1. Chú ý: Các bạn nên tham khảo Nội quy trước khi viết bài (click vào liên kết bên dưới).
    * Nội quy và Thông báo diễn đàn CNCProVN.com
    * Nếu bạn thấy hứng thú với bài viết. Hãy dùng chức năng Share to facebook để chia sẻ bài viết lên facebook.

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 20 của 52

Chủ đề: hcm bán cặp ray trượt thk fi 25 dài 2 mét 4

Thợ bậc 4
    Cám ơn
    29
    Được cám ơn 20 lần
           ở 13 bài viết

hcm bán cặp ray trượt thk fi 25 dài 2 mét 4

mua về ráp con máy nhưng nhà chật quá ko ráp nên để em nó ra đi hàng cực kì đẹp khoảng 98% giá ra đi 5t5 lh 0917551177

2. Thành viên đã cám ơn vanquy cho bài viết hữu ích này:

Thợ phụ bậc 1
    Đang ở
    Soc Trang, Vietnam
    Cám ơn
    0
    Được cám ơn 3 lần
           ở 2 bài viết
    vuông hay tròn bác, cho cái ảnh xem

Nam Sờ Pín
    Cám ơn
    1,712
    Được cám ơn 3,655 lần
           ở 2,275 bài viết
    Giúp bác Quý chút xíu, cặp này ray THK SHS 25 , loại đời mới, còn rất ngon. Em nhớ không lầm cặp này trên 20Kg
    Nguyễn Hoàng Nam
    n_h_n2002@yahoo.com DT: 0908415648

5. Thành viên đã cám ơn Nam CNC cho bài viết hữu ích này:

Thợ bậc 4
    Cám ơn
    29
    Được cám ơn 20 lần
           ở 13 bài viết
    chính em nó bác nam

Thợ bậc 4
    Cám ơn
    29
    Được cám ơn 20 lần
           ở 13 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi thanhst Xem bài viết
    vuông hay tròn bác, cho cái ảnh xem
    ray vuông anh ơi em chưa có cái máy ảnh

Thợ bậc 6
    Cám ơn
    127
    Được cám ơn 152 lần
           ở 62 bài viết
    bác cho em cái hình, em đặt gạch em này nhé, em gọi điện thoại bác hết pin thì phải.
    Lâm.
    Đồng Nai. Đt 0901505005.

Thợ cả
    Cám ơn
    337
    Được cám ơn 539 lần
           ở 356 bài viết
    Các bạn mua bán nên đến nhà anh này xem trực tiếp. Mình có lần mua trục z, thống nhất giá cả xong, chuyển khoản và chờ đến hàng tuần sau mới bắt đầu gửi hàng.

Nhận hàng rồi lại phải thanh toán cước, mặc dù trước đó mình đã chuyển khoản cả tiền cước rồi, rất là không hài lòng. Liên lạc thì lúc được lúc không (cũng không sao), khi phản ánh lại thì không có phản hồi gì.

Ray THK SHS 20 mình mua của anh Chánh 2m5 đã hơn 7tr rồi. Giá này thì đúng là mình sốc: 1 là mình bị hớ, 2 là hàng này ...

10. Thành viên đã cám ơn emptyhb cho bài viết hữu ích này:

Kem hảo hạng solero's Avatar
    Cám ơn
    733
    Được cám ơn 1,175 lần
           ở 649 bài viết
    Em thấy bác vanquy bị negative feedback khá nhiều mà không thấy ban quản trị diễn đàn có hình thức giải quyết gì nhỉ?

