1. Chú ý: Các bạn nên tham khảo Nội quy trước khi viết bài (click vào liên kết bên dưới).
    * Nội quy và Thông báo diễn đàn CNCProVN.com
    * Nếu bạn thấy hứng thú với bài viết. Hãy dùng chức năng Share to facebook để chia sẻ bài viết lên facebook.

Trang 4 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối
Kết quả 61 đến 80 của 164

Chủ đề: JAPAN - Spindle Shin-oh, Combo XY IKO -- [Đấu giá]

Thợ phụ bậc 2
    Cám ơn
    0
    Được cám ơn 1 lần ở 1 bài viết
    Hàng của mình thì kêu bán 1x triệu. Còn của người ta cao hơn của mình thì trả 7 triệu. Bó tay sự đời, mới có mấy câu mà xuất hiện cả " lũ làng " bợ mông với nâng bi cho đại ca.
    Bác NamCNC ơi, có ai nói gì bác đâu. Bác công nhận mình dư tiền thì đưa cái giá cao cho mấy thằng em nó nể.
    Lần sửa cuối bởi dungct, ngày 05-08-2015 lúc 03:31:35 PM.

Thợ bậc 7
    Cám ơn
    235
    Được cám ơn 200 lần
           ở 171 bài viết
    Nhưng mà bác Nam CNC định giá sản phẩm trong topic đấu giá của người khác là không fair lắm. Bác làm điều này sẽ vô tình định hướng người mua theo giá mong muốn của bác. Ở trang 5giay, bất cứ còm có tính chất dìm hàng hoặc định giá trong trang đấu giá của người khác là bị ban nick đấy.

Thợ bậc 7 Khoa C3's Avatar
    Đang ở
    Hải Dương
    Cám ơn
    273
    Được cám ơn 738 lần
           ở 351 bài viết
    Làm tý giai điệu hạ nhiệt nào các cụ.

Zalo: 0975 826 040. Nguyen Van Khoa 131 2128 6777 016 NH Techcombank HD.

Thợ cả hung1706's Avatar
    Cám ơn
    523
    Được cám ơn 598 lần
           ở 478 bài viết
    Hình như có gì đó không ổn.
    1- Hàng ngon thì cho em xin cái "thông số kỹ thuật" rõ ràng + cho luôn cái giá 10tr hay 12tr chứ cần chi đấu giá. Bao test bao đổi trả thì khối thằng bay vào mà húp. Chẳng hạn như cụ có tiền thì cụ húp 8tr đi rồi cụ bán lại 10tr 12tr là cụ có lời rồi còn gì cụ nhỉ, sao cụ không âm thầm mà húp cho lành ? Cụ cứ ngỡ bỏ cục tiền ra mua đồ về là chạy phà phà chắc ?

2- Cụ biết gì mà bợ mông và nâng bi khi uy tín của cụ chỉ vỏn vẹn 2 bài viết (2 bài đều chửi om sòm thì ai xem ra gì)? Người ta có nhu cầu nhưng ếu có tiền, hỏi thăm kỹ lưỡng để liệu cơm gắp Tôm Hùm thì cụ bảo nâng bi rồi dìm hàng này nọ. Tớ dìm hàng, tớ có hàng rẻ mà mua, cụ có tiền thì bay vào mà nẫng tay trên có phải ngon hơn không nhỉ? Cụ la um sùm hàng ngon lên chi cho bác chủ thấy bán hố rồi đóng topic, mai mốt bán chục tr thì cụ ngồi xỗm cụ cười khà khà chắc?

Cụ có lòng thì cho xin cái giá của đại gia bay vào mà hốt cả chùm bi với lông thì thiên hạ mới nể cụ àh.

Em có quan tâm bộ XY từ bên thegioicnc of bác trà đá nhưng thôi không tham gia sợ bảo dìm hàng bác chủ để hưởng lợi. Em sợ miệng thiên hạ lắm
    Em xin lỗi bác chủ topic vì tính khí em có sao nói vậy. Chúc bác bán dc giá !!!
    TPHCM - sdt 0907983682
    https://www.facebook.com/CNCSP268/

Thợ cả
    Cám ơn
    1,576
    Được cám ơn 1,032 lần
           ở 799 bài viết
    Hihiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii, cụ chủ đã thả cửa, ai khoáy thì vào nhé, mình thì chờ đến phút chót thả một quả bom chơi

Thợ phụ bậc 2
    Cám ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi thuhanoi Xem bài viết
    Hihiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii, cụ chủ đã thả cửa, ai khoáy thì vào nhé, mình thì chờ đến phút chót thả một quả bom chơi
    Nếu cứ hành sự như bác thì mọi chuyện chẳng có một điều gì phàn nàn cả. Có điều kiện thì chơi, chứ mua bán mà vào chê "thúi" rồi định giá bèo , chê không mua này nọ trong khi ngồi ngó tới ngó lui. Tuyên bố hầm hồ thì đưa ra cai giá coi cho được.

