1. Chú ý: Các bạn nên tham khảo Nội quy trước khi viết bài (click vào liên kết bên dưới).
    * Nội quy và Thông báo diễn đàn CNCProVN.com
    * Nếu bạn thấy hứng thú với bài viết. Hãy dùng chức năng Share to facebook để chia sẻ bài viết lên facebook.

Kết quả 1 đến 11 của 11

Chủ đề: Hàng cũ hàng mới bán bớt

Thợ bậc 4 thronerush's Avatar
    Cám ơn
    6
    Được cám ơn 16 lần
           ở 11 bài viết

Hàng cũ hàng mới bán bớt

Click vào ảnh để xem ảnh lớn hơn. 

Name:	hang cu.jpg 
Views:	0 
Size:	106.0 KB 
ID:	3206Click vào ảnh để xem ảnh lớn hơn. 

Name:	ray vuong  (2).jpg 
Views:	290 
Size:	84.8 KB 
ID:	3207Click vào ảnh để xem ảnh lớn hơn. 

Name:	hang moi.jpg 
Views:	1 
Size:	115.3 KB 
ID:	3208 bác nào dùng được cái gì thì mua giúp em. LH Tuấn 01228999222

Thợ bậc 3
    Cám ơn
    22
    Được cám ơn 7 lần
           ở 7 bài viết
    A rờ dzú Đông Phương bất bại : o.

Thợ bậc 6
    Đang ở
    Bà Rịa, Vietnam
    Cám ơn
    275
    Được cám ơn 122 lần
           ở 86 bài viết

hay za

bác ở đâu thế, em qua đưa lúa cho bác, nhà còn ít lúa gom hết nè

Cám ơn
    6
    Được cám ơn 16 lần
           ở 11 bài viết

địa chỉ em có ghi ở trên đó bác nào mang lúa qua ủng hộ em vui lòng gọi cho em nhé

địa chỉ em có ghi ở trên đó bác nào mang lúa qua ủng hộ em vui lòng gọi cho em nhé

Cám ơn
    6
    Được cám ơn 16 lần
           ở 11 bài viết

Bộ khung 6090

Name:	6090 (2).jpg 
Size:	112.8 KB 
ID:	3309
    không có thời gian ráp lên bán

Thợ bậc 4 yentranbk's Avatar
    Đang ở
    Binh Tan, HCM City
    Cám ơn
    2
    Được cám ơn 16 lần
           ở 16 bài viết
    bộ khung mấy xèng vậy bác
    Tran Ngoc Yen
    Sale Engineering - Tetra Pak Co
    Chuyên cung cấp máy móc thiết bị đóng gói, bao bì

Thợ bậc 7
    Cám ơn
    158
    Được cám ơn 152 lần
           ở 125 bài viết
    Dạo trước nắng ghê người, em chăm chỉ đi từ Vĩnh Phúc xuống tận đại bản doanh bác này mua đoạn vít me 20 bước 10 dài 1.3m kèm con trượt, mua xong chạy về hà nội hơn 20km, ăn uống xong tháo nilon bọc cây vít me ra. Ôi mẹ ơi, vít me rỉ quá trời, gọi điện feedback sao bán vít me vậy, em Trang xinh đẹp bắt máy kêu bên em bảo quản không tốt. Đúng là nhà cung cấp cùi bắp, và mình thì cũng thấy thương mình nữa, giờ thanh vít me vẫn bọc nilon rất kỹ .^_^

Cám ơn
    6
    Được cám ơn 16 lần
           ở 11 bài viết

Tài Tử

Trích dẫn Gửi bởi garynguyen Xem bài viết
    Dạo trước nắng ghê người, em chăm chỉ đi từ Vĩnh Phúc xuống tận đại bản doanh bác này mua đoạn vít me 20 bước 10 dài 1.3m kèm con trượt, mua xong chạy về hà nội hơn 20km, ăn uống xong tháo nilon bọc cây vít me ra. Ôi mẹ ơi, vít me rỉ quá trời, gọi điện feedback sao bán vít me vậy, em Trang xinh đẹp bắt máy kêu bên em bảo quản không tốt. Đúng là nhà cung cấp cùi bắp, và mình thì cũng thấy thương mình nữa, giờ thanh vít me vẫn bọc nilon rất kỹ .^_^
    Vâng trường hợp của bác . về nguyên tắc khi bán hàng khách hàng không dùng được do không đúng với mẫu mã chủng loại đăng bán thì khách hàng được đổi lại một món hàng khác tương đương( phí vận chuyển bên bán phải chịu) nếu bác không thích đổi lại thì trả hàng bên em trả lại tiền. ( đó là nguyên tắc của công ty bên em cũng không cưỡng cầu mội ai đó)
    thứ 2 người bán hàng cho bác là ai, bác đã tới công ty em rồi chắc bác cũng biết bên em có hơn 10 nhân viên nữ bán hàng, thực tể hôm bác mua hàng bác lại không kiểm tra xem hàng hoá mình mua là cái gì( em nghĩ bác tin tưởng công ty lên mới thể) nhưng khi về nhà bác phát hiện ra là hàng hóa đã bị rỉ bác lên gọi điện trược tiếp tới công ty đề xuất việc đổi lại. như trên bác đã nói (em Trang xinh đẹp bắt máy kêu bên em bảo quản không tốt.) về lý thuyết hàng hoá với quãng đường vận chuyển như bác nói thì không tài nào han được(nghi vấn đổi thủ cạnh tranh). còn hàng mà đã han từ trước thì tất nhiên không bàn làm gì bên em sẽ đổi cho bác cây vít me mới.