Thợ bậc 6
    Cám ơn
    307
    Được cám ơn 261 lần
           ở 153 bài viết
    9 người 10 ý nên vụ negative feedback thì cũng bình thường thôi, nếu có bằng chứng lừa đảo hay như thế nào ảnh hưởng đến quyền lợi ng mua hoặc uy tín 4room thì lúc đó chắc cũng bị chéo đít nhanh thôi

cây hqin mới 100% của đài loan dài 2m8 em mua 1 cặp giá hình như trên 10tr 1 cặp rồi, còn cặp THK dài 2m5 giá có 7tr thì quá rẻ so với chất lượng của nó, vấn đề bạn có hài lòng với chất lượng bạn nhận dc so với số tiền bạn bỏ ra hay ko, hàng chánh bán giá khá cao nhưng chất lượng mình rất hài lòng, đáng đồng tiền mình bỏ ra cho công sức ng đi lựa hàng cho mình

13. Có 2 thành viên đã cám ơn writewin cho bài viết hữu ích này:

Thợ cả
    Cám ơn
    337
    Được cám ơn 539 lần
           ở 356 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi writewin Xem bài viết
    9 người 10 ý nên vụ negative feedback thì cũng bình thường thôi, nếu có bằng chứng lừa đảo hay như thế nào ảnh hưởng đến quyền lợi ng mua hoặc uy tín 4room thì lúc đó chắc cũng bị chéo đít nhanh thôi

cây hqin mới 100% của đài loan dài 2m8 em mua 1 cặp giá hình như trên 10tr 1 cặp rồi, còn cặp THK dài 2m5 giá có 7tr thì quá rẻ so với chất lượng của nó, vấn đề bạn có hài lòng với chất lượng bạn nhận dc so với số tiền bạn bỏ ra hay ko, hàng chánh bán giá khá cao nhưng chất lượng mình rất hài lòng, đáng đồng tiền mình bỏ ra cho công sức ng đi lựa hàng cho mình
    ý mình so sánh với hàng kia thôi mà chủ thread bán thôi. Về chất lượng hàng của anh Chánh thì mình hoàn toàn yên tâm. Bằng chứng về vụ chậm giao hàng và chuyển khoản cước rồi nhưng không thanh toán, liên lạc lại không phản hồi gì thì mình up sau đây. Do điện thoại mình không xóa tin nhắn bao giờ nên vẫn còn

Thợ cả
    Cám ơn
    337
    Được cám ơn 539 lần
           ở 356 bài viết
    Ngày 27/12/2013 mình chuyển khoản để mua hàng, mình nhắn hỏi gửi hàng chưa? cũng không trả lời gì, sau đó phải chủ động gọi mà liên lạc thì cực kỳ khó. Mình không phải là người thích gọi nhiều và giờ nào cũng gọi. Tối không liên lạc được, sáng hôm sau mình gọi đúng sau 9h sáng, 1 cuộc duy nhất.
    Click vào ảnh để xem ảnh lớn hơn. 

Name:	IMG_1025.PNG 
Views:	0 
Size:	94.5 KB 
ID:	2631

Đến ngày 6/1/2014, sau 1 hay 2 cuộc gọi hỏi gửi hàng chưa vẫ chưa được câu trả lời, mình nhắn 1 tin thì mới có tin nhắn. Tiếp tục đợi...

Name:	IMG_1026.PNG 
Size:	94.8 KB 
ID:	2632

Đến ngày 11/1/2014 mình mới nhận được hàng, lại thêm vụ đã thanh toán cước nhưng giờ lại phải trả thêm lần nữa.

Name:	IMG_1028.PNG 
Size:	104.0 KB 
ID:	2634

Mình ck online, giờ không lấy lại thông tin chuyển khoảng được vì lâu rồi. Nhưng nếu cần thì mình có thể lấy lại sau.

Vậy đã đủ chưa anh Quý?
    Ảnh thu nhỏ đính kèm Ảnh thu nhỏ đính kèm IMG_1027.PNG‎  

Lần sửa cuối bởi emptyhb, ngày 27-06-2014 lúc 06:51:51 PM.

