1. Chú ý: Các bạn nên tham khảo Nội quy trước khi viết bài (click vào liên kết bên dưới).
    * Nội quy và Thông báo diễn đàn CNCProVN.com
    * Nếu bạn thấy hứng thú với bài viết. Hãy dùng chức năng Share to facebook để chia sẻ bài viết lên facebook.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 20 của 24

Chủ đề: HCM- Dư dùng cần bán láer 40x60 sài usb khởi động, có bàn nâng, đèn 80W nguồn 120W

Thợ phụ bậc 2
    Cám ơn
    1
    Được cám ơn 3 lần
           ở 3 bài viết

HCM- Dư dùng cần bán láer 40x60 sài usb khởi động, có bàn nâng, đèn 80W nguồn 120W

MÌnh cần bán máy laser 40x60 loại giống máy đài loan sài usb khởi động phần mềm lasercut (không phải loại tq rẻ tiền)
    Có bộ giải nhiệt lạnh (không phải sài máy bơm)
    Máy có bàn nâng điện (nâng nguyên bàn khắc 40x60 lên xuống bằng điện không phải chỉnh đầu bằng tay mỗi khi thay phôi kích thước khác nhau) khoảng 25cm mình không nhớ chính xác.
    Nguồn mình thay nguồn 120W đèn đang sài 80W còn sài lâu
    KM 1 Máy vi tính (không màn hình) chưa tất cả các file làm vỏ điện thoại bằng gỗ, tranh 3d, bao da,....
    Giá : 33tr
    LH 0948383388 Vinh xem máy ở Quận 3

Lần sửa cuối bởi vtco05, ngày 22-07-2017 lúc 09:23:51 AM. Lý do: UPdate thêm thông tin

Thợ phụ bậc 2
    Cám ơn
    1
    Được cám ơn 3 lần
           ở 3 bài viết
    còn dư 1 đống da bò cừu tùm lum tặng ai mua máy laser về làm bóp, dán đt linh tinh

Thợ phụ bậc 2
    Cám ơn
    1
    Được cám ơn 8 lần
           ở 8 bài viết
    giá hơi căng nên các bác chỉ lướt qua mà không dám đặt chân

Thợ bậc 7
    Đang ở
    Usa
    Cám ơn
    294
    Được cám ơn 96 lần
           ở 82 bài viết
    Chào Bác.
    Bác có thể cho Mình xin hoặc bán những file làm vỏ điện thoại gổ, 3D, bao da... trong máy vính mà Bác xắp Bán được không ạ. Cám ơn Bác nhiều

Thợ phụ bậc 2
    Cám ơn
    1
    Được cám ơn 3 lần
           ở 3 bài viết
    máy có bàn nâng, hàng sài phần mềm có bản quyền không phải hàng rẻ tiền đâu bác, bộ điều khiển sài pm có bản quyền giờ bác mua 15tr rồi bàn nâng 800USD, máy này dân lâu năm mới biết giá trị thôi máy chạy liên tục 8h/ngày cũng không sao chứ máy 30tr giờ bán bác chạy liên tục 8h/ngày chừng 1 tháng là tốn tiền thay linh kiện tùm lum rồi, dàn giải nhiệt lạnh nó giúp bóng đèn sài lâu hơn khoảng 30% tiết kiệm nhiều lắm . Chứ so sánh với máy 30tr mới thì giống như bác so sánh xe nhật và xe tàu thôi .

Thợ bậc 5
    Cám ơn
    51
    Được cám ơn 33 lần
           ở 31 bài viết
    Em cũng máu con này đấy nhưng việc ít quá không biết bao giờ kéo lại vốn. Bác có đơn hàng hỗ trợ cho bác nào mua máy thì ngon nhỉ. Nếu quen biết cho trả dần cũng được. Hi. Chứ để máy không phí quá.

