1. Chú ý: Các bạn nên tham khảo Nội quy trước khi viết bài (click vào liên kết bên dưới).
    * Nội quy và Thông báo diễn đàn CNCProVN.com
    * Nếu bạn thấy hứng thú với bài viết. Hãy dùng chức năng Share to facebook để chia sẻ bài viết lên facebook.

Trang 4 của 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối
Kết quả 61 đến 80 của 248

Chủ đề: Tổng hợp các thông tin về thành viên TBK (dấu hiệu lừa đảo)

Thợ bậc 6
    Đang ở
    Cần Thơ
    Cám ơn
    62
    Được cám ơn 59 lần
           ở 46 bài viết
    Chắc lại đi bộ đội chờ ngày giải cứu. chắc cũng phải qua tuần quá.

Thợ bậc 5
    Cám ơn
    2
    Được cám ơn 53 lần
           ở 38 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi h-d Xem bài viết
    hàng của em TBK nói luôn là người khác trả giá cao hơn nên bán luôn, dù em đã mua và send tiền trước rồi. theo bác vậy là chậm hay bán hàng lừa đảo ạ.
    Lần này TBK tái phạm lại và nhiều người mua chưa nhận được hàng cũng có tý tội bác hd đấy. lúc anh em mua hàng của TBK cả tháng mà chưa nhận được có phản ánh lên thì bác hd viết bài này

Chính vì bạn ý đang bị chậm chuyển hàng rồi nhiều bác phàn nàn, Việc em mua đồ và nhận đồ có chút liên quan đến uy tín bạn đó cụ ạ. Em mua nhiều lần chưa bị chậm , nhưng thời gian gần đây nhiều người kêu là chuyển chậm nọ kia....Em chỉ muốn nói là em vẫn mua được hàng, để có ai cần mua vẫn có thể mua thôi à. Cụ Duy Anh hình như ngày trước chơi heli bên nhóm anh Cao Trí à? nick bên CLBMH em cũng dùng nick h-d này
    Lần sửa cuối bởi cty686, ngày 17-05-2016 lúc 10:46:14 PM.
    Chuyên Comple-Veston ĐT 01629962046

Thợ cả
    Cám ơn
    469
    Được cám ơn 530 lần
           ở 399 bài viết
    Về việc này e có chút ý kiến thê này:
    - thứ nhất việc này k phải việc của admin, nên các bác đừng lôi admin vào.
    - thứ 2 vì nó không phải là việc của admin nên chúng ta tự giải quyết, việc mượn diễn đàn để trao đổi mà admin k ý hiến thì đấy là 1 việc mà admin đã giúp đc chút ta 1 phân rồi.
    Việc còn lại bây giờ là các bác bị hại phải làm gì!?
    Với e, mọi việc không nên nóng vội, phải có lộ trình, để làm gì:
    + Có đường hướng để giải quyết tốt vì đây là vấn đề chung của nhiều người..
    + Để em TBK có lỡ dại thì cũng dựa vào đó mà sữa sai.
    Nên giờ e nghĩ nên thống nhất việc khi nào sẽ đưa ra quyết định mình sẽ làm gì tiếp theo thay vì cứ ngồi commend bàn tán thế này.
    Em ví dụ, đưa ra thời hạn để việc này không còn là việc chỉ để anh e bàn tán, mà có thể suy nghĩ bước tiếp như cân nhắc khởi kiện e nó.
    Trong thời gian này nếu bác nào có quen biết chắc cũng đánh tiếng cho e nó, hoặc e nghĩ e nó cũng ghé qua đây mà thôi.
    Việc điều tra thì có các đ/c có nghiệp vụ làm rồi, việc này cũng chẳng có gì khó cả, thông tin tài khoản có thì từ đó mà lần ra thôi.
    P/S: Hôm nay e cũng nhắn 1 sms cho bác chủ với việc đại laọi cảnh báo như trên, và cũng khuyên e nó nên trả lời mọi người, vì thật ra đến giờ cái mà mọi ngừoi nhận thấy k được ở e ấy là k có trách nhiệm chứ chưa đến giai đoạn lừa đào. Mà làm ăn thế này thì rồi .... cũng chết .... hazzzzz. EM chỉ tiếc là em ấy là người có học, lại còn nằm trong đội tuyển thì robocon.
    Lần sửa cuối bởi anhxco, ngày 17-05-2016 lúc 10:10:41 PM.
    Tel: 0387 8 Năm 85 Sáu 5

