tình hình máy cnc 6012 kia về nhà chủ trúng ngay tháng cô hồn nên gặp ít trục trặc về dây dợ và cũng 1 phần do em ko đi theo máy về nhà gia chủ nhưng cũng nhờ gia chủ tận tình nên cũng đã giải quyết dc chỉ ko khắc phục dc phần home, nên tạm thời để tạm đó chuyến tới nếu dc em vào giải quyết tại thực địa luôn

làm xong máy kia rút ra dc nhiều kinh nghiệm và nân cấp thêm các tính năng cần thiết cũng như kết cấu cơ khí chắc hơn nhiều so với máy củ

máy này làm đua trong 2 tuần nên ko có chụp hình j nhiều, hôm nay tổng kết 1 vài phát để mai ra Hà Nội làm đâm thuê chém mướn ngoài kia

đầu tiên là ủng hộ hàng Việt Nam chất lượng cao, máy em dùng trước h đều dùng BOB này và đến nay vẩn ko phát sinh vấn đề j trục trặc hết,

bộ khung máy giống máy củ nhưng cứng và vững hơn rất nhiều về phần mặt bàn và gân cũng như phần truyền động visme trục Y

hộp số trục thứ 4 của em nó, phần này chỉ là phần kẹp hộp số và động cơ thôi, ngàm và dây đai truyền 3 trục lên sau ^^

thêm 2 em xe tăng mini 6090 chờ triển khai làm đông thời với em này sau khi đanh thuê ở hà nội về, 1 em 6090 3 đầu 1 em 6090 1 đầu nhưng đút dc phôi gổ 30 vuông và hành trình trục Z dc 20cm+

em này tuần sau chuẩn bị về nhà chồng