚI_ĐI LÙI

>> Bác GARY thi nhìn theo hướng người bán CÓ LÝ ĐÚNG CUA khi xét về TÌNH

>>Bác DIVODIRA nhìn theo hướng người mua CÓ LÝ ĐÚNG CỦA NGƯỜI MUA khi xét về LÝ

Và cả 2 điều trên thi 2 thằng em( trungle -PHUOCMINHHOA) sau sự viec cũng đã nc với nhau thẳng thắn Xong cũng roi cả 2 co cái nhìn GIỐNG của 2 bác:

===>>>> Kết có HẬU như anh TRUCVT đã nói

Name:	image.png 
Views:	0 
Size:	86.6 KB 
ID:	69184

(Có đúng ko ÔNG HOẠ )
    Dạ, cám ơn các bác.
    Em và Trung đã nói chuyện, Trung cũng hiểu đc vấn đề là như thế nào rồi ạ.
    Gởi đến bác Diyodira : Em cám ơn bác đã có cái nhìn khách quan về sự việc và có những lời nói công tâm nhất. Nhưng em nghĩ là dừng ở đây thôi bác.
    Topic thì còn đấy, nếu ng ta muốn hiểu thì phải đọc lại, tranh cãi làm gì nữa ạ.
    Gởi đến bác Gary: dạ, thôi dừng bác nhỉ, để topic cho Trung nó bán hàng ạ.
    P/S: post xong vào mới thấy bác gary post trên nên vào sửa lại nói với bác vài câu ntn, bác nghĩ cho kĩ đừng nên giận dỗi làm gì.
    1. Có thể trình độ và sự tiếp xúc của mỗi ng khác nhau nên khi nhìn 1 món đồ khác nhau. Có thể bác tiếp xúc nhìu nên bác thấy, em cả đời mới đc tiếp xúc nó là lần thứ 2 thì sao em nhìn ra nó đc.
    2. Em nghĩ việc trích dẫn nó chỉ thể hiện rằng ng kia đang trả lời bác mà thôi. Đâu có gì mà phải căng thẳng thế.
    3. Sao bác lại xoáy vào việc trả và ko trả món hàng đấy để làm gì nữa thế? Bác đọc kĩ lại câu chuyện giúp em nhé.
    4. Cuối cùng là em mong dừng câu chuyện đó ở đây.
    EM XIN CÁM ƠN.
    Lần sửa cuối bởi phuocminhhoa, ngày 19-01-2019 lúc 12:21:39 AM. Lý do: Thêm phần P/S

Cám ơn
    166
    Được cám ơn 75 lần
           ở 69 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi linhdt1121 Xem bài viết
    Ông trungle này hình như vẫn có ý đánh cháo khái niệm, vẫn có ý đổi lỗi cho khách hàng. Càng theo dõi em càng có cảm giác ông này cố tình.
    Mà ko hiểu sao ông này cứ thích nêu tên bác trucvt làm gì nhỉ, hay vì bác trucvt là ng khen ông.
    Đung ra la em quét nha roi..the nao tự dưng gập ngay ông TRAI PHỐ này..

Dạ xin thua vi sao em nhắc ANH TRUCVT..cụ thử xem tất cả những lời anh noi ở bất ky cuoc cai nhau từ trc tới giờ ở những thành viên khác co bao h anh nhận xét hàm ý kich động ko..hay chi lời khuyên ae len hoà hoãn nhịn nhường nhau..đó là lý do em thích nhắc tới ANH TRUCVT là vậy

Còn cụ cảm nhận em Cố TÌNH...thì thì..ì đúng quá ko sai tẹo nào

e mà ko cố tình thi sao em lại thay đc (RUỘT) cây thước ĐANG DÙNG OK sang cây thước (Co bộ RUỘT HỎNG) => cay thước dùng dc

*Len xét về LÝ là em SAI khi thay đổi kết cấu bên trong sản phẩm mà ko trc báo với khách +
    *Còn xét Về TÌNH em ko hẳn SAI vi hàng tới tay khách đúng hình ảnh và dùng sử dụng dc

Còn em nhan em sai j nữa thi mời cụ cứ đọc kỹ lại tiếp ở phần trên ạ
    Lần sửa cuối bởi Trung Le, ngày 19-01-2019 lúc 02:30:01 AM.

Trang 51 của 56 Đầu tiênĐầu tiên ... 414950515253 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. (Bgiang) XE ĐẨY bán hàng rong :vime,,ray,,to nhỏ ngắn dài. DC SEVO encoder 8kg.
    Bởi Trung Le trong diễn đàn Gian hàng hết hiệu lực
    Trả lời: 45
    Bài viết cuối: 17-02-2017, 06:11:40 PM
  2. Cần mua 4 thanh nhôm định hình 30x30 dài 1.2m
    Bởi katerman trong diễn đàn Cần mua
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 16-01-2016, 10:51:18 PM
  3. Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 10-01-2016, 05:18:59 AM
  4. Nhôm định hình đẹp thích hợp cho các bác dựng máy nhỏ
    Bởi lkcnc trong diễn đàn Gian hàng hết hiệu lực
    Trả lời: 11