1. Chú ý: Các bạn nên tham khảo Nội quy trước khi viết bài (click vào liên kết bên dưới).
    * Nội quy và Thông báo diễn đàn CNCProVN.com
    * Nếu bạn thấy hứng thú với bài viết. Hãy dùng chức năng Share to facebook để chia sẻ bài viết lên facebook.

Trang 5 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối
Kết quả 81 đến 100 của 164

Chủ đề: JAPAN - Spindle Shin-oh, Combo XY IKO -- [Đấu giá]

Thợ bậc 4
    Cám ơn
    73
    Được cám ơn 49 lần
           ở 37 bài viết
    Bình tỉnh chủ thớt nhé.
    Mọi người ai nói gì thì nói,quan trọng nhất là việc mình làm.
    Nếu bác thấy không làm gì sai trái thì cứ bỏ qua đi.

Trích dẫn Gửi bởi passion Xem bài viết
    ..., nếu mọi người đồng ý ...
    Bác đừng như vậy,mà tự quyết đi, vì mổi người lại một ý thì lại có chuyện nửa.

Tui mong bác bình thản và vui vẻ tiếp tục con đường của mình.
    Chúc bác thành công.

Nam Sờ Pín
    Cám ơn
    1,712
    Được cám ơn 3,655 lần
           ở 2,275 bài viết
    tiếp cho anh ryan mất 100K và anh Zinken mất 200k và đại gia chủ chứa mất 400k , em theo 7 tr hehehe.
    Nguyễn Hoàng Nam
    n_h_n2002@yahoo.com DT: 0908415648

Thợ bậc 4
    Cám ơn
    73
    Được cám ơn 49 lần
           ở 37 bài viết
    Cập nhật dùm chủ thớt : spindle 7.1 tr (tui nè ), bàn XY 6.5tr (bác onion).

Administrator CNC PRO's Avatar
    Đang ở
    Ho Chi Minh City, Vietnam, Vietnam
    Cám ơn
    21
    Được cám ơn 602 lần
           ở 125 bài viết
    Việc đầu tiên CNC PRO xin lỗi đến các thành viên vì bận việc nên không theo sát, không nhắc nhở kịp thời dẫn đến nhiều lời ra tiếng vào không hay trong phiên đấu giá.

Diễn đàn ta có Nội quy khá thoáng.. vì tin rằng anh em đều đam mê kỹ thuật. Tính tình sẽ thích ngay thẳng khẵng khái. Mặt khác các thành viên đều đã trưởng thành và có khã năng tự chịu trách nhiệm với lời nói, việc làm của mình.
    Tuy nhiên thoáng quá đôi khi cũng khó xử. Như trong phiên đấu giá này.. việc tranh luận có phần gay gắt dẫn đến mất vui, mất đoàn kết. CNC PRO cũng rất khó xử vì khó lòng phân định ai đúng ai sai. Vì ai cũng có cái lý riêng của mình.

Vậy CNC PRO xin nhắc nhở chung:
    - Các bạn tham gia đấu giá càng phải có trách nhiệm nhiều hơn với quyết định của mình.
    - Để tập trung, những thành viên không trực tiếp tham gia đấu giá xin miễn ý kiến. Nếu có gì thấy không hay, không phải có thể lập chủ đề mới để bàn.

Trân trọng.

Thợ bậc 6
    Đang ở
    https://t.me/pump_upp
    Cám ơn
    71
    Được cám ơn 203 lần
           ở 108 bài viết
    Mình cần chiếc này để sử dụng, không mua để buôn bán lại, không dìm hàng, không làm hàng, không đánh bóng tên tuổi, mua theo giá trị còn lại, sự tín nhiệm của người chủ và đánh giá chủ quan của mình.
    Mình trả giá chiếc spindle này 11 triệu.
    Thông tin cá nhân dưới chữ ký.
    Lần sửa cuối bởi phuongmd, ngày 05-08-2015 lúc 10:26:41 PM.

