1. Chú ý: Các bạn nên tham khảo Nội quy trước khi viết bài (click vào liên kết bên dưới).
    * Nội quy và Thông báo diễn đàn CNCProVN.com
    * Nếu bạn thấy hứng thú với bài viết. Hãy dùng chức năng Share to facebook để chia sẻ bài viết lên facebook.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 21 đến 29 của 29

Chủ đề: HCM_ Dọn nhà cuối năm - mạch CNC 3 axis , Vít me, Nguồn 48 V .....

Thợ cả
    Cám ơn
    469
    Được cám ơn 530 lần
           ở 399 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi Gamo Xem bài viết
    Hehe, tại dạo này em đang có sở thích sưu tầm step xịn có encoder hoặc 2 cốt thì em sẽ gắn encoder vào ý mà. Chạy close loop cho nó máu.
    hehe, step encoder thì có 2 em, step có 2 đầu e cũng có nhiều mà k biết xịn k , bác gamo còn board nào không, tình hình như trên là k con gạch cho e nữa rồi!

Spam killer Gamo's Avatar
    Cám ơn
    3,898
    Được cám ơn 1,518 lần
           ở 1,162 bài viết
    Hehe, thôi bác chịu khó đặt cái BOB từ Chị Na vậy hoặc 2 tuần nữa nếu chủ thớt chạy thì em báo bác.

Em cũng ko rành motor xịn hay dòm đâu nhưng thường em chỉ kiểm tra bằng cách quay quay cái cốt motor, thấy nó nặng tay, nhưng cảm giác quay trơn đều là được. Kiểm tra thêm bằng cách chập đầu dây với nhau quay thử mà ko nổi là motor còn tốt. Còn con nào quay dễ quá là có khả năng bị thoát từ (bài học xương máu )
    Lần sửa cuối bởi Gamo, ngày 19-01-2015 lúc 10:44:45 AM.

Thợ cả
    Cám ơn
    469
    Được cám ơn 530 lần
           ở 399 bài viết
    Hehe, thôi bác chịu khó đặt cái BOB từ Chị Na vậy hoặc 2 tuần nữa nếu chủ thớt chạy thì em báo bác.

Em cũng ko rành motor xịn hay dòm đâu nhưng thường em chỉ kiểm tra bằng cách quay quay cái cốt motor, thấy nó nặng tay, nhưng cảm giác quay trơn đều là được. Kiểm tra thêm bằng cách chập đầu dây với nhau quay thử mà ko nổi là motor còn tốt. Còn con nào quay dễ quá là có khả năng bị thoát từ (bài học xương máu )
    híhi, ok bác! BOB chị na thì e có đặt rồi nhưng chỉ là bob thôi không tích hợp driver, e thì đang cần nhỏ gọn.
    Moto như bác nói thì yên tâm, chưa chập dây đã quay sần sần tức nấc 1 rùi ạ.

Thợ cả
    Cám ơn
    1,576
    Được cám ơn 1,032 lần
           ở 799 bài viết
    Đã nhận hàng rồi, nói chung long lanh, cám ơn bác chủ - bảo hành dài hạn cho đến trưóc khi hư 5 phút nhé

Thợ cả
    Cám ơn
    469
    Được cám ơn 530 lần
           ở 399 bài viết
    Chú Huề sao sưu tập nguồn dữ quá vậy, đợt này cháu có vài con sơ cua nữa nè, chú muốn lấy nốt không ?

Thợ bậc 4
    Cám ơn
    187
    Được cám ơn 59 lần
           ở 41 bài viết

Bác lại lo xa. Em có chạy đằng trời cũng ko khỏi. Hehehe em đang tích góp mua từ phần về làm con Mini đầu tay mà bác ko chạy đâu bác khỏi lo

Thợ cả
    Cám ơn
    1,576
    Được cám ơn 1,032 lần
           ở 799 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi anhxco Xem bài viết
    Chú Huề sao sưu tập nguồn dữ quá vậy, đợt này cháu có vài con sơ cua nữa nè, chú muốn lấy nốt không ?
    Hì hì - sao không nói - mà them them nữa cũng chẳng sao ; để đó mai mốt qua lấy 2 em nữa nhé

Thợ cả
    Cám ơn
    469
    Được cám ơn 530 lần
           ở 399 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi thuhanoi Xem bài viết
    Hì hì - sao không nói - mà them them nữa cũng chẳng sao ; để đó mai mốt qua lấy 2 em nữa nhé
    hi`, cháu mới đặt hôm qua mà chú, chắc cuối tuần mới đến nơi. Lâu lâu mới có nên hốt liền, có 10 bộ mà nó để lại cho cháu có 4 bộ.

Thợ bậc 5
    Cám ơn
    60
    Được cám ơn 63 lần
           ở 46 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi thuhanoi Xem bài viết
    Đã nhận hàng rồi, nói chung long lanh, cám ơn bác chủ - bảo hành dài hạn cho đến trưóc khi hư 5 phút nhé
    Cảm ơn anh, hàng tới sớm hơn dự kiến nhỉ, vì thằng nhân viên Viettel bảo gần 1 tuần mới tới. Tới nơi nguyen vẹn là mừng rồi.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Các Chủ đề tương tự

1. HCM- Thanh lý hàng cuối năm
    Bởi quangnguyen89ck trong diễn đàn Gian hàng hết hiệu lực
    Trả lời: 36
    Bài viết cuối: 12-10-2015, 12:30:01 PM
  2. miền bắc offline cuối năm 2014 đi các bác.
    Bởi Luyến trong diễn đàn Miền Bắc
    Trả lời: 29
    Bài viết cuối: 02-03-2015, 10:03:04 AM
  3. Thanh lý hàng cuối năm.
    Bởi duonghieuled trong diễn đàn Gian hàng hết hiệu lực
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 21-01-2015, 10:34:06 AM
  4. HCM_ bán ít nguồn 48v 7A cho step
    Bởi terminaterx300 trong diễn đàn Gian hàng hết hiệu lực
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 22-08-2014, 02:51:10 PM
  5. CNC H-frame cùi bắp ve chai cuối năm !!!
    Bởi Nam CNC trong diễn đàn Máy phay CNC
    Trả lời: 21
    Bài viết cuối: 17-01-2014, 08:21:46 AM