Thợ phụ bậc 2
    Cám ơn
    1
    Được cám ơn 3 lần
           ở 3 bài viết
    Máy laser ứng dụng nhiều chịu khó tìm tòi chút là làm được à bác , làm đồ da như ví, miếng dán dt,laptop da, thiệp cưới, cắt chữ mika,.... làm mẫu linh tinh nhiều lắm, mình muốn giữ lại làm bóp da linh tinh chơi mà nhà mới chật + không có thời gian chứ máy không bao nhiêu tiền . Làm ví da mình cho cắt tất cả kể cả lỗ may luôn tự làm được hết ví da không cần có kinh nghiệm hay tay nghề gì cả chỉ cần biết vẽ vector thôi, hồi trước làm vỏ gỗ máy đó khắc full 2 mặt 50x120mm mình làm 80 vỏ/ngày (chưa kế máy còn cắt mika, decal linh tinh nữa chữ không phải khắc không,... ) còn khắc kịp là 160 mặt đó (máy này 1 lần mình khắc 14 vỏ (28 mặt) khoảng 1h10p khắc ít hình thì khoảng 1h cho 28 mặt máy giờ khắc được 80 mặt(40 vỏ)/8h là cảm ơn trời rồi bác ạ, thằng e mình mua khắc có hơn 20 vỏ mà tới tối mới xong .
    Lần sửa cuối bởi vtco05, ngày 21-07-2017 lúc 03:53:19 PM.

Thợ bậc 3
    Cám ơn
    4
    Được cám ơn 22 lần
           ở 11 bài viết
    theo mình biết thì máy láer nào cũng nâng hạ mặt bàn dc mà, ý bác nói là sao em không hiểu lắm ạ

Thợ phụ bậc 2
    Cám ơn
    1
    Được cám ơn 3 lần
           ở 3 bài viết
    mình nói là nâng hạ nguyên mặt bàn bằng điện chứ đâu có nói nâng hạ đầu bằng tay đâu bạn, bạn chưa bao giờ sài máy laser loại cao cấp nên không biết vụ này thôi . Máy mình nguyên bàn làm việc 40x60 nâng lên hạ xuống bằng điện không cần vặn óc chỉnh đầu mỗi lần thay phôi khích thước khác nhau bạn . 95% máy laser trên thị trường không có bàn nâng này vì nó rất mắc tiền thường nó là option riêng cho người mua chứ không có sẵn.
    Lần sửa cuối bởi vtco05, ngày 22-07-2017 lúc 09:24:44 AM.

Thợ phụ bậc 2
    Cám ơn
    0
    Được cám ơn 2 lần
           ở 2 bài viết
    Mạnh dạn trả bác 27tr,

Thợ phụ bậc 2
    Cám ơn
    1
    Được cám ơn 3 lần
           ở 3 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi sunvn123 Xem bài viết
    Mạnh dạn trả bác 27tr,
    Giá đó chưa bán được bác ơi . Cần call trực tiếp mình thương lượng nhé bác

Thợ phụ bậc 2
    Cám ơn
    1
    Được cám ơn 8 lần
           ở 8 bài viết
    bác chủ cho cái video máy chạy xem nào

Thợ bậc 3 micahoangtung's Avatar
    Cám ơn
    1
    Được cám ơn 3 lần
           ở 3 bài viết
    có vẻ hợp lý rồi.
    " Nhận gia công các sản phẩm từ Mica với giá sản xuất - ĐT: 0984591726 "

Thợ bậc 7
    Đang ở
    Usa
    Cám ơn
    294
    Được cám ơn 96 lần
           ở 82 bài viết
    27 củ lụm lẹ đi Bác Chủ ơi.

Thợ bậc 3
    Cám ơn
    4
    Được cám ơn 22 lần
           ở 11 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi vtco05 Xem bài viết
    mình nói là nâng hạ nguyên mặt bàn bằng điện chứ đâu có nói nâng hạ đầu bằng tay đâu bạn, bạn chưa bao giờ sài máy laser loại cao cấp nên không biết vụ này thôi . Máy mình nguyên bàn làm việc 40x60 nâng lên hạ xuống bằng điện không cần vặn óc chỉnh đầu mỗi lần thay phôi khích thước khác nhau bạn . 95% máy laser trên thị trường không có bàn nâng này vì nó rất mắc tiền thường nó là option riêng cho người mua chứ không có sẵn.
    bác nói sao chứ mình thấy máy nào cũng bấm nút lên xuống mà, nào giờ làm gì có máy nào nâng hạ mà bằng tay hở bác

