1. Chú ý: Các bạn nên tham khảo Nội quy trước khi viết bài (click vào liên kết bên dưới).
    * Nội quy và Thông báo diễn đàn CNCProVN.com
    * Nếu bạn thấy hứng thú với bài viết. Hãy dùng chức năng Share to facebook để chia sẻ bài viết lên facebook.

Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: Tìm chỗ dạy trẻ mầm non tăng khả năng giao tiếp

Học việc
    Cám ơn
    0
    Được cám ơn 0 lần
           ở 0 bài viết

Tìm chỗ dạy trẻ mầm non tăng khả năng giao tiếp

Hình như do mình không có thời gian nói chuyện cùng con nên con cũng lười nói thì phải, thấy con người ta 1 tuổi đã nói baba được rồi, mà con mình thì im ắng quá hơi lo. Nghe ông xã bảo cho con đi học để con tăng khả năng giao tiếp, mình thấy cũng hợp lí. Vậy nên giờ mới lên hỏi các mẹ về vấn đề này đây. Mẹ nào cho em cái thông tin dành cho bé học tốt thì chỉ cho em với.

Thợ bậc 6
    Cám ơn
    55
    Được cám ơn 197 lần
           ở 124 bài viết
    Bác hỏi địa chỉ nhưng cái chính nhất là bác lại quên chưa cho địa chỉ của bác, hoặc địa chỉ mong muốn khu vực bác có thể đến.
    Bởi vì cái này giờ là có quá nhiều cháu bị nên ở khu vực nào cũng có lớp.
    Con nhà em cũng bị. Hiện cháu được 4 tuổi vẫn đang theo học được hơn 1 năm nay rồi.
    Em ở Liên Hà, Đông Anh, Hà Nội. Nhưng đang cho cháu học ở tt Trôi, Hoài Đức, Hà Nội. (Cách nhà 35km).
    Đương nhiên ở quanh chỗ em cũng có nhiều chỗ. Và ở khu vực nào cũng có nhiều chỗ nên bác phải nói địa chỉ của bác.

Thợ bậc 6
    Cám ơn
    191
    Được cám ơn 44 lần
           ở 31 bài viết
    Nữ vô một forum toàn nam để hỏi về vấn đề cho con mà lại xưng hộ là "các mẹ" thì 90% là seeder rồi. Bác không cần phải trả lời chi cho mệt.

Thợ bậc 6
    Cám ơn
    55
    Được cám ơn 197 lần
           ở 124 bài viết
    Hic em ngu quá.
    Khổ tại vì mình cứ thấy ai đồng cảnh với mình là mình muốn chia sẻ thông tin.
    Nói chung là từ lúc em để cho cháu nhà em bị thế là đi đâu mình cũng muốn truyền đạt lại vấn đề thiếu quan tâm con sẽ dẫn tới con cái dễ khả năng bị tự kỷ.

Học việc
    Cám ơn
    0
    Được cám ơn 0 lần
           ở 0 bài viết

Tìm chỗ dạy trẻ mầm non tăng khả năng giao tiếp

Đúng rồi đấy chị, không có thời gian ở nhà với con nhiều thì nên cho con đi học sớm chứ k con k nói tốt đc đâu.Không biết là nhà chị ở Sài Gòn hay đâu, em thì ở sài Gòn. Bé nhà em hồi lúc 1 tuổi rưỡi cũng có nói năng chi mô, nhờ cho đi học ở trường mầm non Pandakids mới nói năng tốt lên đc đấy chị. hồi trước nghe mấy mẹ chia sẻ trường có chương trình Fastrackids nên em cho đi học liền. Em thì nghe chương trình này bên nước ngoài lâu rồi, giờ thì áp dụng ở Viêt Nam mà ngay tại quận 1 gần nhà nữa cho con đi học liền. Vợ chồng chị tham khảo thử xem sao pandakidsschool.vn.

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 15-08-2017, 02:56:20 PM
  2. Mach3 giao tiếp Arduino.
    Bởi Tiến Nam trong diễn đàn Phần mềm CNC control
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 24-01-2016, 04:27:12 PM