1. Chú ý: Các bạn nên tham khảo Nội quy trước khi viết bài (click vào liên kết bên dưới).
    * Nội quy và Thông báo diễn đàn CNCProVN.com
    * Nếu bạn thấy hứng thú với bài viết. Hãy dùng chức năng Share to facebook để chia sẻ bài viết lên facebook.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 21 đến 27 của 27

Chủ đề: Bán Stepper motor 5 pha liền hộp số Hành Tinh A50k-m566-G10 ( Thích hợp trục A mini)

Thợ bậc 7
    Cám ơn
    298
    Được cám ơn 198 lần
           ở 149 bài viết
    Giá cả con này thì tôi không muốn bàn. Loại này ngoài HN có cả mớ.
    Bác nào cần driver MD5-HF14 ( nguồn 220vac-3A, motor 1.4A max) thì hú tôi nhé. Driver này cũng của autonics mà kéo con vexta pk5913 chạy phà phà

Thợ phụ bậc 1
    Cám ơn
    5
    Được cám ơn 4 lần
           ở 2 bài viết
    Các bác hay thật! Em không thấy diễn đàn giao bán loai steper như của em.
    Em đăng lên thì lại bảo có cả mớ lại toàn chào hàng bán trên Topic của em.
    Các bác mua được nhiều và rẻ thì các bác đăng lên sẽ có nhiều người mua mà! Sao cứ dìm Hàng của em vậy?

Loại motor này quá tốt để làm máy phay CNC Kim loại vì cho mô men lớn và độ chính xác cao.
    Các bác có nhiều và mua được rẻ vậy đăng lên cho mọi người mua chắc sẽ hết ngay!

3. Có 3 thành viên đã cám ơn mail_viet_88 cho bài viết hữu ích này:

Thợ bậc 3
    Cám ơn
    0
    Được cám ơn 7 lần
           ở 7 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi solero Xem bài viết
    Hi hi. Bác là nick mới thì chí ít cũng nên tham khảo thị trường, tham khảo đối tượng rồi hẵng bán.
    Trên này toàn anh em kỹ thuật. Có bán cũng là giúp đỡ anh em là chính, lấy chút ít tiền công để làm động lực kiếm đồ tiếp thôi.
    Mong bác rút kinh nghiệm, củng cố chiến thuật bán hàng và đi lục ngày càng nhiều đồ về cho anh em hơn nữa.

Còn bác không đua đòi được với lão Nam già kia đâu. Lão ấy phải chém tung trời mù mịt lên lấy thương hiệu, xong rồi bán giá cắt cổ nhưng mọi người vẫn mua (em cũng mua vài món rồi he he). Nhưng phải nói là hàng tốt, và không có cái thứ 2 nên không so sánh được ha ha. Đấy chiến lược kinh doanh nó phải thế.
    hàng độc không có cái thứ 2 nên khi gặp sự cố là thấy cái cảnh, bác solero hiểu tên Nam ghê ,he he he..anh í giúp ae là chính thôi,bán lời ít lắm solero ơi cỡ gấp...5,6 lần hà. Ủng hộ Namcnc bán mắc,nhà nghèo đi chỗ khác chơi,không có tiền thì ra Q8 chực đi cho nó rẻ,người ta phải tính tiền công chực chứ

Thợ bậc 6 CKD's Avatar
    Cám ơn
    1,733
    Được cám ơn 5,321 lần
           ở 2,595 bài viết
    Thẳng thắn mà nói.. mấy bác vào topic bán hàng của người khác mà bày cafe ra 8 là điều không nên. Ở đó còn khen chê đủ kiểu. Nói dong nói dài.. đến 3 trang rồi mà chưa thấy dấu hiệu ngừng.

Đúng là các bác phản ánh về giá. Nhưng mua bán là thỏa thuận giữa hai người... nếu thấy điều gì bất cập thiết nghĩ mấy bác nên mở chủ đề để phản ảnh riêng.

