Chào anh em, mình tay ngang định chế cháo nhưng ko thể tiếp tục vì có dự án khác nên kiến thức và am hiểu mình có giới hạn, mong anh em thông cảm và nhắc nhở mình. Mình cần thanh lý toàn bộ phần điện gồm có như sau, :
1. 3 Step size 54 Minebea 3A (nó ghi như vậy mình hok biết kiểm tra).
2. 3 Driver M839 và M820 của LeadShine ( lúc trước mua combo 4 bộ của Quảng Nguyễn nhưng mình làm cháy mất 1 Driver nên sẽ khuyến mãi cho anh em 1 step và 1 cháy driver cho người mua về nghiên cứu ).
3. 1 Nguồn Lambda hay gì gì đó, 24volt cho step.
4. 1 Nguồn Tổ Ong mua ở Nhật Tảo, 12volt cho Driver thì phải.
5. 1 BoB dùng cho 4 trục, 1 cổng LPT và 1 cổng 5volt USB cắm vào máy vi tính.

Con Step có 4 chân, mình được cho ít sợi jack 6 chân nên mình cắt bỏ đi 2 chân và gắn vào, vẫn chạy ok. Toàn bộ đã được đi dây điện và cho chạy kiểm tra, tất cả phần điện được gắn vào thùng CPU không ( tặng luôn thùng CPU để anh em chở về cho tiện ). Mình muốn bán giá 3,5tr ( xin nợ hình, mai se chụp gửi lên liền )

Mình cũng bán luôn hàng sưu tầm, lúc trước mua của anh Namcnc nhưng giờ đành cho ra đi ( hình này của anh Namcnc chụp, bạn sẽ nhận được như trong hình,mình không thay đổi hay làm gì với các trục hết, anh em yên tâm nha )Click vào ảnh để xem ảnh lớn hơn. 

Name:	ResizeofIMG_0550_zpsfe213678.jpg 
Views:	15 
Size:	125.1 KB 
ID:	5687

Mình có 3 cây, bán 2 cây giá 1.5tr. Vui lòng liên lạc với mình qua số 093 sáu 093 một ba chín, mình tên Trung. Anh em thông cảm hàng dễ vỡ nên mình chỉ bán cho khách trong Saigon thôi, lần đầu buôn bán không muốn làm ai mếch lòng hết.