Thợ bậc 4
    Cám ơn
    29
    Được cám ơn 20 lần
           ở 13 bài viết
    dạ sai xót do em đi làm để hàng ở nhà cho tụi đệ nó chuyển mà quên vấn đề tiền send hàng a cho em xl để em back lại thẻ cào cho anh nhé uy tín của em ko bán rẻ 200k của anh đâu, với lại em cũng bán đồ nhiều cho anh em ngoài bắc chưa có ai thắc mắc gì em hết có gì alo em nhé , còn cặp ray trượt em nói sai ghe em tặng luôn hàng cực kì đẹp lh địa chỉ 233 vườn lài quận tân phú xem hàng nhé tại vì em ko có máy chụp hình nên anh em mua chịu khó chạy qua xem

Thợ bậc 4 yentranbk's Avatar
    Đang ở
    Binh Tan, HCM City
    Cám ơn
    2
    Được cám ơn 16 lần
           ở 16 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi emptyhb Xem bài viết
    Các bạn mua bán nên đến nhà anh này xem trực tiếp. Mình có lần mua trục z, thống nhất giá cả xong, chuyển khoản và chờ đến hàng tuần sau mới bắt đầu gửi hàng.

Nhận hàng rồi lại phải thanh toán cước, mặc dù trước đó mình đã chuyển khoản cả tiền cước rồi, rất là không hài lòng. Liên lạc thì lúc được lúc không (cũng không sao), khi phản ánh lại thì không có phản hồi gì.

Ray THK SHS 20 mình mua của anh Chánh 2m5 đã hơn 7tr rồi. Giá này thì đúng là mình sốc: 1 là mình bị hớ, 2 là hàng này ...
    ray trượt thì bác căn theo giá bãi khoảng 200-300 ngàn cho 1 kí là ok, nếu hơn thì......
    Tran Ngoc Yen
    Sale Engineering - Tetra Pak Co
    Chuyên cung cấp máy móc thiết bị đóng gói, bao bì

Thợ cả
    Cám ơn
    337
    Được cám ơn 539 lần
           ở 356 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi vanquy Xem bài viết
    dạ sai xót do em đi làm để hàng ở nhà cho tụi đệ nó chuyển mà quên vấn đề tiền send hàng a cho em xl để em back lại thẻ cào cho anh nhé uy tín của em ko bán rẻ 200k của anh đâu, với lại em cũng bán đồ nhiều cho anh em ngoài bắc chưa có ai thắc mắc gì em hết có gì alo em nhé , còn cặp ray trượt em nói sai ghe em tặng luôn hàng cực kì đẹp lh địa chỉ 233 vườn lài quận tân phú xem hàng nhé tại vì em ko có máy chụp hình nên anh em mua chịu khó chạy qua xem
    Mình post bài này không phải để đòi lại 200k. Nếu mình cần, mình đã đòi từ lâu rồi. Anh bán hàng thì anh chủ động về hàng hóa, khách hàng chuyển tiền thì anh chuyển hàng. Có việc chậm trễn một hai ngày không vấn đề, đây cả tuần không chuyển. Và chuyện anh nói không vì 200k làm mất uy tín nhưng tại sao khi em hỏi anh không trả lời hoặc phản hồi gì lại. Mà tới giờ anh mới lên tiếng?
    Lần sửa cuối bởi emptyhb, ngày 27-06-2014 lúc 08:08:21 PM.

19. Có 3 thành viên đã cám ơn emptyhb cho bài viết hữu ích này:

Đang ở
    Binh Tan, HCM City
    Cám ơn
    2
    Được cám ơn 16 lần
           ở 16 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi emptyhb Xem bài viết
    Mình post bài này không phải để đòi lại 200k. Nếu mình cần, mình đã đòi từ lâu rồi. Anh bán hàng thì anh chủ động về hàng hóa, khách hàng chuyển tiền thì anh chuyển hàng. Có việc chậm trễn một hai ngày không vấn đề, đây cả tuần không chuyển. Và chuyện anh nói không vì 200k làm mất uy tín nhưng tại sao khi em hỏi anh không trả lời hoặc phản hồi gì lại. Mà tới giờ anh mới lên tiếng?
    rất cảm ơn bác đã thông tin cho mọi người biết
    Tran Ngoc Yen

