1. Chú ý: Các bạn nên tham khảo Nội quy trước khi viết bài (click vào liên kết bên dưới).
    * Nội quy và Thông báo diễn đàn CNCProVN.com
    * Nếu bạn thấy hứng thú với bài viết. Hãy dùng chức năng Share to facebook để chia sẻ bài viết lên facebook.

Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Chọn trường mẫu giáo dân lập chất lượng cao

Học việc
    Cám ơn
    0
    Được cám ơn 0 lần
           ở 0 bài viết

Chọn trường mẫu giáo dân lập chất lượng cao

Cháu nội tôi năm nay cũng được 2 tuổi rồi. Ba mẹ nó định gửi nó vào trường mẫu giáo dân lập gần nhà nhưng tôi thấy nó sao sao đó các bác ah. Tôi bảo để ở nhà tôi chăm cho mà tụi nó không chịu, bảo muốn gửi cháu để cháu làm quen với môi trường mới, với thầy cô, bạn bè, trường lớp. Tôi khuyên mãi mà vc nó không nghe, không biết trường lớp có tốt thực sự với cháu không nữa hay cứ như mấy tin đánh đạp trẻ em như trên đài, trên báo nữa.

Thợ bậc 5
    Cám ơn
    41
    Được cám ơn 49 lần
           ở 44 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi trungthanh Xem bài viết
    Cháu nội tôi năm nay cũng được 2 tuổi rồi. Ba mẹ nó định gửi nó vào trường mẫu giáo dân lập gần nhà nhưng tôi thấy nó sao sao đó các bác ah. Tôi bảo để ở nhà tôi chăm cho mà tụi nó không chịu, bảo muốn gửi cháu để cháu làm quen với môi trường mới, với thầy cô, bạn bè, trường lớp. Tôi khuyên mãi mà vc nó không nghe, không biết trường lớp có tốt thực sự với cháu không nữa hay cứ như mấy tin đánh đạp trẻ em như trên đài, trên báo nữa.
    Gửi trẻ là đúng rồi bác ơi. Già rồi thỉnh thoảng chơi với cháu còn vui và thích, chứ liên tục liên tục ông bà thì mệt mỏi, bố mẹ thì khó chịu còn cháu thì không được giao lưu.
    Bác cứ nghĩ xem bác có ôm cháu đến khi nó già được không? Phải để cho nó sống cuộc sống của nó với bố mẹ nó chứ

Học việc
    Cám ơn
    0
    Được cám ơn 0 lần
           ở 0 bài viết
    Bây giờ gửi trẻ đi mẫu giáo cũng là một hình thức giúp cháu có điều kiện, môi trường phát triển toàn diện đó bác. Mình thương bé để bé ở nhà mãi với mình thì đôi khi làm bé nhút nhác và sau này cứ mãi đeo mẹ, đeo bà thì khổ. Cháu gửi con nhà cháu từ lúc 1.5 tuổi cơ. Nói chung gửi tại trường dân lập Pandakids nên cháu cũng an tâm. Đây là trường nổi tiếng chất lượng, uy tín tại quận 1 nên cơ sở vật chất, môi trường vui chơi, học tập đều rất tốt. Sau 1 tháng gửi bé ở đây, con thấy bé thay đổi rất nhiều. Chăm ăn, hoạt bác, nhanh nhẹn hẳn ra. Không biết bác ở khu vực nào, nếu lo lắng quá thì kêu vc con bác gửi bé vào đây cho an tâm ah.

Các Chủ đề tương tự

1. Chọn trường mẫu giáo tư thục tốt nhất
    Bởi nhanhieu trong diễn đàn Chuyện bên lề
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 30-10-2017, 11:19:46 AM
  2. Tài liệu hướng dãn lập trình cnc chất lượng
    Bởi laodai trong diễn đàn Chương trình cad, cam, cnc v.v...
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 13-02-2017, 09:33:32 PM