6. Có 3 thành viên đã cám ơn phuongmd cho bài viết hữu ích này:

Thợ bậc 3
    Cám ơn
    15
    Được cám ơn 3 lần
           ở 2 bài viết
    Từ giờ em sẽ không suy nghĩ nhiều nữa, thật sự thấy mệt đầu. Em sẽ cố gắng làm tốt nhất trách nhiệm của người đem hàng lên đấu giá, còn chuyện bên lề em cũng không nghĩ nhiều nữa.
    Cảm ơn admin đã nhắc nhở và cảm ơn anh em đã quan tâm, ủng hộ!
    Chúc mọi người vui vẻ!
    LÊ BÁ HOÀNG. 01638.293.020. lehoangspk@gmail.com.

Nam Sờ Pín
    Cám ơn
    1,712
    Được cám ơn 3,655 lần
           ở 2,275 bài viết
    Chủ trại đã xuất hiện ... đúng theo kế hoạch của em , nó vượt xa và nhanh hơn em đoán , em xin rút .
    Nguyễn Hoàng Nam

Thợ bậc 6
    Đang ở
    https://t.me/pump_upp
    Cám ơn
    71
    Được cám ơn 203 lần
           ở 108 bài viết
    Nếu xác nhận rõ thì em sẽ có bước giá 8tr chơi tới cùng với các bác.
    Chủ trại đã xuất hiện ... đúng theo kế hoạch của em , nó vượt xa và nhanh hơn em đoán , em xin rút .
    Tréo ngoe cái giò ông Nam sờ chim... thế kế hoạch của ông là cái gì thế...?

Thợ bậc 4
    Cám ơn
    73
    Được cám ơn 49 lần
           ở 37 bài viết
    Em nó xứng được như dzậy, nhưng đường còn dài mà.

Thợ bậc 4
    Cám ơn
    4
    Được cám ơn 9 lần
           ở 7 bài viết
    nói chung các bác đừng thần thánh quá con shinoh này làm gì, con 3kw TQ em xơi thép cũng ngon lành, giá hợp lý thì mua thôi.,

Nam Sờ Pín
    Cám ơn
    1,712
    Được cám ơn 3,655 lần
           ở 2,275 bài viết
    kế hoạch của em thì không muốn người khác mua con này giá rẻ , nếu nó rẻ dưới 10 thì mọi cách em phải mua , còn bây giờ anh đưa lên 11 tr thì chắc còn anh với nồng nàn hehehe , nhưng giờ cuối dễ bị phục kích lắm đó, anh cứ chịu chơi như con đầu tiên anh mua của em chắc chắn sẽ được.

con shinoh này thần thánh , có ai đã từng xài hàng của G7 thì sẽ hiểu , mà con 3kw này của bạn vincent là dòng gỗ hay dòng kim loại ? đơn cử chỉ so sánh độ run out và moment quán tính là chênh lệch rõ.
    Nguyễn Hoàng Nam

Spam killer Gamo's Avatar
    Cám ơn
    3,898
    Được cám ơn 1,518 lần
           ở 1,162 bài viết
    Chắc lão ấy thông đồng với chủ thởt, dụ đại da phuongmd nhảy vào hốt

14. Thành viên đã cám ơn Gamo cho bài viết hữu ích này:

Thợ bậc 3
    Cám ơn
    15
    Được cám ơn 3 lần
           ở 2 bài viết
    Rất cảm ơn anh Phuongmd, rất đáng nể, đúng là tiền bối !
    Giá đã cao như em dự đoán, xứng đáng với giá trị của em spindle này, em thấy anh Nam CNC cư xử nó có gì đó rất dân buôn, hay nói nặng tí là có thủ đoạn , mà như vậy thì không có đẹp, mất hết hình tượng.
    Có lẽ chiếc spindle đã thuộc về người biết yêu quý nó, vậy là sau em spindle thần thánh của anh Nam, anh Phuongmd lại có thêm 1 em cũng khá là thần thánh nữa. Chúc mừng anh!
    Nếu chỉ là chém nhau cho vui, không có ác ý thì chém như kiểu bác Gamo em thấy còn vui được chút, còn cười được một tí xíu, còn anh em nhiều bác làm tình hình xấu đi, buồn quá!
    Cảm ơn mọi người!
    Lần sửa cuối bởi passion, ngày 06-08-2015 lúc 09:38:00 AM.
    LÊ BÁ HOÀNG. 01638.293.020. lehoangspk@gmail.com.