@hung : Cái gì bác ko mua được thì người khác mua rồi làm gì là quyền của chủ sở hữu. Bác suốt ngày đi "nâng bi" làm cho đại ca vui không hà, buồn cho bác.

Bức xúc thì nói vậy thôi, chứ chẳng liên quan gì đến bác chủ thớt cả.

Thợ bậc 3
    Cám ơn
    15
    Được cám ơn 3 lần
           ở 2 bài viết
    Em không nghĩ tự nhiên topic đấu giá mà lại có lời qua lại không hay thế này!
    Còn chuyện em suy nghĩ bị hố hay gì đó rồi đóng topic là em cam kết sẽ không có. Đã lỡ đưa chân rồi thì phải theo tới cùng. Món hàng đối với em là khủng, còn với mọi người thì tùy quan điểm mỗi người.
    Thú thật là có mấy bác gọi điện hỏi em cho cái giá bán luôn. Nhưng em đã đưa lên đấu giá rồi nên em sẽ để anh em đấu giá như những lần đấu giá trước của diễn đàn!
    Anh em cứ vui vẻ, thoải mái, có không hài lòng gì nhau cũng bỏ qua, vì ai ở đây chắc đều có chung niềm đam mê cả mà!
    Thân!
    LÊ BÁ HOÀNG. 01638.293.020. lehoangspk@gmail.com.

Nam Sờ Pín
    Cám ơn
    1,712
    Được cám ơn 3,655 lần
           ở 2,275 bài viết
    em đây , luật không quy định thì em không phạm quy , em có quyền nói nhưng những lời nói của em là sự thật , không có gì là dìm hàng. Trong khi đó bác dungct bạn làm được gì khi chỉ viết có 3 bài viết đi gây chuyện với người khác... bác gây chuyện thì không tốt cho việc đấu giá , em đang tự hỏi bác làm vậy có dụng ý gì.

Bác inhainha hãy nhớ , chẳng có gì nên hay không nên , em làm em tự chịu trách nhiệm , việc nên là đừng nên nhận xét về người khác khi chưa hiểu rõ, những bác không đấu giá thì đừng nhận xét ngoài lề lung tung.

việc em dư tiền , đánh giá sản phẩm là việc của em , ai cũng hiểu con spindle này xuất xứ từ đâu , dòng này đặc tính ra sao , công lực nó như thế nào , không phải em nói gì thì nói ai cũng tin , việc dư tiền và đưa ra cái giá thì em đâu phải thằng khờ đưa cái giá trên trời làm gì , em vẫn nâng đều đặn đấy chứ , các bác phải hiểu em này không ngon em mua làm gì .

dư thì dư spindle không ngon , chứ spindle ngon em vẫn thiếu , em từng bán spindle 1x chai vậy cứ căn cứ đó các bác chơi tới tới nóc giá em bán luôn đi cho chủ thớt vui nào .

Giá thấp hay cao là do thị trường quyết định , em đề ra 6.7tr xem tới sát giờ nó tăng bao nhiêu nhé , em chỉ biết đây là giá chạy đà của em , còn em chạy bao nhiêu là quyền của em, em là dân làm ăn chứ không phải sinh ra là con tỷ phú , em không ngông như mấy đại gia thừa hưởng đâu ạ , em chỉ muốn hơn giá mấy bác chút đỉnh thôi.

Chủ thớt đừng lo lắng, cái forum này nó là kĩ thuật , chán òm , lâu lâu dậy sóng cho vui , em chỉ mong anh em nói chuyện có chút kiềm chế đừng có bi hay bướm hay khoai lang gì đó là được hehehe , chừng nào admin ngăn em nói thì em chịu , mà em có phạm quy đâu mà ếch cấm em nói.

