1. Chú ý: Các bạn nên tham khảo Nội quy trước khi viết bài (click vào liên kết bên dưới).
    * Nội quy và Thông báo diễn đàn CNCProVN.com
    * Nếu bạn thấy hứng thú với bài viết. Hãy dùng chức năng Share to facebook để chia sẻ bài viết lên facebook.

Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: máy sư huynh pro cnc ở sài gòn cho em nhờ một chúc ạ?

Học việc
    Cám ơn
    0
    Được cám ơn 0 lần
           ở 0 bài viết

Question máy sư huynh pro cnc ở sài gòn cho em nhờ một chúc ạ?

chả là em có đặt mua một em cnc 90x120. từ một người có nick diycnc247 trên diễn đàn.người này tên tuấn em cũng đi gặp trực tiếp.thấy có người bảo bên a tuấn này làm máy tốt lại uy tính về chế độ các thứ nên em tin tưởng đặt mua.
    mà không hiểu sao đã 70 ngày rồi mà chưa giao máy cho em.nên em phân vân quá ko bít có bị lừa hay ko em gọi điện thoại thì cứ hẹn tới hẹn lui.nay bảo hư cái này mốt bảo hư cái kia .giờ thì bảo trục x bị lệch.mà e gọi máy chục cuộc mới bắt máy?
    e muốn nhờ a nào bít hay đã từng mua máy bên cty của a tuấn thì cho em xin cái ý kiến để em yên tâm đi ạ.và thơi gian ráp một máy cnc như vậy tầm bao lâu.mà cứ hẹn em .trong khi trong hợp đồng bảo là 20 ngày giao giờ đã trễ 50 ngay rồi mà vẫn chưa giao.rồi ko bít máy có ổn nữa hay không.hu hu hu a nào giúp em với e lo lắng quá đi mất

Thợ bậc 5
    Đang ở
    Dĩ An - Bình Dương 0973 010 718
    Cám ơn
    100
    Được cám ơn 31 lần
           ở 27 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi vu1989kh Xem bài viết
    chả là em có đặt mua một em cnc 90x120. từ một người có nick diycnc247 trên diễn đàn.người này tên tuấn em cũng đi gặp trực tiếp.thấy có người bảo bên a tuấn này làm máy tốt lại uy tính về chế độ các thứ nên em tin tưởng đặt mua.
    mà không hiểu sao đã 70 ngày rồi mà chưa giao máy cho em.nên em phân vân quá ko bít có bị lừa hay ko em gọi điện thoại thì cứ hẹn tới hẹn lui.nay bảo hư cái này mốt bảo hư cái kia .giờ thì bảo trục x bị lệch.mà e gọi máy chục cuộc mới bắt máy?
    e muốn nhờ a nào bít hay đã từng mua máy bên cty của a tuấn thì cho em xin cái ý kiến để em yên tâm đi ạ.và thơi gian ráp một máy cnc như vậy tầm bao lâu.mà cứ hẹn em .trong khi trong hợp đồng bảo là 20 ngày giao giờ đã trễ 50 ngay rồi mà vẫn chưa giao.rồi ko bít máy có ổn nữa hay không.hu hu hu a nào giúp em với e lo lắng quá đi mất
    bác ko0 biết địa chỉ cty hay nhà riêng người ta mà chỉ nghe giới thiệu rồi kí hợp đồng , kí ở ngoài quán hả bác ? vậy mà bác cũng dám cọc tiền đặt làm , ko biết bác đã thanh toán nhiêu % , thường thì cỡ 20% tin tưởng thì 30-40% , có lẽ đây đây là bài học cho bác , tự mình làm khổ mình , hồi trước em cũng dính nhiều vố lắm , sr bác e chỉ góp ý chân thành , ko động viên dc gì )

Học việc
    Cám ơn
    0
    Được cám ơn 0 lần
           ở 0 bài viết
    có chứ mình đến tận nơi sem nhà xưởng với hợp đồng cty bài bản mà.công ty cũng hoạt động đc 6 năm rồi chỉ có điều là sao e thấy lâu quá mà cứ hẹn đi hẹn lại hoài.nên em lo lắng không bít là ntn.rồi ko bít test máy ntn de bít máy có ok hay ko nên xin máy pro dạy cho một ít kiến thức em giao ng ta 30 tr rồi @@

Thợ bậc 6
    Cám ơn
    313
    Được cám ơn 37 lần
           ở 32 bài viết
    anh tuấn là người làm rất lâu trong ngành này mà, chắc tại việc nhiều quá thôi, bạn yên tâm, hình như có bạn với anh ckd

Thợ bậc 7
    Cám ơn
    222
    Được cám ơn 293 lần
           ở 188 bài viết
    Cứ theo hợp đồng mà thực hiện bác ơi.

Thợ bậc 6
    Đang ở
    https://t.me/pump_upp
    Cám ơn
    10
    Được cám ơn 94 lần
           ở 70 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi vu1989kh Xem bài viết
    có chứ mình đến tận nơi sem nhà xưởng với hợp đồng cty bài bản mà.công ty cũng hoạt động đc 6 năm rồi chỉ có điều là sao e thấy lâu quá mà cứ hẹn đi hẹn lại hoài.nên em lo lắng không bít là ntn.rồi ko bít test máy ntn de bít máy có ok hay ko nên xin máy pro dạy cho một ít kiến thức em giao ng ta 30 tr rồi @@
    có khi người ta nhiều việc gấp hơn của bác nên hẹn
    tốt nhất bác về nhà vác liều chõng lên xưởng (ăn ngủ nghĩ ) xem tiến độ ra sao

Thợ bậc 6 CKD's Avatar
    Cám ơn
    1,733
    Được cám ơn 5,322 lần
           ở 2,595 bài viết
    Tuấn nào thế nhỉ? Có rất nhiều người tên Tuấn.
    Bác chủ muốn tham khảo ý kiến mà cho thông tin mù mờ thế này thì làm sao biết ai là ai mà ý kiến với ý cò nhỉ?
    DT: O7837277II - CKD's Youtube Channel - Facebook - Tổng hợp chủ đề
    17 ds 3, Thạnh Mỹ Lợi, Q2, tp.HCM

Các Chủ đề tương tự

1. [Sài gòn] Bán ít dao phay thép gió nhật
    Bởi tcltcl15 trong diễn đàn Cần bán
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 13-11-2017, 12:28:57 PM
  2. Giao lưu Sài Gòn 01-03-2016
    Bởi CKD trong diễn đàn Miền Nam
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 01-03-2016, 07:20:20 PM
  3. Giao Lưu Sài Gòn