1. Chú ý: Các bạn nên tham khảo Nội quy trước khi viết bài (click vào liên kết bên dưới).
    * Nội quy và Thông báo diễn đàn CNCProVN.com
    * Nếu bạn thấy hứng thú với bài viết. Hãy dùng chức năng Share to facebook để chia sẻ bài viết lên facebook.

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 61 đến 66 của 66

Chủ đề: Lathecnclaivung 2 in 1

Thợ cả cnclaivung's Avatar
    Cám ơn
    721
    Được cám ơn 152 lần
           ở 115 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi CNC FANUC Xem bài viết
    quả là không dám đứng gần , chứ đứng gần nó thì giờ đâu có lên đây mà chém, mà điện của mình toàn 50hz ah làm sao đạt nổi tốc độ 2800v/s vậy, bác có máy phát trung tần ah,
    vụ này em thua thật, cứ nghĩ moter 2800 cắm điện thì nó lên vậy, nói thật là không rành, nhưng tốc độ của nó làm quen và lì mới dám đứng gần
    thợ mộc hàn sắt

Spam killer Gamo's Avatar
    Cám ơn
    3,898
    Được cám ơn 1,518 lần
           ở 1,162 bài viết
    Motor bác chạy 2800v/s là khoảng 170,000v/phút. Tốc độ đó chắc ko có lão nào trên đây có cửa đâu

Cám ơn
    721
    Được cám ơn 152 lần
           ở 115 bài viết
    á đù, ghi nhầm thật rồi má ơi, 2800v phút chứ giây gì mấy pa, hèn chi bị nói nỗ là phải ùi
    Lần sửa cuối bởi cnclaivung, ngày 28-06-2017 lúc 03:45:31 PM.
    thợ mộc hàn sắt

Sì pam mờ Tuấn's Avatar
    Đang ở
    Hà lội phố :)
    Cám ơn
    1,321
    Được cám ơn 1,933 lần
           ở 883 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi cnclaivung Xem bài viết
    á đù, ghi nhầm thật rồi má ơi, 2800v phút chứ giây gì mấy pa, hèn chi bị nói nỗ là phải ùi
    hì hì ghi nhầm thôi, chiện bềnh thường ở huyện em bác ợ.

Cố lên bác, mấy lão góp ý không sai đâu, mà mấy cha cũng quí bác thì mới góp ý đấy, còn đầy cao thủ chỉ nói có 1 lần thôi, không nghe .... lần sau không nói nữa. Chế máy một mình ... cực lắm. Phần cơ khí nó đặc biệt chuối vì nếu sai thì chỉ có cách ... bán ve chai hoặc cứ thế mà dùng chứ không như điện bác còn tháo dây ra đấu lại được. Như cụ gì làm con máy H hạng nặng ý, mọi người góp ý thì bảo em không đẽo cày giữa đường, tốn khá nhiều tiền mà chưa thấy show con máy nó chạy ntn. Lâu rồi có một bác ở HN muốn chế máy, chưa biết lấy dấu khoan sao cho được để bắt ray, em bẩu cái này Zalo không được đâu, bọn em tụ tập, bác chạy qua một lúc ngồi chém gió là biết cách khoan, bác ấy bảo bận, không có thời gian, vâng thế thì em cũng chịu rồi.
    Thanh niên quê em chỉ lấy vợ là nhanh

5. Có 2 thành viên đã cám ơn Tuấn cho bài viết hữu ích này:

Cám ơn
    721
    Được cám ơn 152 lần
           ở 115 bài viết
    hehe, em hiểu em hiểu, làm con máy xong em cố gắng lên sì gòn canh me mấy lão đại offline em ké để tỏ lòng biết ơn, nhất cụ đivo rồi lại đi ra he
    thợ mộc hàn sắt

Học việc
    Cám ơn
    0
    Được cám ơn 0 lần
           ở 0 bài viết

mình hỏi xíu

ko liên quan nhưng bạn có thể cho mình hỏi làm thế nào để đặt câu hỏi trên diễn đàn đc hem

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234