1. Chú ý: Các bạn nên tham khảo Nội quy trước khi viết bài (click vào liên kết bên dưới).
    * Nội quy và Thông báo diễn đàn CNCProVN.com
    * Nếu bạn thấy hứng thú với bài viết. Hãy dùng chức năng Share to facebook để chia sẻ bài viết lên facebook.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 21 đến 22 của 22

Chủ đề: Ray và Vitme

Thợ bậc 3 CNC24H.COM's Avatar
    Đang ở
    79A2 Khu đô thị Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội
    Cám ơn
    19
    Được cám ơn 6 lần
           ở 4 bài viết

5308

Trích dẫn Gửi bởi Tuancoi Xem bài viết
    ko có gì phải cảm ơn anh đâu, Em đang làm 1 điều tốt đó, Anh cũng nghĩ trong buôn bán ai cũng có lúc mắc sai sót, và cũng có nhiều lần mình không làm thỏa mãn khách hàng của mình mặt dù đã hết sức cố gắn, và nhiều khách hàng cũng đã bỏ qua 9 không nói gì về sai sót của mình, và anh cũng làm như vậy đối với Bác Hoangkhoiarc, để bác áy còn buôn bán kiếm vài đồng nuôi con,,,nhưng anh không ngờ mình lại làm hại nhiều ạe khác cùng khổ, cùng đam mê. Hi vọng bác ấy sẽ sớm thấy hậu quả và suy nghĩ lại cách sống của mình"sống Lạ" để sớm cải tà quy chính, để diễn đàn phát triển một cách mạnh mẽ ,trong sạch.
    Em ủng hộ bác Tuancoi!
    Bác Hoangkhoiarc nên điềm đạm hơn trong cách viết để diễn đàn luôn trong sạch.

Thợ cả Tuancoi's Avatar
    Đang ở
    Đà Nẵng
    Cám ơn
    78
    Được cám ơn 144 lần
           ở 112 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi hoangkhoiart Xem bài viết
    Theo tôi thì ông nên lo làm mà kiếm cháo qua ngày. Ở đó nói xàm. Chỉ giỏi chém. Làm cái gì thiết thực ấy. Tốt nhất là làm sao close cái nick này để tôi không cần phải vào nhìn một anh hùng bàn phím như ông. Thế nhé. Chào. Còn nữa. Ông tuấn còi muốn mua đồ rẻ đẹp alo tôi nhé. Hết.
    nói và bán chẳn giống nhau thì ai còn tin nữa mà dụ dỗ, chỉ vì muốn bán đc hàng mà ông nói sai sự thật, hàng mua về bị lỗi không dùng dược cũng chẳn đổi được, không như mấy bật đại QuangNguyen và Namcnc, có nói xàm thì cũng nói vói bac PhanTranMinhHiep chứ nói gì với ông, chẳn làm j thiết thực thì cũng chẳn lừa lọc gì ai cả. chào.
    Lần sửa cuối bởi Tuancoi, ngày 28-06-2015 lúc 06:06:14 AM. Lý do: lổi chính tả

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Các Chủ đề tương tự

1. Cần mua bộ thu phát Keyence và vài cái servo motor
    Bởi inhainha trong diễn đàn Cần mua
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 09-05-2017, 09:30:02 PM
  2. Về các món driver 5 pha và alpha đỉnh
    Bởi inhainha trong diễn đàn Gian hàng hết hiệu lực
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 14-04-2015, 12:05:52 PM