1. Chú ý: Các bạn nên tham khảo Nội quy trước khi viết bài (click vào liên kết bên dưới).
    * Nội quy và Thông báo diễn đàn CNCProVN.com
    * Nếu bạn thấy hứng thú với bài viết. Hãy dùng chức năng Share to facebook để chia sẻ bài viết lên facebook.

Kết quả 1 đến 12 của 12

Chủ đề: Spindle của Nam CNC đang sở hữu!!!

Threaded View

Previous Post Previous Post   Next Post Next Post
    Nam Sờ Pín
    Cám ơn
    1,712
    Được cám ơn 3,655 lần
           ở 2,275 bài viết

Spindle của Nam CNC đang sở hữu!!!

Người ăn không hết , người lần không ra, gì thì gì chứ spindle em hơi dư, chưa chơi spindle TQ bao giờ nhưng Nhật, Ý hay DIY thì có đủ, nếu không tính những con em đã bán thì cũng 5,6 con gì đó không nhớ.
    ----- Elte của Italia, 1.4Kw, ER 25, 4 bạc serie 7xxx C , 30000rpm, giải nhiệt gió, con này đứng đầu bảng của em.

-----Shin-oh, japan, 4.5kw, dùng collet YCC20, 10300rpm, 2 bạc 7xxxC và 1 bạc 6, giải nhiệt gió

-----1 con Diy , đầu cắt japan, nut ER20 của germany, động cơ 3600rpm japan, 1.1kw, lên 6000rpm hay 8000 rpm thoải mái, nhưng bạc đạn nó có sống thọ hay không em chưa biết, giải nhiệt gió, độ rung thì cực êm ( công nhận em canh cũng may mắn thiệt, anh em nào muốn biết canh sao cứ hỏi em hehehe)

----- thêm vài cái đầu cắt japan để dành diy tiếp.

------ Còn thêm cái spindle motor kéo của mitsubishi 8000rpm nữa, 2 con air bearing 110000rpm, ATC , ngày mai chụp tiếp pót tiếp nha.... nhiêu đây hứng nước miếng cả xô.... hahaha.

2. Thành viên đã cám ơn Nam CNC cho bài viết hữu ích này:

Các Chủ đề tương tự

1. Khoe hàng: giảm tốc Hảmonic khủng nhất từng sở hữu
    Bởi quangnguyen89ck trong diễn đàn Đồ Mua
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 22-11-2013, 08:28:21 AM