Spam killer Gamo's Avatar
    Cám ơn
    3,898
    Được cám ơn 1,518 lần
           ở 1,162 bài viết
    Hehe, thật ra em xin phép góp ý, các bác đừng chém.

Thật ra thì em cũng rất thích con Sờ Pín này để làm máy phay sắt. Cần thì mười mấy hai chục triệu cũng chơi. Nhưng mà giá đã cao, mà mình ko biết là nó còn chạy được ko? Có bị rơ, long ốc ko? Sử dụng bạc đạn gì?...
    Tính nhảy vào hỏi mà thấy bà con xúm vào chém nhau um sùm => làm em cũng sợ hỏi là bị chửi...

Em nghĩ là phải dân chủ, để người mua được quyền tự do hỏi & người bán có trách nhiệm trả lời cho rõ ràng, sau này khỏi quy đổ trách nhiệm. Ngược lại, những người tham gia nói chuyện phải lịch sự một tí. Đa số là dân kỹ thuật mà có người dùng những từ ngữ như dân đầu đường xó chợ => chủ thớt cũng khổ mà những người muốn mua cũng khổ.
    Lần sửa cuối bởi Gamo, ngày 06-08-2015 lúc 10:50:13 AM.

Thợ bậc 3
    Cám ơn
    19
    Được cám ơn 12 lần
           ở 11 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi phuongmd Xem bài viết
    Mình cần chiếc này để sử dụng, không mua để buôn bán lại, không dìm hàng, không làm hàng, không đánh bóng tên tuổi, mua theo giá trị còn lại, sự tín nhiệm của người chủ và đánh giá chủ quan của mình.
    Mình trả giá chiếc spindle này 11 triệu.
    Thông tin cá nhân dưới chữ ký.
    - Mình thì chưa dùng cái này bao giờ và cũng không biết giá trị thực của nó, nếu mua được thì sẽ làm máy phay sắt.
    - Mình cứ theo mọi ngưòi vậy, có khi lại đến lượt, mình trả 7,2t spin ( sau đại gia phuongmd ).
    0966586379 Tư vấn lắp đặt, sửa chữa máy cắt cnc plasma

Thợ bậc 3
    Cám ơn
    19
    Được cám ơn 12 lần
           ở 11 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi Gamo Xem bài viết
    Hehe, thật ra em xin phép góp ý, các bác đừng chém.

Thật ra thì em cũng rất thích con Sờ Pín này để làm máy phay sắt. Cần thì mười mấy hai chục triệu cũng chơi. Nhưng mà giá đã cao, mà mình ko biết là nó còn chạy được ko? Có bị rơ, long ốc ko? Sử dụng bạc đạn gì?...
    Tính nhảy vào hỏi mà thấy bà con xúm vào chém nhau um sùm => làm em cũng sợ hỏi là bị chửi...

Em nghĩ là phải dân chủ, để người mua được quyền tự do hỏi & người bán có trách nhiệm trả lời cho rõ ràng, sau này khỏi quy đổ trách nhiệm. Ngược lại, những người tham gia nói chuyện phải lịch sự một tí. Đa số là dân kỹ thuật mà có người dùng những từ ngữ như dân đầu đường xó chợ => chủ thớt cũng khổ mà những người muốn mua cũng khổ.
    - Cá nhân mình thấy cũng đúng, thời gian vẫn còn. bác cho chạy thử và kiểm tra độ chính xác của spin để anh em yên tâm hơn.
    0966586379 Tư vấn lắp đặt, sửa chữa máy cắt cnc plasma

