1. Chú ý: Các bạn nên tham khảo Nội quy trước khi viết bài (click vào liên kết bên dưới).
    * Nội quy và Thông báo diễn đàn CNCProVN.com
    * Nếu bạn thấy hứng thú với bài viết. Hãy dùng chức năng Share to facebook để chia sẻ bài viết lên facebook.

Kết quả 1 đến 1 của 1

Chủ đề: Tại sao v-ray là phần mềm kết xuất phổ biến cho architectural visualization?

Thợ phụ bậc 2
    Cám ơn
    0
    Được cám ơn 5 lần
           ở 5 bài viết

Tại sao v-ray là phần mềm kết xuất phổ biến cho architectural visualization?

Hình ảnh kiến trúc đã chạy vào nhiều đổi mới do cải tiến công nghệ nhanh chóng. Mặc dù các phần mềm kết xuất khác nhau có thể cho phép chúng tôi cung cấp các dự án trông thực tế cho khách hàng của mình, nhưng việc kết xuất không dễ dàng như vẻ ngoài của nó.
    Rất may, chúng ta có thể sử dụng một công cụ mạnh mẽ như V-Ray để dễ dàng nâng cao chất lượng tổng thể của các dự án kiến trúc. Tuy nhiên, nếu bạn chọn một plug-in như V-Ray, có một số điều bạn có thể muốn biết trước khi bắt đầu sử dụng nó trong các dự án của mình.

Nếu bạn là một kiến trúc sư, có lẽ bạn nhận thức được thời gian quý báu như thế nào là một yếu tố trong việc duy trì các dự án chất lượng tốt và cung cấp chúng trong thời gian ngắn nhất. Nếu bạn đã gặp rắc rối với các chương trình kết xuất tốc độ thấp, V-Ray có thể là một lựa chọn hoàn hảo!
    Một điều làm cho V-Ray trở thành một lựa chọn plug-in tuyệt vời là nó hoạt động nhanh chóng trong việc tạo ra hình ảnh thông qua một mặt phẳng ảo của pixel. Tuy nhiên, hiệu quả của hiệu suất của nó cũng có thể phụ thuộc vào máy tính của bạn và khả năng của nó.
    V-Ray cung cấp kết xuất nhanh, bản nháp, hoạt ảnh và những thứ khác mà bạn có thể cần khi làm việc trong một dự án. Mặc dù nó cung cấp các bản nháp chất lượng thấp mà bạn có thể thao tác, nhưng nó thực hiện nhanh hơn các chương trình kết xuất khác trên thị trường.
    Xem thêm: https://phanmemrender.com/tai-sao-v-...-visualization

2. Thành viên đã cám ơn VietCAD Co. cho bài viết hữu ích này:

Các Chủ đề tương tự

1. Xu hướng ứng dụng phần mềm cho Thương mại điện tử, đồ hoạ AR và VR, Visualization
    Bởi VietCAD Co. trong diễn đàn Phần mềm CAD, CAM và các tiện ích
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 17-08-2022, 02:11:55 PM
  2. Hỏi: về phần mềm xuất gcode cnc plasma cắt ống vuông
    Bởi yan166 trong diễn đàn Máy cắt Plasma, Oxy-Gas CNC
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 31-01-2020, 11:00:53 AM
  3. Sản xuất và phân phối sản phẩm máy hàn điện tử cơ khí Hồng Ký
    Bởi tuantda trong diễn đàn Sản phẩm Việt - doanh nghiệp tự giới thiệu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 27-06-2018, 10:28:14 AM
  4. Cần đĩa CD phần mềm xuất file 5.19