Và 1 điều cuối cùng em đang nắm giá 6.7 tr , em chờ bom của đại ca xứ Đà .....điểu của thu Hà Lội ( giờ này ngoài ấy lội dữ lắm , mưa quá mà )
    Nguyễn Hoàng Nam
    n_h_n2002@yahoo.com DT: 0908415648

9. Thành viên đã cám ơn Nam CNC cho bài viết hữu ích này:

Thợ cả
    Cám ơn
    1,576
    Được cám ơn 1,032 lần
           ở 799 bài viết
    Chủ thớt đừng lo lắng, cái forum này nó là kĩ thuật , chán òm , lâu lâu dậy sóng cho vui , em chỉ mong anh em nói chuyện có chút kiềm chế đừng có bi hay bướm hay khoai lang gì đó là được hehehe , chừng nào admin ngăn em nói thì em chịu , mà em có phạm quy đâu mà ếch cấm em nói.
    Mình khuấy khúc này nhé
    Nói that chứ bác chủ đưa quá thiếu thông tin nên cũng khó cho anh em bắn
    Lần sửa cuối bởi thuhanoi, ngày 05-08-2015 lúc 05:36:34 PM.

Thợ bậc 7
    Cám ơn
    235
    Được cám ơn 200 lần
           ở 171 bài viết
    BÁc Nam CNC ơi, mình không có khuyên gì bác nên hay không cả. Mình chỉ bảo trong topic Đấu giá của người khác, bàn về giá là không fair lắm. Mình chấm dứt ở đây nhé, không có khi lại ôm đầu máu
    Lần sửa cuối bởi inhainha, ngày 05-08-2015 lúc 05:42:08 PM.

12. Thành viên đã cám ơn inhainha cho bài viết hữu ích này:

Thợ bậc 3
    Cám ơn
    15
    Được cám ơn 3 lần
           ở 2 bài viết
    THÔNG TIN CHO ANH EM và Chuyên gia Sờ pín:

Em đã nhờ người kiểm tra, SPINDLE này dùng 3 bạc 7 chứ không phải bạc 6 nhé!

Thanks!

Nam Sờ Pín
    Cám ơn
    1,712
    Được cám ơn 3,655 lần
           ở 2,275 bài viết
    Ok bác inhainha , em rút kinh nghiệm sâu sắc giống mấy anh đốn cây , không bàn về giá .

---- thông tin về em này nó xoá trên trang chủ rồi nó chỉ còn các dòng mới nhất từ năm 2014 thôi.

Em nói 1 câu luôn , con này có bạc 6xxx chuyển qua bạc 7xxx dễ òm , ai thắng ôm qua em chỉ cách làm tại chổ luôn cho nó máu , 3.7 japan thì chắc mấy em 5kw TQ mới dám so sánh , mà mấy dòng ăn kim loại thì các bác nghiên cứu trên taobao sẽ biết giá nó như thế nào , anh em chơi đồ gỗ , độ chính xác và công suất không ngon nên spindle TQ giá nó rẻ nha , các bác thử tìm 1 con shin-oh 2nd trên taobao nó bán ra sao là biết.

các bác không chịu đeo bám thì em hốt giá thấp các bác đừng khóc , don't cry joni ( nếu mua hụt thì tìm bài hát này mà nghe nhé )

cập nhật trễ xíu , em chôm ít tiền lập quỹ đen chém con này tới bến.
    Lần sửa cuối bởi Nam CNC, ngày 05-08-2015 lúc 05:57:48 PM.
    Nguyễn Hoàng Nam

15. Thành viên đã cám ơn Nam CNC cho bài viết hữu ích này:

Thợ phụ bậc 2
    Cám ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Nam CNC Xem bài viết
    Ok bác inhainha , em rút kinh nghiệm sâu sắc giống mấy anh đốn cây , không bàn về giá .

---- thông tin về em này nó xoá trên trang chủ rồi nó chỉ còn các dòng mới nhất từ năm 2014 thôi.