Thợ phụ bậc 2
    Cám ơn
    1
    Được cám ơn 3 lần
           ở 3 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi sơn phan Xem bài viết
    bác nói sao chứ mình thấy máy nào cũng bấm nút lên xuống mà, nào giờ làm gì có máy nào nâng hạ mà bằng tay hở bác
    Bác chắc mới đi xem máy 1 lần trong đời quá giờ tìm máy có bàn nâng rất khó vì giá cao , còn lại toàn chỉnh đầu lên xuống bằng tay không à, bàn nâng là option riêng chứ không phải như hồi xưa khoảng 7 năm trước thì nâng điện mới là option tiêu chuẩn. Nên máy laser giờ rẻ như bèo điều khiển sài pm bảng quyền cũng rất ít vì giá cao nhưng độ chính xác không cao chạy nhanh là thấy liền.

Thợ bậc 7
    Đang ở
    Usa
    Cám ơn
    294
    Được cám ơn 96 lần
           ở 82 bài viết
    Bàn nâng có gì ghê đâu Bác? Motor cọng dây xích với 4 cây ren thôi mà. Có thể lâu rồi Bác không đi xem máy nên không cập nhật tình hình hiện tại.

Thợ bậc 3
    Cám ơn
    4
    Được cám ơn 22 lần
           ở 11 bài viết

Close parkir

Trích dẫn Gửi bởi vufree Xem bài viết
    Bàn nâng có gì ghê đâu Bác? Motor cọng dây xích với 4 cây ren thôi mà. Có thể lâu rồi Bác không đi xem máy nên không cập nhật tình hình hiện tại.
    Uh, có mỗi cọng xích với cái motor thôi mà, còn bác chủ bảo em xem máy dc 1 lần trong đời thì thấy khá là hài vì em kinh doanh máy laser và cnc mà, bác nào đã đến nhà em rồi thì chắc cũng biết xưởng em có mấy chục con cnc và laser. Web của em là phutungcnc.com mắc công bác chủ bảo em chém gió. Chào thân ái

19. Thành viên đã cám ơn sơn phan cho bài viết hữu ích này:

Thợ bậc 5 Hung rau's Avatar
    Cám ơn
    6
    Được cám ơn 32 lần
           ở 31 bài viết
    Đúng đó bác chủ, bây giờ đa số đều nâng đc mặt bàn, hồi xưa thì nâng bằng cơm he he...
    Máy bác hồi xưa mà nâng mặt bàn cũng ít là phải .
    Lần sửa cuối bởi Hung rau, ngày 29-07-2017 lúc 05:39:16 PM.

Thợ phụ bậc 2
    Cám ơn
    1
    Được cám ơn 3 lần
           ở 3 bài viết
    giờ sài dây xích chắc cỡ mình dùng 1 tháng phải tháo ra vệ sinh 1 lần quá. Vì hồi xưa mình làm gỗ mặc cưa nhiều + cắt mika lỗ nhỏ nó rơi vào chắc vài hôm là hỏng . Máy mình sài dây curoa nguyên khối giữa có sợi thép lúc bị kẹt đứt mình ra tạ quyên đặt mua 1tr/sơi có nơi đòi mình 2tr7/sợi sài 6-7 năm k hư chỉ bị kẹt mới hư thôi. Nên đồ giờ đúng là rẻ nên mới có nhiều thế với sài xích độ nâng cũng khá lớn mỗi bức chạy nó cũng xa nhỉ . Đúng là tiền nào của đấy . Mình quên nói máy mình khắc gỗ toàn chỉnh bước chạy 0.09mm tốc độ 320mm/s ngang với máy đài loan khắc bước chạy 0.04mm tốc độ 300mm/s đấy bác nào hiểu được cái này thì sẽ biết máy mình thuộc loại nào . Giờ máy rẻ kèm theo chất lượng cũng rẻ hơn rất nhiều .

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Khởi động cho nó xôm 8012
    Bởi cnclaivung trong diễn đàn Máy phay CNC
    Trả lời: 345
    Bài viết cuối: 08-08-2016, 03:46:43 PM
  2. Bán máy cnc nâng bàn HAMAI MAC 85
    Bởi hai1978 trong diễn đàn Gian hàng hết hiệu lực
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 26-03-2016, 01:17:16 AM
  3. Cung cấp bộ nguồn xung và nguồn cho đèn LED chiếu sáng
    Bởi nhibk trong diễn đàn Gian hàng hết hiệu lực