1. Chú ý: Các bạn nên tham khảo Nội quy trước khi viết bài (click vào liên kết bên dưới).
    * Nội quy và Thông báo diễn đàn CNCProVN.com
    * Nếu bạn thấy hứng thú với bài viết. Hãy dùng chức năng Share to facebook để chia sẻ bài viết lên facebook.

Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: Top 5 phần mềm máy khắc laser hiệu quả nhất

Học việc
    Cám ơn
    0
    Được cám ơn 1 lần ở 1 bài viết

Top 5 phần mềm máy khắc laser hiệu quả nhất

Em có viết 5 phần mềm về máy khắc laser cho các bác. link tải phần mềm xuống em để ở dưới.
    https: //maykhac . vn/phan-mem-may-khac-laser/
    Vì forum ko cho gắn link nên các bác chịu khó copy rồi mở ra nhé.

1. Corel* X3 Là một trong những phần mềm làm máy khắc* chuyên nghiệp.

Corel Pro X3 mang đến cho bạn nhiều công cụ chỉnh sửa theo phong cách rất chuyên nghiệp.

Màn hình khởi động gồm các mục tượng trưng cho các phần mềm được tích hợp trong Corel Video Studio.

Spam killer
    Cám ơn
    1,536
    Được cám ơn 818 lần
           ở 440 bài viết
    Bác cho mình hỏi, mấy phần mềm trên khi xuất ra file chạy máy thì chỉ chạy được trên những máy nào đó thôi chứ k fai máy nào cũng được phải k?

Link phần mềm của bác sao thấy phần mềm từ số 2 đến 5 lại k có soft như trên hình trong bài viêt vậy?
    Viết phần mềm CADCAM theo yêu cầu o913 6o3 939.

Thợ bậc 6
    Cám ơn
    29
    Được cám ơn 160 lần
           ở 124 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi anhcos Xem bài viết
    Bác cho mình hỏi, mấy phần mềm trên khi xuất ra file chạy máy thì chỉ chạy được trên những máy nào đó thôi chứ k fai máy nào cũng được phải k?

Link phần mềm của bác sao thấy phần mềm từ số 2 đến 5 lại k có soft như trên hình trong bài viêt vậy?
    quảng cáo trá hình thôi, corel là phần mềm thiết kế, có chạy máy láer đâu, muốn chạy thì phải đi theo phần mềm của máy
    còn cái thứ 2 - 5 không có link là tại nó là phần mềm theo máy hoặc phần mềm thương mại, theo máy thì phải có bo mạch tương thích mới chạy, còn thương mại thì phải mua mới có phần mềm

4. Thành viên đã cám ơn nnk cho bài viết hữu ích này:

Spam killer
    Cám ơn
    1,536
    Được cám ơn 818 lần
           ở 440 bài viết
    Mấy cái soft như es mark thấy hay quá mà tìm trên mạng k có link luôn. Bác có soft nào mới gần đây k cho mình cái link luôn với. Pm nào đọc dc file corel là tuyệt nhất.

Học việc
    Cám ơn
    0
    Được cám ơn 1 lần ở 1 bài viết

phần mềm laser

Trích dẫn Gửi bởi nnk Xem bài viết
    quảng cáo trá hình thôi, corel là phần mềm thiết kế, có chạy máy láer đâu, muốn chạy thì phải đi theo phần mềm của máy
    còn cái thứ 2 - 5 không có link là tại nó là phần mềm theo máy hoặc phần mềm thương mại, theo máy thì phải có bo mạch tương thích mới chạy, còn thương mại thì phải mua mới có phần mềm
    em mà lừa các bác em làm chó nhé. 5 phần mềm máy khắc laser em xin của anh kỹ thuật bên em. chỉ có cái ảnh đầu tiên của corel x3 là không phải còn link của nó là chính xác 100%.
    Trong Bài viết em chỉ gắn có 2 link phần mềm thứ nhất và thứ 2.

Spam killer
    Cám ơn
    1,536
    Được cám ơn 818 lần
           ở 440 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi xuanbachk54 Xem bài viết
    em mà lừa các bác em làm chó nhé. 5 phần mềm máy khắc laser em xin của anh kỹ thuật bên em. chỉ có cái ảnh đầu tiên của corel x3 là không phải còn link của nó là chính xác 100%.
    Trong Bài viết em chỉ gắn có 2 link phần mềm thứ nhất và thứ 2.
    Cái link thứ 2 tải về nó k phải là phần mềm ES mark như cái hình trong bài viết đâu bác, mà nó ra pm gì cùa tàu.
    Bác cho mình xin bản copy của ES mark với, sống chết thế nào cũng được, gởi giúp vào mail anhcos@gmail.com nhé. Tks.

Thợ bậc 5 thucncvt's Avatar
    Cám ơn
    15
    Được cám ơn 116 lần
           ở 64 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi nnk Xem bài viết
    Bác nói phải chỉ là trá hình , phần mềm đó người đưa lên ,người đó cũng không phân biệt đâu là phần mềm điều khiển máy và đâu là phần mềm tạo file cho máy ,
    Lần sửa cuối bởi thucncvt, ngày 20-06-2018 lúc 02:19:26 PM.
    LK, HD lắp ráp máy Laser www.laservnn.com/ www.thucnclaser.com 0909112460

Các Chủ đề tương tự

1. Phần mềm cho máy laser mini
    Bởi Takami Kudo trong diễn đàn Máy laser CNC
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 03-08-2016, 10:53:49 PM

Tag của Chủ đề này