Em nói 1 câu luôn , con này có bạc 6xxx chuyển qua bạc 7xxx dễ òm , ai thắng ôm qua em chỉ cách làm tại chổ luôn cho nó máu , 3.7 japan thì chắc mấy em 5kw TQ mới dám so sánh , mà mấy dòng ăn kim loại thì các bác nghiên cứu trên taobao sẽ biết giá nó như thế nào , anh em chơi đồ gỗ , độ chính xác và công suất không ngon nên spindle TQ giá nó rẻ nha , các bác thử tìm 1 con shin-oh 2nd trên taobao nó bán ra sao là biết.

các bác không chịu đeo bám thì em hốt giá thấp các bác đừng khóc , don't cry joni ( nếu mua hụt thì tìm bài hát này mà nghe nhé )

cập nhật trễ xíu , em chôm ít tiền lập quỹ đen chém con này tới bến.
    Chơi vậy cho đáng mặt thành viên lâu năm, chứ cái kiểu ma cũ đè ma mới thì kính thưa bác luôn. Hàng đẹp nên không có lý do gì mà phán nữa nhé.

Thợ bậc 6 conga's Avatar
    Đang ở
    Thanh Liêm-Hà Nam
    Cám ơn
    228
    Được cám ơn 84 lần
           ở 76 bài viết
    Nghe các bác có vẻ căng con nhà anh thẳng thế nhỉ? Ngoài bắc đang mưa to, ngập đường rất chi là mát mẻ
    Trong nam tình hình nhiệt độ ngày càng cao...xin gửi 1 chút nước miền bắc ( Quảng Ninh) cho các bác hạ nhiệt nhé!
    Click vào ảnh để xem ảnh lớn hơn. 

Name:	pho-thu-tuong-khong-de-nguoi-dan-thieu-doi-sau-lu-lut.jpg 
Views:	131 
Size:	79.8 KB 
ID:	10431
    Lần sửa cuối bởi conga, ngày 05-08-2015 lúc 06:42:47 PM.
    Công Lãng Tử - Tel + Zalo: O98.115.68.58

18. Thành viên đã cám ơn conga cho bài viết hữu ích này:

Thợ cả hung1706's Avatar
    Cám ơn
    523
    Được cám ơn 598 lần
           ở 478 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi hung1706 Xem bài viết
    Hehe hình như bác chủ ở SG thì phải. Rãnh rãnh thì mang qua cho bác Nam sơ-pín khám cho là ngon lành, anh em tin tưởng hơn, dc giá hơn :d.
    Con spin này bác Nam nhiêˋu kinh nghiệm roài, có giá trâˋn roài thì khó cho bác chủ bán dc giá cao hơn nên chơˋ khám xong tính típ
    Bộ XY hình như bác Huy trà đá cnc cung câ´p thì phải
    Em xin trích cái cmt trước cho các bác phân xử.
    Chú dungct à. Chú đến trái đất này làm gì vậy? Chửi đổng, xác nhận giá trị món hàng, mua hàng hay có mục đích khác? Cụ có mua hàng không? Nếu cần thiết thì mình có thể xác nhận cho cái nguồn gốc chú tạo acc từ cái máy tính nào và là chi nhánh của cụ nào với mục đích gì nhé. Nhưng thôi không việc gì phải hại nhau như vậy nên cụ lên ngồi cho mình lạy 1 cái rồi mình lặn cho đẹp vùng trời nhà cụ nhé. Thành thật chia buồn cho cụ vì có lẽ cụ thuộc Cung Bọ Cạp )

Trở lại chủ đề chính nhé. Trong cmt này mình có nâng bi ai ko hay mục đích là gì ?
    1- Mình đề nghị bác chủ mang đi kiểm định tại 1 nơi uy tín mà cả diễn đàn này ai cũng biết. Mục đích là gì? Giúp bác chủ hay hại bác chủ? Nếu thật sự hàng ngon thì giá trị tăng lên vài lần là ko vấn đề. Nếu hàng có không ngon thì độ lại sẽ ngon (vì mình biết tay nghề của cụ ấy nên mới mạnh dạn) chứ không vấn đề gì phải xoắn.
    2- Mình có bảo con này có giá trần sẽ khó cho bác chủ, mục đích là gì? Tự hiểu nhé
    3- Bộ XY ai có quan tâm đều biết nguồn từ bác trà đá, giá thật bao nhiêu alo phát hỏi ra sẽ rõ. Cái chính là nó tản đi khắp nơi và đang trong tay bác chủ nên bán lấy chênh lệch vài trăm k mình cũng chấp nhận mua vì quan trọng là giá trị mang lại từ món hàng.

XIN LỖI CẢ DIỄN ĐÀN VÌ LÙM XÙM TÍ NHÉ .
    TPHCM - sdt 0907983682
    https://www.facebook.com/CNCSP268/

Thợ bậc 6
    Cám ơn
    153
    Được cám ơn 54 lần
           ở 41 bài viết
    Đẩy bác nam 1 tý: spildl 6.8 tr 6x hay 7x ok
    Lần sửa cuối bởi zinken2, ngày 05-08-2015 lúc 07:37:20 PM.