Trích dẫn Gửi bởi mail_viet_88 Xem bài viết
    Loại motor này quá tốt để làm máy phay CNC Kim loại vì cho mô men lớn và độ chính xác cao.
    Các bác có nhiều và mua được rẻ vậy đăng lên cho mọi người mua chắc sẽ hết ngay!
    Cái này bạn quá chủ quan nên nói không đúng.
    1. Loại motor liền hộp số của bạn. Mình xem thông tin trên nhà sản xuất không thấy khuyến cáo dung sai, lại là loại hành tinh (và không có khử rơ) nên dù bạn cảm thấy không có độ rơ.. nhưng chắc chắn phải có.
    2. Dùng cho CNC Kim loại ngoài khỏe ra còn phải chính xác cao nữa bạn.. mà có độ rơ.. thì không chính xác theo nghĩa này.

Xin lỗi vì đã làm phiền trên chủ đề của bạn.
    DT: O7837277II - CKD's Youtube Channel - Facebook - Tổng hợp chủ đề
    17 ds 3, Thạnh Mỹ Lợi, Q2, tp.HCM

6. Thành viên đã cám ơn CKD cho bài viết hữu ích này:

Thợ phụ bậc 1
    Cám ơn
    5
    Được cám ơn 4 lần
           ở 2 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi CKD Xem bài viết
    Thẳng thắn mà nói.. mấy bác vào topic bán hàng của người khác mà bày cafe ra 8 là điều không nên. Ở đó còn khen chê đủ kiểu. Nói dong nói dài.. đến 3 trang rồi mà chưa thấy dấu hiệu ngừng.

Đúng là các bác phản ánh về giá. Nhưng mua bán là thỏa thuận giữa hai người... nếu thấy điều gì bất cập thiết nghĩ mấy bác nên mở chủ đề để phản ảnh riêng.

Cái này bạn quá chủ quan nên nói không đúng.
    1. Loại motor liền hộp số của bạn. Mình xem thông tin trên nhà sản xuất không thấy khuyến cáo dung sai, lại là loại hành tinh (và không có khử rơ) nên dù bạn cảm thấy không có độ rơ.. nhưng chắc chắn phải có.
    2. Dùng cho CNC Kim loại ngoài khỏe ra còn phải chính xác cao nữa bạn.. mà có độ rơ.. thì không chính xác theo nghĩa này.

Xin lỗi vì đã làm phiền trên chủ đề của bạn.
    Bác CKD nói quá lời ạ! Những góp ý về kỹ thuật không có gì là làm phiền cả. Em cần nhiều góp ý như vậy!
    Bác nói đúng dù gì cũng sẽ có độ rơ dù rất nhỏ. Thank bác rất nhiều

Thợ phụ bậc 1
    Cám ơn
    5
    Được cám ơn 4 lần
           ở 2 bài viết
    Em không biết làm sao để sửa lại bài đã đăng. Mong được mọi người giúp đỡ

Thợ bậc 6 CKD's Avatar
    Cám ơn
    1,733
    Được cám ơn 5,321 lần
           ở 2,595 bài viết
    Bàn & góp ý thì đúng là nên, nhưng như trong mục mua bán thì không nên bạn à. Nếu muốn phân tích và trao đổi chuyên sâu thì nên tạo chủ đề ở khu vực khác.

Bạn muốn sửa bài nào...? Nếu cần thiết thì PM cho CNC PRO, không thì lãng quên chủ đề này, tạo lại chủ đề mới
    DT: O7837277II - CKD's Youtube Channel - Facebook - Tổng hợp chủ đề
    17 ds 3, Thạnh Mỹ Lợi, Q2, tp.HCM

10. Thành viên đã cám ơn CKD cho bài viết hữu ích này:

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Các Chủ đề tương tự

1. Bán Trục Z hành trình 160mm , full gang , động cơ bước anpha step 911 !!!
    Bởi Nam CNC trong diễn đàn Gian hàng hết hiệu lực
    Trả lời: 42
    Bài viết cuối: 07-05-2014, 01:45:16 AM
  2. Bán mô tơ và driver làm trục A mini
    Bởi elenercom trong diễn đàn Gian hàng hết hiệu lực
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 22-02-2014, 07:07:17 PM
  3. Bán cái hộp giảm tốc thích hợp làm trục A mini
    Bởi quangnguyen89ck trong diễn đàn Gian hàng hết hiệu lực
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 21-02-2014, 09:22:13 AM
  4. Bán hộp số harmonic rất đẹp cho trục A .
    Bởi Nam CNC trong diễn đàn Gian hàng hết hiệu lực
    Trả lời: 22
    Bài viết cuối: 20-02-2014, 08:59:50 PM
  5. Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 10-02-2014, 11:43:31 AM