1. Chú ý: Các bạn nên tham khảo Nội quy trước khi viết bài (click vào liên kết bên dưới).
    * Nội quy và Thông báo diễn đàn CNCProVN.com
    * Nếu bạn thấy hứng thú với bài viết. Hãy dùng chức năng Share to facebook để chia sẻ bài viết lên facebook.

Kết quả 1 đến 20 của 262

Chủ đề: Trai ĐL thích thuỷ chung yêu màu tím. Trai HD, ghét chiến tranh, chuộng hoà bình.

Threaded View

Previous Post Previous Post   Next Post Next Post
    Thợ bậc 7
    Cám ơn
    82
    Được cám ơn 202 lần
           ở 143 bài viết

Trai ĐL thích thuỷ chung yêu màu tím. Trai HD, ghét chiến tranh, chuộng hoà bình.

Dự án cơm ba miền thập cẩm. Tập hợp đồ của người chán bán cho người thèm.

Vì Trai Đà Lạt thích thuỷ chung, yêu màu tím, hay khóc thầm, không khóc nhè. Mong mãi một bóng hình nên ấp ủ ước mơ sánh bước bên em mặc váy hồng. Một ngày kia trai Hải Dương ghét chiến tranh, chuộng hoà bình xuất hiện kêt duyên cho đôi trai tài gái sắc.

Sau đây em xin giới thiệu người tình trong mộng của em mặc váy hồng, tím:

Nhìn nghiêng:

Nhìn thẳng:

Chiều cao và cân nặng :

Đít nhọn =))

In profile:

Đôi dép của em được tạo bởi THK SHS20. Đã có một số vết ố của thời gian. Thoa dầu vào em ấy sẽ trơn tru mượt mà.

Em có cái miệng BT30 khá xinh xắn dùng để ngậm.... dao.

Hình ảnh giải phẩu răng hàm mặt:

3 đầu ti của em cũng bé bé xinh xinh như dáng vậy. Trắng trẻo và sẽ hồng hào vì được reflect màu sắc từ bộ cánh xinh đẹp :">

Một số chỗ bị thâm chắc do bị sờ nhiều:

Còn đây là hình ảnh của em trước khi theo về nhà chồng:

Em nợ hình thực của một trái tim đen 1.1Kw và 4 em động cơ cho 4 trục XYZA ạ.

Việc tạo hình cắt may bộ áo, váy sẽ được diễn ra trong thời gian gần. Em sẽ cố gắng thu thập đầy đủ hình ảnh trong quá trình tạo nên "công chúa ve chai". Bước đi nhỏ nhẹ tới 16cm, trái phải 30 cm, mồm lên xuống 25 cm.

Sau khi hoàn thiện sẽ lấp đầy thân thể em bằng keo epoxy để tạo sự gắn kết bền chặt. Để tình cảm của em không bị biến dạng theo thời gian.

Chương trình được tài trợ bởi nhãn hàng Nam CNC - biệt danh "Hoàng tử ve chai" và các đồng... tài trợ khác ạ.
    Lần sửa cuối bởi occutit, ngày 11-06-2014 lúc 11:49:17 PM.

2. Có 13 thành viên đã cám ơn occutit cho bài viết hữu ích này:

Các Chủ đề tương tự

1. Tranh artcam Bữa Tiệc Ly ( 12 vị tông đồ )
    Bởi vanlam1102 trong diễn đàn Phần mềm ART
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 09-05-2014, 08:09:26 PM
  2. Cần mua bình và bơm argon
    Bởi culitruong trong diễn đàn Cần mua
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 06-11-2013, 09:40:06 PM

Tag của Chủ đề này