1. Chú ý: Các bạn nên tham khảo Nội quy trước khi viết bài (click vào liên kết bên dưới).
    * Nội quy và Thông báo diễn đàn CNCProVN.com
    * Nếu bạn thấy hứng thú với bài viết. Hãy dùng chức năng Share to facebook để chia sẻ bài viết lên facebook.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 21 đến 30 của 30

Chủ đề: Thanh lý driver + motor stepper

Thợ bậc 6
    Cám ơn
    55
    Được cám ơn 197 lần
           ở 124 bài viết
    Các bác thông cảm cho em ạ.
    Em ít online nên không để ý các bác hỏi. Có 2 bác điện thoại cho em một bác nhận 03 bộ, một bác còn lại lấy nốt 07 bộ nên em đã đồng ý 2 bác ấy.
    Em hẹn với hai bác ấy chưa chuyển hàng bởi vì hàng Hybird của em bạn em lấy hộ chưa về tới nơi nên em chưa chuyển hàng cho các bác ấy được (vì đồ vẫn đang dùng).

Nếu lúc nào em chuyển đồ được cho các bác ấy em sẽ thông báo với các bác ấy nếu mà lúc đó các bác ấy xác nhận có không cần nữa thì em sẽ báo lại các bác.

Em cảm ơn các bác đã quan tâm. Em xin lỗi các bác mà em chưa trả lời.

Thợ cả cnclaivung's Avatar
    Cám ơn
    721
    Được cám ơn 152 lần
           ở 115 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi racing boy Xem bài viết
    bác chithieutien cũng lọt vào danh sách đen của e rùi nha, mấy lần cho e leo cây bảo mua hàng e chắc như đinh đóng cột hẹn ngày chuyển tiền làm e từ chối mấy bác hỏi mua rùi bác mất tích nun , ko lấy thì bảo e một câu. một lần e ko để ý nhưng mấy lần liền, bực vs bác ra phết
    chuyện mua bán giá cả trả tới trả lui, tui cũng phải xem trước xem sau chứ mấy cha, thời buổi giờ làm ăn khó khăn , tiền đi mà hàng thì ngóng tức đau rái mấy ông nội, tui chỉ bể gạch bác có 1 lần chứ mấy bác nói vậy, bác hỏi ông tuấn kia đi, tui làm sao, một phát ăn liền nếu cảm thấy yên cái bụng, mới nghe thông báo bên vườn chuối ông nội nào đưa đồ lên cạo sạch tem, mua về...bùm xong 10 củ...ông Nam em có đụng chạm tới ông đâu...em thì cũng muốn hốt hết đấy, thật lòng mà nói, xin chủ thớit xác nhận dùm, em hỏi chắc chắn trước chẳng lẽ ko được sao . đâu phải trả giá là phải mua các cha, cho em xin đi
    em cần visme + ray hỏi hoài chẳng cha nào có, quay qua đong phương làm liền 13 củ, tiền đi trong ngày, nay 10 ngày chưa nhận hàng nè, mua mua với bán bán.
    Lần sửa cuối bởi cnclaivung, ngày 15-05-2015 lúc 11:09:43 PM.
    thợ mộc hàn sắt

3. Thành viên đã cám ơn cnclaivung cho bài viết hữu ích này:

Thợ bậc 7
    Cám ơn
    424
    Được cám ơn 288 lần
           ở 184 bài viết
    Mua bán bây giờ đúng là phức tạp thật. "Người ngoan thì ít mà kẻ gian thì nhiều". Chẳng biết đằng nào mà lần. Em giờ muốn mua hàng mà không dám mạnh tay như trước nữa....
    KHÔNG NGỪNG ĐAM MÊ - KHÔNG NGỪNG SÁNG TẠO
    Bolg : phipdong.blogspot.com
    email : ngocanh.songlong@gmail.com
    ĐT : 090.447.5528

5. Thành viên đã cám ơn ngocanhld2802 cho bài viết hữu ích này:

Nam Sờ Pín
    Cám ơn
    1,712
    Được cám ơn 3,655 lần
           ở 2,275 bài viết
    -----Nói chung là phải do người nào bán nữa chứ , em lựa hàng ngon nên bán hơi cao xíu nhưng bây giờ các bác cũng mua được nên nói giá em cao rồi , em cũng không buồn mua bán , cứ thanh lí dần dần hết cái mớ ve chai thôi , bây giờ hàng cực ngon cực rẻ em mới lụm rồi bán cho các bác cũng như giúp cho các bác thôi.

Tình hình em thấy có bác Thuhanoi đã thực hiện mua bán bảo đảm mà, 1 lần rất ok , các bác muốn bán hay muốn mua an toàn nên chọn phương pháp này nhé.

----Hàng của em bán em không sợ trả giá , vì các bác đang trả giá bác khác hốt khỏi hỏi giá luôn hehehe. Bác Thiện đang hỏi mua visme ai cũng biết , nhưng hàng của bác hỏi nó hot quá , làm gì còn hàng đó trên thị trường nữa , em nghe phong phanh đâu mấy hàng đó bị TQ hốt hết về nước rồi , đố anh em trả giá bằng mấy anh TQ..... mấy anh TQ khôn thấy bà , hàng chúng nó làm không thèm xài , bán cho VN mình rồi mua hàng japan 2nd .... hahaha.
    Nguyễn Hoàng Nam
    n_h_n2002@yahoo.com DT: 0908415648

7. Có 3 thành viên đã cám ơn Nam CNC cho bài viết hữu ích này:

Thợ bậc 7
    Cám ơn
    235
    Được cám ơn 200 lần
           ở 171 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi Nam CNC Xem bài viết
    -----Nói chung là phải do người nào bán nữa chứ , em lựa hàng ngon nên bán hơi cao xíu nhưng bây giờ các bác cũng mua được nên nói giá em cao rồi , em cũng không buồn mua bán , cứ thanh lí dần dần hết cái mớ ve chai thôi , bây giờ hàng cực ngon cực rẻ em mới lụm rồi bán cho các bác cũng như giúp cho các bác thôi.

