1. Chú ý: Các bạn nên tham khảo Nội quy trước khi viết bài (click vào liên kết bên dưới).
    * Nội quy và Thông báo diễn đàn CNCProVN.com
    * Nếu bạn thấy hứng thú với bài viết. Hãy dùng chức năng Share to facebook để chia sẻ bài viết lên facebook.

Kết quả 1 đến 9 của 9

Chủ đề: Artcam 2015

Thợ bậc 4
    Cám ơn
    5
    Được cám ơn 20 lần
           ở 13 bài viết

Artcam 2015

Chờ Mãi Bây Giờ Mới Có.Hy Vọng có sự đột phá

Click vào ảnh để xem ảnh lớn hơn. 

Name:	ART 2015.jpg 
Views:	180 
Size:	154.6 KB 
ID:	4785

Thợ bậc 6
    Đang ở
    Bà Rịa, Vietnam
    Cám ơn
    275
    Được cám ơn 122 lần
           ở 86 bài viết
    bạn thử đưa những file do bạn thiết kế từ những phiên bản trước cho anh em chiêm ngưỡng rồi hãy bàn tới phiên bản 2015

Thợ bậc 4
    Cám ơn
    5
    Được cám ơn 20 lần
           ở 13 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi thucongmynghe79 Xem bài viết
    bạn thử đưa những file do bạn thiết kế từ những phiên bản trước cho anh em chiêm ngưỡng rồi hãy bàn tới phiên bản 2015
    Đây là tin tức phần mềm chứ không phải tôi yêu cầu phải bàn tới nó.Còn từ đột phá và chờ đợi nói lên được điều gì tôi mong ở art rồi.

Thợ bậc 5
    Đang ở
    Đà Nẵng City
    Cám ơn
    130
    Được cám ơn 91 lần
           ở 74 bài viết
    nếu nói về thao tác dựng hình và xuất code thì từ artcam2011 đã dễ sử dụng hơn rồi, bản 2015 này có thể sẽ có thêm các tính toán về dựng hình 3d như độ xoắn của áo quần như trong jdpaint, mà nó có ra thì giá cũng trên trời và cũng chẳng có ai ***** nữa...

5. Thành viên đã cám ơn jimmyli cho bài viết hữu ích này:

Thợ bậc 4
    Cám ơn
    5
    Được cám ơn 20 lần
           ở 13 bài viết

Có thể bác nói đúng

Trích dẫn Gửi bởi jimmyli Xem bài viết
    nếu nói về thao tác dựng hình và xuất code thì từ artcam2011 đã dễ sử dụng hơn rồi, bản 2015 này có thể sẽ có thêm các tính toán về dựng hình 3d như độ xoắn của áo quần như trong jdpaint, mà nó có ra thì giá cũng trên trời và cũng chẳng có ai ***** nữa...
    Lý do vì sao vậy?JDP đã chiếm thị phần,đó cũng là lý do vì sao mình phải mong đợi.Autoded 2015 đã xó ***** bạn lo gì?Chủ yếu ART có chiếm lại thị phần đã mất hay không thôi.Đa số hơn thiểu số là nguyên tắc từ xưa h bác ơi.

Thợ bậc 5
    Đang ở
    Đà Nẵng City
    Cám ơn
    130
    Được cám ơn 91 lần
           ở 74 bài viết
    bạn kiếm giúp mình bản artcam2013 đi nhé rồi hãy mơ đến artcam2015.... phần mềm kích hoạt bằng dongle thì chưa bao giờ là dễ ***** cả, đủ tiền để thuê ***** không mới là vấn đề... thị phần thì jdpaint chỉ có VN, TQ và một số khu vực ở Nga sài thôi.... còn lại thì Artcam thì sài đầy ra nhé, nó đắt giá một phần là vì sự hỗ trợ cho khách hàng và nhận thiết kế 3d điêu khắc cho các công ty làm về khai thác cnc dân dụng cũng như công nghiệp, bạn có biết vì sao jdpaint chỉ có bản 5.5 mà k có bản 6.0 trong khi artcam thì ra phiên bản liên tục không?

8. Thành viên đã cám ơn jimmyli cho bài viết hữu ích này:

Thợ bậc 4
    Cám ơn
    5
    Được cám ơn 20 lần
           ở 13 bài viết
    Bác ơi mình dùng bản 2013 hồi tháng 3 rồi,chính xác ***** phải quay về thời gian free art bác ah.Bác google giúp bác điều đó,nếu còn chưa ưng ý e sẽ giúp bác.
    Bác còn thắc mắc mình sẽ chuyển cho bác cái desktop icon art 2013 còn không tin nữa có thể link media cho bác dùng.OK

10. Có 3 thành viên đã cám ơn ketnoj cho bài viết hữu ích này:

Thợ bậc 5
    Đang ở
    Đà Nẵng City
    Cám ơn
    130
    Được cám ơn 91 lần
           ở 74 bài viết
    ồ vậy chắc mình gà google quá, thôi đã lỡ lời thì bác giúp đỡ anh em trên 4rum luôn cái link cho nó tiện, bác muốn thảo luận thì cứ đưa ra những thiếu sót của nó lỡ ai có thao tác hợp lý hơn sẽ chỉ cho bác, em hay lướt fb nên khi cài và học artcam 11 rất nản vì fb nó phải đồng bộ với thời gian của hệ thống.

Thợ bậc 4
    Cám ơn
    5
    Được cám ơn 20 lần
           ở 13 bài viết
    Tôi đã Ghi rõ ở trên "Đây là tin tức phần mềm chứ không phải tôi yêu cầu phải bàn tới nó"

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 33
    Bài viết cuối: 21-05-2018, 11:58:20 PM
  2. ArtCam 2008 bị lỗi save ?
    Bởi lekimhung trong diễn đàn Phần mềm ART
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 23-06-2014, 11:41:32 PM
  3. Artcam ebook
    Bởi phuong786 trong diễn đàn Phần mềm ART
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 22-11-2013, 07:52:13 AM