Nam Sờ Pín
    Cám ơn
    1,712
    Được cám ơn 3,655 lần
           ở 2,275 bài viết
    hi vọng ông passion không dính dáng gì với ông dungct , anh em thấy sao nói vậy chứ có liên đới gì ma cũ ma mới nhỉ , ông dungct kia không cần chú nhận xét theo kiểu bề trên , hi vọng chú tham gia diễn đàn viết các bài có ích chia sẽ với anh em thì hơn thay vì đi gây chuyện với người khác mà chẳng liên quan gì đến đấu giá.

Passion là ai tui biết chứ , ngày trước tui còn chỉ cho mua hàng mà , chú mua 1 con của anh di vo di ra còn hỏi về collet YCC 16 , cái máy nhôm kia chạy ngon chưa ? nếu nói chú là người mới thì còn lâu , cũ xì à
    Lần sửa cuối bởi Nam CNC, ngày 05-08-2015 lúc 07:53:56 PM.
    Nguyễn Hoàng Nam

Nam Sờ Pín
    Cám ơn
    1,712
    Được cám ơn 3,655 lần
           ở 2,275 bài viết
    thêm 1 đại gia giữ chổ.
    Nguyễn Hoàng Nam

Thợ bậc 4
    Cám ơn
    73
    Được cám ơn 49 lần
           ở 37 bài viết
    Tập trung vô chuyên môn (đấu giá) thôi anh em.
    Tui theo spindle 6.900.

Thợ bậc 3
    Cám ơn
    15
    Được cám ơn 3 lần
           ở 2 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi Nam CNC Xem bài viết
    hi vọng ông passion không dính dáng gì với ông dungct , anh em thấy sao nói vậy chứ có liên đới gì ma cũ ma mới nhỉ , ông dungct kia không cần chú nhận xét theo kiểu bề trên , hi vọng chú tham gia diễn đàn viết các bài có ích chia sẽ với anh em thì hơn thay vì đi gây chuyện với người khác mà chẳng liên quan gì đến đấu giá.

Passion là ai tui biết chứ , ngày trước tui còn chỉ cho mua hàng mà , chú mua 1 con của anh di vo di ra còn hỏi về collet YCC 16 , cái máy nhôm kia chạy ngon chưa ? nếu nói chú là người mới thì còn lâu , cũ xì à
    Em xin xác nhận với bác Nam là em không phải người mà bác Nam nói ở trên và bác dungct gì kia cũng không liên quan tới em nốt!
    Người mà từng mua con spindle của bác Di do di ra kia em có quen, là chỗ anh em.

Tình hình tự nhiên lại trở nên căng như dây đàn, em có chút chuyện riêng cũng đang đau đầu, vào diễn đàn thì anh em lại chém tơi bời thế này!
    Nếu các bác thấy không hay xin phép cứ ý kiến, nếu mọi người đồng ý thì em xin phép admin và mọi người cho em hủy phiên đấu giá và giữ lại 2 món rồi dùng nó cho cái máy đầu tiên của em luôn!
    Mấy bác làm em nản và buồn quá! Chuyện không có gì mà rồi nó đã đi xa quá ...

Chuyện đơn giản hãy để cho nó đơn giản thôi các bác nhé!
    Thanks !

Trang 4 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Shin-oh spindle và spindle DIY.
    Bởi Nam CNC trong diễn đàn Đồ Mua
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 07-07-2018, 09:47:14 AM
  2. Đấu giá !
    Bởi ducduy9104 trong diễn đàn Gian hàng hết hiệu lực
    Trả lời: 33
    Bài viết cuối: 05-08-2015, 09:18:43 PM
  3. Trả lời: 122
    Bài viết cuối: 22-07-2015, 10:15:54 AM
  4. Khung máy và 3 bộ trượt combo của japan kiểu router.
    Bởi Nam CNC trong diễn đàn Gian hàng hết hiệu lực
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 11-03-2015, 11:43:09 PM
  5. Spindle japan 1.5-2.2kw -shin-oh 933B .
    Bởi Nam CNC trong diễn đàn Gian hàng hết hiệu lực
    Trả lời: 24
    Bài viết cuối: 20-01-2015, 11:53:46 AM