Tình hình em thấy có bác Thuhanoi đã thực hiện mua bán bảo đảm mà, 1 lần rất ok , các bác muốn bán hay muốn mua an toàn nên chọn phương pháp này nhé.

----Hàng của em bán em không sợ trả giá , vì các bác đang trả giá bác khác hốt khỏi hỏi giá luôn hehehe. Bác Thiện đang hỏi mua visme ai cũng biết , nhưng hàng của bác hỏi nó hot quá , làm gì còn hàng đó trên thị trường nữa , em nghe phong phanh đâu mấy hàng đó bị TQ hốt hết về nước rồi , đố anh em trả giá bằng mấy anh TQ..... mấy anh TQ khôn thấy bà , hàng chúng nó làm không thèm xài , bán cho VN mình rồi mua hàng japan 2nd .... hahaha.
    Mấy cây vitme xịn kiểu nào mình cũng có thể tìm. Lần đầu up lên diễn đàn thấy mấy bác chê đắt nên thôi. Chứ vitme xịn nào mình cũng tìm được nhé

Thợ cả Diyodira's Avatar
    Cám ơn
    366
    Được cám ơn 664 lần
           ở 452 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi inhainha Xem bài viết
    Mấy cây vitme xịn kiểu nào mình cũng có thể tìm. Lần đầu up lên diễn đàn thấy mấy bác chê đắt nên thôi. Chứ vitme xịn nào mình cũng tìm được nhé
    Có tiền mua tiên cũng được, mà tiền đâu để mua ))

Nam Sờ Pín
    Cám ơn
    1,712
    Được cám ơn 3,655 lần
           ở 2,275 bài viết
    xịn nó cũng có giá xịn của nó , bây giờ hàng hoá 2nd có giá trần rồi , bác inhaiha có kẹp nách từ korea về cũng bán lỗ mà thôi.... em có giới thiệu vài chổ bán hàng , giá cao chút xíu hơn bãi nhưng các bác ấy có vào đâu , lấy giá bãi so sánh thì làm sao dám mua. Em ráp máy chỉ cốt tìm được đồ em cần không quan tâm giá , vì em từng mua hàng chánh hãng new 100% tại singapore nên tất cả giá nơi đây đều rẻ cả, đó là lí do tại sao em đi mua hàng 2nd rất dễ và người ta khoái bán cho em, còn hàng mua về để bán lại cho anh em là rất khó vì phải lâu lâu mới mua được hàng thơm giá rẻ để mà có lời chút đỉnh.
    Nguyễn Hoàng Nam
    n_h_n2002@yahoo.com DT: 0908415648

11. Thành viên đã cám ơn Nam CNC cho bài viết hữu ích này:

Thợ cả cnclaivung's Avatar
    Cám ơn
    721
    Được cám ơn 152 lần
           ở 115 bài viết
    vậy, đó mấy cha thấy rổ vần đêf mua bán chưa, em thì con nhà nghèo học dốt nên đành dò trong ngoài cho chắc, híc...1,2 củ thì ko nói chứ mười mấy củ an ngủ có yên ko?
    nghe nói vụ kia là bác Ngocanh dính đạn đó, mà bác ấy có phải tay mơ đâu các cha...
    em làm con mấy này là do nhờ em lội hết cái rum này hơn 2 tháng rồi, động tỉnh gì em cũng biết, ông racingboy gì đấy, cũng mới gia nhập diẽn đàn đã mua bán bao nhiêu nên em cũng ngại, nói thật mất lòng....ai cũng thế ko gì riêng em
    Lần sửa cuối bởi cnclaivung, ngày 16-05-2015 lúc 03:15:04 PM.
    thợ mộc hàn sắt

Thợ bậc 6
    Cám ơn
    55
    Được cám ơn 197 lần
           ở 124 bài viết
    Hic em xin chào các bác.
    Em bỏ quên topic này cũng lâu quá rồi. Cứ loanh quanh việc nọ việc kia.
    Tình hình là em thông báo 2 bác lần trước báo lấy nhưng sau không thấy lấy. Em thì cũng cứ chờ các bác ấy. Nhưng giờ gần 03 tháng rồi, chắc kèo này các bác ấy hủy (đã có 1 bác báo hủy do em hỏi bác ấy còn bác kia thì có hẹn hò nhưng không thấy tăm hơi đâu.).

Đồ thì em tháo ra cũng từ lâu rồi, chỉ cất một chỗ thôi, cũng chẳng có thời gian để nhớ tới. Có gì em sẽ bổ xung ảnh thêm sau ạ.

Thợ bậc 7 racing boy's Avatar
    Cám ơn
    89
    Được cám ơn 244 lần
           ở 129 bài viết
    Bác xé lẻ ra bán có phải nhanh hơn ko, ai cần mua gì thì mua đấy, có bác đầy driver có bác đầy motor ý, thiếu vẫn thiếu mà thừa vẫn thừa

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Các Chủ đề tương tự

1. CKD - Sưu tầm - Arduino closed-loop Stepper motor
    Bởi nhatson trong diễn đàn Arduino
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 17-10-2018, 05:50:52 PM
  2. HCM - Stepper Driver 2 pháe cho bác nào có nhu cầu
    Bởi mink trong diễn đàn Gian hàng hết hiệu lực
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 22-03-2015, 12:54:59 PM
  3. Stepper motor bipolar USA
    Bởi hadenki trong diễn đàn Gian hàng hết hiệu lực