Cơ cấu lại danh mục bán hàng nên lôi ra bán hàng sưu tầm trước . Sau này em chỉ chuyên hàng khớp nối, harmonic , spindle .

Bộ trượt dài hành trình 350 , bản 80 , dài 570 , visme bi 16-10 , 2 rãnh bi trượt to , hãng NSK , tình trạng hoạt động tốt, chính xác.

Bộ trượt ngắn hành trình 140 , bản 86 , dài 330mm, visme bi 16-10 , 4 rãnh bi trượt to , hãng NB japan , tình trạng hoạt động tốt , chính xác.

2 em này dư sức làm còn H frame mini ăn gỗ, thêm 1 thanh trượt trợ lực thì em nó ăn nhôm đồng khỏi suy nghĩ nhé.

option thêm 1 combo , 2 thanh trượt 15 hiwin 2nd cấp chính xác cao dài 1m , chắc chắn made in taiwan , 1 visme bi hành trình 540 , phi 14-4 NSK , cấp chính xác C2 , có gối chặn và gối giữa ( gối sau chưa chắc chắn vì em chưa tìm cho đủ bộ )

Giá 2 bộ trượt tích hợp là 5 tr ( chưa bao ship ) ưu tiên bán cả đôi, không bán lẻ.
option combo giá 2.5 tr ( chưa bao ship )

Nam 0908415648

... nếu ai mặn mà lên hẳn con H frame , em bán thêm 1 số vật tư cho các bác dễ lên máy , như tấm đế sắt 400x600x15 , eke sắt gá 2 cột đỡ , tấm sắt 200x600x10 làm tấm ngang, tìm thêm cây trượt tăng cường . Tất cả vật tư đều được gia công chuẩn rồi ( hàng ve chai japan thì phằng và thẳng phải biết hen )

và ai muốn có hẳn 1 em Hframe mini ngon ngon thì em chuyển giao cho bác CKD làm luôn cho nó phê, vật tư em cung cấp cho bác ấy, còn anh em chỉ cần chuyển tiền và đợi tới ngày nhận máy, bào đảm máy ngon nhất trong tầm tiền hehehehe,