Thợ bậc 5
    Cám ơn
    156
    Được cám ơn 73 lần
           ở 51 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi yentranbk Xem bài viết
    ray trượt thì bác căn theo giá bãi khoảng 200-300 ngàn cho 1 kí là ok, nếu hơn thì......
    Trượt bi giờ mà 200-300n/kg trừ khi size 30 trở lên hoặc hàng hiwin củ hoặc xí quách, nếu size nhỏ+ngon mà giá đó thì chắc bác phải mua vài tạ trở lên theo dạng lái buôn đấy..
    Chánh - 0907336996
    THK NSK VEXTA... 2nd Item

Thợ bậc 4
    Cám ơn
    17
    Được cám ơn 33 lần
           ở 25 bài viết
    Các bác mua hàng thì nhìn mặt đặt tên, hạn chế mua trâu vẽ bóng, hàng nào giá đó, hàng rẻ khi mua về chất lượng không vừa ý cũng khó nói, vì hàng giá rẻ mà lị, bác vanquy cũng không phải là dân bán hàng chuyên nghiệp, nên nếu có thiếu xót các bác cũng vui lòng cũng bỏ qua cho bác ấy, với lại lão vanquy này nóng tính lắm, nhưng người ta góp ý cũng sửa từ từ đi cha nội.

23. Thành viên đã cám ơn ga_cnc cho bài viết hữu ích này:

Thợ bậc 4
    Cám ơn
    29
    Được cám ơn 20 lần
           ở 13 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi ga_cnc Xem bài viết
    Các bác mua hàng thì nhìn mặt đặt tên, hạn chế mua trâu vẽ bóng, hàng nào giá đó, hàng rẻ khi mua về chất lượng không vừa ý cũng khó nói, vì hàng giá rẻ mà lị, bác vanquy cũng không phải là dân bán hàng chuyên nghiệp, nên nếu có thiếu xót các bác cũng vui lòng cũng bỏ qua cho bác ấy, với lại lão vanquy này nóng tính lắm, nhưng người ta góp ý cũng sửa từ từ đi cha nội.
    hàng đẹp tui nói đẹp chứ xạo gì ko lẻ bán rẻ là hàng xấu à vậy là sai lầm nhé ai gần tới check hàng 1 phát là biết liền

25. Thành viên đã cám ơn vanquy cho bài viết hữu ích này:

Đang ở
    Binh Tan, HCM City
    Cám ơn
    2
    Được cám ơn 16 lần
           ở 16 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi im_atntc Xem bài viết
    Trượt bi giờ mà 200-300n/kg trừ khi size 30 trở lên hoặc hàng hiwin củ hoặc xí quách, nếu size nhỏ+ngon mà giá đó thì chắc bác phải mua vài tạ trở lên theo dạng lái buôn đấy..
    chắc là hôm bữa chỗ kho 7 nó bán "nhầm" cho tôi rồi,thiệt là đỡ tốn quá,tôi không biết là day trượt giờ nó đắt thế ,phải bảo bọn bãi nó lên giá thôi
    Tran Ngoc Yen

Spam killer Gamo's Avatar
    Cám ơn
    3,898
    Được cám ơn 1,518 lần
           ở 1,162 bài viết
    Thật ra thì cũng hên xui đó bác Chánh, hôm trước tôi vớ 2 cặp ray trượt THK còn nguyên trong hộp giá chỉ có 250k/kg thôi. Nói chung là hay ko bằng hên, hên ko bằng ông bán hàng dễ tính với mình
    Lần sửa cuối bởi Gamo, ngày 27-06-2014 lúc 10:19:40 PM.

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Bán 2 cặp ray trượt SSR15 hành trình 110
    Bởi thuytbd trong diễn đàn Gian hàng hết hiệu lực
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 17-09-2014, 06:25:36 PM
  2. hcm bán ray trượt vuông thk fi15 dài 1470mm bán đê
    Bởi vanquy trong diễn đàn Gian hàng hết hiệu lực
    Trả lời: 24
    Bài viết cuối: 27-06-2014, 05:28:55 PM
  3. cần mua vit me , thanh trượt dài khoảng 450
    Bởi biết tuốt trong diễn đàn Cần mua