1--- 3 hộp số harmonic quen thuộc , size 20 , tỉ số truyền 1:100 , không độ rơ , cốt 18 mm, bạc đỡ là 2 bạc côn phi 25, cốt âm 9.5mm lock bằng ốc cấy.

Giá rẻ rẻ 600K/1 em , ship tính thêm 50k ( em mua rẻ bán rẻ , ai mua mắc lúc trước đừng giận )

***có 1 em bên trái không đạt yêu cầu chất lượng đối với em, nó bị nhiễm nước , quay không trơn tru , nhưng em bảo dưỡng chắc ok , nhưng để bảo đảm uy tín, bán cái nào chất lượng cái đó , em quyết định chỉ lấy 50 K cho em nó, đúng bằng tiền ship vậy , nhưng phải sau khi hết 2 em kia đã

--- mua hết 2 em, tính ship như 1 em thêm 50K và tặng em kia cho nó đi trọn gói.

2--- hộp số hành tinh dùng bạc con lăn , hãng harmonic , độ rơ cực nhỏ < 3 arcmin , em kẹp cốt kiểm tra thì vẫn chưa thấy rơ gì cả , trong khi mấy hãng khác dù độ rơ có 2 arcmin là thấy rồi

---- loại này khoái nhất là bạc con lăn, chịu tải cực lớn, dễ lắp ghép , bố trí, quá ngon cho trục A phay gỗ , thậm chí các bác chơi kim loại cũng ok luôn, em thấy có ông tây chơi kiểu này mà phay bánh răng nhôm vô tư.

*** hộp nhỏ size 14 , tỉ số truyền cực đẹp 1:5 , cốt âm vào 8mm, loại bóp cốt , mặt bích hay dạng cốt tuỳ chọn , có bắt ốc nên dễ dàng tháo ra, lắp vào.

***hộp lớn size 32 , tỉ số truyền 1:21 , cốt âm vào 19mm, loại bóp cốt , mặt bích hay dạng cốt tuỳ chọn , có bắt ốc nên dễ dàng tháo ra, lắp vào.

mấy hộp này rất hiếm nha, có cái nào là em bộp liền hehehe.

Hộp nhỏ giá 700K ( ship 50K )

hộp lớn giá 1200K ( ship 100K)