1. Chú ý: Các bạn nên tham khảo Nội quy trước khi viết bài (click vào liên kết bên dưới).
    * Nội quy và Thông báo diễn đàn CNCProVN.com
    * Nếu bạn thấy hứng thú với bài viết. Hãy dùng chức năng Share to facebook để chia sẻ bài viết lên facebook.

Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: Tầu phát tiển nhanh quá

Thợ bậc 7 ít nói's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội 36 Bùi Ngọc Dương
    Cám ơn
    189
    Được cám ơn 277 lần
           ở 213 bài viết

Tầu phát tiển nhanh quá

giờ đây với công nghệ phát triển mạnh tạo ra 1 chiếc vỏ điện thoại đẹp không phải khó đối với tầu
    em thấy cũng có nhiều thành viên làm vỏ điện thoại nhưng đều thất bại . có phải do công nghệ

0978835302

Nam Sờ Pín
    Cám ơn
    1,712
    Được cám ơn 3,655 lần
           ở 2,275 bài viết
    nó chỉ là 1 miếng ốp mỏng trang trí thôi mà bác it nói , còn cái quay quay là PR mà , nhưng cũng phải công nhận em nó được xử lí nhiệt không nứt cong vênh , được phủ keo trong chống thấm và lau chùi được, được mài chuẩn theo biên dạng , được gia công laser , em nhớ không lầm Asus làm cả cái laptop vỏ tre , chuột vỏ tre rồi mà.

Nói chung xác nhận được thị trường thì cái vỏ này tập trung làm không khó , nhưng chưa biết gì đầu tư 1 đống rồi làm ra anh em kêu nó giải nhiệt kém hơn vỏ nhôm , gay hại dt rồi sau đó chẳng có ma nào mua là ôm đầu máu.
    Nguyễn Hoàng Nam
    n_h_n2002@yahoo.com DT: 0908415648

Thợ bậc 7
    Cám ơn
    82
    Được cám ơn 202 lần
           ở 143 bài viết
    Làm không khó, nhưng đầu ra khó

Thợ bậc 7 ít nói's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội 36 Bùi Ngọc Dương
    Cám ơn
    189
    Được cám ơn 277 lần
           ở 213 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi Nam CNC Xem bài viết
    nó chỉ là 1 miếng ốp mỏng trang trí thôi mà bác it nói , còn cái quay quay là PR mà , nhưng cũng phải công nhận em nó được xử lí nhiệt không nứt cong vênh , được phủ keo trong chống thấm và lau chùi được, được mài chuẩn theo biên dạng , được gia công laser , em nhớ không lầm Asus làm cả cái laptop vỏ tre , chuột vỏ tre rồi mà.

Nói chung xác nhận được thị trường thì cái vỏ này tập trung làm không khó , nhưng chưa biết gì đầu tư 1 đống rồi làm ra anh em kêu nó giải nhiệt kém hơn vỏ nhôm , gay hại dt rồi sau đó chẳng có ma nào mua là ôm đầu máu.
    ý em là cái vỏ chỉ là sp của công nghệ . tức là china đã làm đc toàn bộ phần tức là có đầu tư có sinh lời . Nhìn lại VN cảm thấy sao bùi ngùi quá. Cty mạnh như VNPT hay FPT cũng không làm nổi vẫn là đi mua china đặt họ làm theo ý mình rồi về quảng cáo hàng VN .
    0978835302

Nam Sờ Pín
    Cám ơn
    1,712
    Được cám ơn 3,655 lần
           ở 2,275 bài viết
    Thật sự VN mình đang ở cái thế khó, muốn như các nước khác thì phải có cái nền cơ bản , mà bắt đầu xây dựng cái nền cơ bản thì lâu quá , muốn giống như người ta thì chỉ có đi mua của người ta về nhận của mình thôi chứ sao. Bởi vậy cha nào đẻ ra cái câu đi tắt đón đầu là đúng cùi bắp. Mà anh em mình cũng khoái cái câu bằng chị bằng em nên có chịu từ từ gây dựng từ cái cơ bản đâu , mới biết được chữ CNC là phang cái máy 13-25 rồi thế là hộc máu chứ sao. VN nó thế cứ chấp nhận như vậy cho nó nhẹ đầu , bác nào lanh lợi thì biết bắt đầu từ đâu mà tiến , biết đạp xác thằng khác mà đi lên chứ sao , dạy hoài mà anh em có chịu nghe đâu, không phải mình ác , mình canh me người khác sơ hở là giết nhưng họ chịu nghe đâu , cứ tự cho cái rún của mình to như cái vũ trụ thôi thì .... tao cho mày chết nếu mày muốn chết , mày khoe rún tao chọt hehehehehe.
    Nguyễn Hoàng Nam
    n_h_n2002@yahoo.com DT: 0908415648

6. Có 4 thành viên đã cám ơn Nam CNC cho bài viết hữu ích này:

Các Chủ đề tương tự

1. Đổi máy phát điện HN
    Bởi robotec trong diễn đàn Trao đổi
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 07-11-2019, 05:46:40 PM
  2. tầu ngầm nini TQ hoạt động liên tục 21 ngày ,pin lâu vậy?
    Bởi biết tuốt trong diễn đàn Chuyện bên lề
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 10-05-2017, 09:20:05 AM
  3. chuyển phát nhanh MSC
    Bởi biết tuốt trong diễn đàn Chuyện bên lề
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 10-10-2015, 04:57:05 PM
  4. Khớp nối 2-9 .... nhanh nhanh tay nè.
    Bởi Nam CNC trong diễn đàn Gian hàng hết hiệu lực
    Trả lời: 44
    Bài viết cuối: 20-08-2015, 02:30:11 PM
  5. Cùng Phát triển Diễn Đàn
    Bởi ketnoj trong diễn đàn Đóng góp phát triển
    Trả lời: 25
    Bài viết cuối: 18-11-2014, 09:08:15 PM