Spam killer ahdvip's Avatar
    Đang ở
    Ho Chi Minh City, Vietnam, Vietnam
    Cám ơn
    105
    Được cám ơn 599 lần
           ở 321 bài viết
    Giá đã cao như em dự đoán, xứng đáng với giá trị của em spindle này, em thấy anh Nam CNC cư xử nó có gì đó rất dân buôn, hay nói nặng tí là có thủ đoạn , mà như vậy thì không có đẹp, mất hết hình tượng.
    Có lẽ chiếc spindle đã thuộc về người biết yêu quý nó, vậy là sau em spindle thần thánh của anh Nam, anh Phuongmd lại có thêm 1 em cũng khá là thần thánh nữa. Chúc mừng anh!
    Nếu chỉ là chém nhau cho vui, không có ác ý thì chém như kiểu bác Gamo em thấy còn vui được chút, còn cười được một tí xíu, còn anh em nhiều bác làm tình hình xấu đi, buồn quá!
    Cảm ơn mọi người!
    mục đích anh đem lên bán đấu giá cũng để kiếm lợi nhuận chứ có phải cho tặng đâu, như thế nào gọi là không phải dân buôn, các anh biết được giá trị của mấy con này cũng nhờ cái con buôn Nam sờ cái pín đó.
    NGUYỄN NGỌC ĐỨC - cncquangnam@gmail.com - DĐ: 0989315944
    TK Techcombank: 19026797927015 (Tân Bình, HCM)

20. Có 3 thành viên đã cám ơn ahdvip cho bài viết hữu ích này:

Nam Sờ Pín
    Cám ơn
    1,712
    Được cám ơn 3,655 lần
           ở 2,275 bài viết
    ---Thôi kệ mang tiếng dân buôn ai nghĩ sao cũng được, hình tượng em không tự tạo ra và cũng chẳng đánh mất được , đó là do mọi người nghĩ về em , hehehe em nghĩ anh em hiểu nhau tin nhau vài người là được , chứ nhiều người hâm mộ quá nó ảo .

--- Trên đây rất nhiều anh em thích cnc , nhưng mấy ai kiếm tiền được từ cnc , mà còn có dư để dành từ cnc chắc đếm trên đầu ngón tay , em cũng chẳng muốn nói gì , em chỉ biết mọi thứ đều có giá của nó... hàng ngon nó có giá cao , những gì em tham gia vào đây mục đích gì , ai lợi nhiều nhất mọi người hiểu , em chẳng giúp gì đâu , em cũng chẳng là bụt.
    Nếu không có cái giá em bán bác chủ có mơ được cái giá bác muốn bán không ? giá mua được 2 con như vậy giá cao thấp bác biết , ai may mắn mua được là phần của người đó , chúc mừng bác .

---Hi vọng giá không thay đổi nhiều hơn , chúc anh Phương có cái máy mới khai thác hết công suất em này.
    Lần sửa cuối bởi Nam CNC, ngày 06-08-2015 lúc 11:56:34 AM.
    Nguyễn Hoàng Nam

Sì pam mờ Tuấn's Avatar
    Đang ở
    Hà lội phố :)
    Cám ơn
    1,321
    Được cám ơn 1,933 lần
           ở 883 bài viết
    Cảm ơn mọi người!
    Đọc cái còm này của bác chủ, em mà không sợ Min bem là em văng tục rồi đấy.

Thợ cả
    Cám ơn
    469
    Được cám ơn 530 lần
           ở 399 bài viết
    Spin em k đú nổi, bác chủ cho hỏi luôn cái " giá cao như dự đoán" của cái bộ này để e còn biết đường bid với ạ.
    THanks
    Tel: 0387 8 Năm 85 Sáu 5

24. Thành viên đã cám ơn anhxco cho bài viết hữu ích này:

Trang 5 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Shin-oh spindle và spindle DIY.
    Bởi Nam CNC trong diễn đàn Đồ Mua
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 07-07-2018, 09:47:14 AM
  2. Đấu giá !
    Bởi ducduy9104 trong diễn đàn Gian hàng hết hiệu lực
    Trả lời: 33
    Bài viết cuối: 05-08-2015, 09:18:43 PM
  3. Trả lời: 122
    Bài viết cuối: 22-07-2015, 10:15:54 AM
  4. Khung máy và 3 bộ trượt combo của japan kiểu router.
    Bởi Nam CNC trong diễn đàn Gian hàng hết hiệu lực
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 11-03-2015, 11:43:09 PM
  5. Spindle japan 1.5-2.2kw -shin-oh 933B .
    Bởi Nam CNC trong diễn đàn Gian hàng hết hiệu lực
    Trả lời: 24
    Bài viết cuối: 20-01-2015, 11:53:46 AM