9. Có 2 thành viên đã cám ơn thronerush cho bài viết hữu ích này:

Thợ bậc 7
    Cám ơn
    158
    Được cám ơn 152 lần
           ở 125 bài viết
    "Vâng trường hợp của bác . về nguyên tắc khi bán hàng khách hàng không dùng được do không đúng với mẫu mã chủng loại đăng bán thì khách hàng được đổi lại một món hàng khác tương đương( phí vận chuyển bên bán phải chịu) nếu bác không thích đổi lại thì trả hàng bên em trả lại tiền. ( đó là nguyên tắc của công ty bên em cũng không cưỡng cầu mội ai đó)

Read more: http://forum.cncprovn.com/threads/1959-Hang-cu-hang-moi-ban-bot#ixzz3BJHOoLna"
    Như bác nói về nguyên tắc là vậy là đúng, nhưng cái nguyên tắc trên lời nói và cam kết hành động giống nhau không nó lại là một vấn đề khác nữa. Nếu bác đã nói hàng mới có nghĩa là hàng như thế nào? hàng rỉ do nước có phải hàng mới không? nếu bên bác bán hàng chuân 100% có nghĩa là mới là mới chứ không phải hàng rỉ? em đến để mua hàng mới chứ đâu phải mua hàng rỉ?hay bên bác hàng rỉ là hàng mới? Cái sai của em là khi các bác đưa cho em cái gọi là hàng mới của các bác em đã không kiểm tra, cái sự không kiểm tra nó xuất phải từ sự tin tưởng của em dành cho các bác, nếu em ra chợ giời, mấy bà sẽ nói anh kiểm tra kỹ đi, bên em không đổi lại đâu thì em biết mà liệu. Ở đây các bác là công ty, các bác lúc nào cũng cam kết này kia, nhưng rồi hàng thì vậy. Uy tín ở đâu?

""thứ 2 người bán hàng cho bác là ai, bác đã tới công ty em rồi chắc bác cũng biết bên em có hơn 10 nhân viên nữ bán hàng, thực tể hôm bác mua hàng bác lại không kiểm tra xem hàng hoá mình mua là cái gì( em nghĩ bác tin tưởng công ty lên mới thể) nhưng khi về nhà bác phát hiện ra là hàng hóa đã bị rỉ bác lên gọi điện trược tiếp tới công ty đề xuất việc đổi lại. như trên bác đã nói (em Trang xinh đẹp bắt máy kêu bên em bảo quản không tốt.) về lý thuyết hàng hoá với quãng đường vận chuyển như bác nói thì không tài nào han được(nghi vấn đổi thủ cạnh tranh). còn hàng mà đã han từ trước thì tất nhiên không bàn làm gì bên em sẽ đổi cho bác cây vít me mới.

Read more: http://forum.cncprovn.com/threads/1959-Hang-cu-hang-moi-ban-bot#ixzz3BJK2OW66"
    Em đã đến công ty bác, có nghĩa là người bán hàng là ai thì điều đó không quan trọng vì hàng là của các bác, người bán hàng không phải em Trang xinh đẹp nhưng người ký là em Trang xinh đẹp thì như vậy bác cho em hỏi người bán hàng cho em là ai? hay em phải làm quen với người bán hàng của bên bác, rồi hỏi CMND cho chắc tên, sau này thắc mắc đổi hàng cho dễ hơn? Về đến hà nội em đã feedback lại ngay cho em Trang về tình trạng hàng hóa, em đã và sẽ không yêu cầu đổi lại. Nhưng nếu bên bác bán hàng mà vậy thì em có nên nói ra hay không? với cương vị của một người đi mua hàng? xin bác nhớ là em là người tiêu dùng cuối nên không có nghi vấn đối thủ cạnh tranh ở đây.
    Câu nói cuối em muốn nói vơi bác là nên chấm dứt chuyện lôi thôi ở đây. Uy tín thực sự của các đến mức nào thì các bác tự hiểu. Kinh doanh online cũng khó lắm bác ạ

Cám ơn
    6
    Được cám ơn 16 lần
           ở 11 bài viết

Bộ phận hộp số

Name:	bo phan hop so (23).JPG 
Size:	217.2 KB 
ID:	3350
    - 1 pulley nhỏ 18 răng đường kính trong 14mm hoặc 12,7mm tùy chọn

- 1 pulley lớn 90 răng

- 1 trục bánh răng module 1,25M

- 1 dây đai 5M chu vi 550mm

Thợ bậc 6
    Cám ơn
    127
    Được cám ơn 152 lần
           ở 62 bài viết
    Cho e hỏi, bánh răng này có vừa loại thanh răng 1.25M không ạ.

Lâm.
    Đồng Nai. Đt 0901505005.

Các Chủ đề tương tự

1. Linh kiện cnc - hàng mới về đẹp lắm các bác ạ
    Bởi windcamkd_1 trong diễn đàn Gian hàng hết hiệu lực
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 01-07-2014, 09:41:23 PM
  2. Vitme , ray trượt .hàng mới về
    Bởi nguyenthuytrang trong diễn đàn Gian hàng hết hiệu lực
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 19-05-2014, 09:47:52 AM
  3. Hàng dao mới 100%