4. Có 5 thành viên đã cám ơn anhxco cho bài viết hữu ích này:

Thợ cả Tuancoi's Avatar
    Đang ở
    Đà Nẵng
    Cám ơn
    78
    Được cám ơn 145 lần
           ở 113 bài viết
    Anhxco! tui bầu ông làm người đại diện cho Đà nẵng đi thăm và khuyên bảo em nó nhé?

6. Có 2 thành viên đã cám ơn Tuancoi cho bài viết hữu ích này:

Thợ bậc 7
    Cám ơn
    484
    Được cám ơn 190 lần
           ở 122 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi cty686 Xem bài viết
    Lần này TBK tái phạm lại và nhiều người mua chưa nhận được hàng cũng có tý tội bác hd đấy. lúc anh em mua hàng của TBK cả tháng mà chưa nhận được có phản ánh lên thì bác hd viết bài này

Chính vì bạn ý đang bị chậm chuyển hàng rồi nhiều bác phàn nàn, Việc em mua đồ và nhận đồ có chút liên quan đến uy tín bạn đó cụ ạ. Em mua nhiều lần chưa bị chậm , nhưng thời gian gần đây nhiều người kêu là chuyển chậm nọ kia....Em chỉ muốn nói là em vẫn mua được hàng, để có ai cần mua vẫn có thể mua thôi à. Cụ Duy Anh hình như ngày trước chơi heli bên nhóm anh Cao Trí à? nick bên CLBMH em cũng dùng nick h-d này
    bác cty686: bác có vẻ hay chọc em phết nhỉ, vụ mua combo z rồi đến vụ này. Làm gì thì cần hiểu rõ vấn đề rồi hãy nói.
    thứ nhất tại thời điểm em viết bài lên thì em chưa có giắc rối gì với cậu TBK, chỉ có Mr Cường Hưng Yên, Vân Du và 1 vài anh em dính chậm hàng. Riêng Mr Cường Hưng Yên thì TBK send lại tiền và bác đó đã xóa topic và vẫn mua hàng của TBK bình thường thêm vài món nữa, Vân Du và các anh em khác đều nhận đựợc hàng. anh em vẫn động viên để em nó sửa lỗi.
    thứ 2: em là người mua nhiều hàng nhất của TBK tính từ thời điểm bác cty686 nói. giờ em lại là nạn nhân và vô tình biết thêm vài anh em chơi cùng cũng dính? Vậy em phạm tội gì vậy bác cty686? chắc phải lôi cả bác Cường Hưng Yên vào đây kết tội cùng cho đủ đồng bọn.
    thứ 3: em nghĩ thế này, khi phát biểu gì đó thì cũng nên làm chủ lời nói và thông tin mình đưa ra vì các cụ ta có câu "Biết thì thưa thớt, không biết thì dựa cột mà nghe"
    Đỉnh cao của DIY là mua đồ hãng

Thợ bậc 4
    Cám ơn
    4
    Được cám ơn 9 lần
           ở 7 bài viết
    Những thành viên đăng kí nick trên diễn đàn chỉ để mua bán mà không tham gia vào trao đổi kĩ thuật thì hay như vậy lắm , rồi cuối cùng người chịu thiệt là các bác còn đơn giản cậu kia chỉ xóa nick cũ làm cái mới là xong ! Đòi được tiền thì cũng còn lâu , được vạ thì má đã xưng lên rồi .

Thợ bậc 5
    Cám ơn
    2
    Được cám ơn 53 lần
           ở 38 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi h-d Xem bài viết
    bác cty686: bác có vẻ hay chọc em phết nhỉ, vụ mua combo z rồi đến vụ này. Làm gì thì cần hiểu rõ vấn đề rồi hãy nói.
    thứ nhất tại thời điểm em viết bài lên thì em chưa có giắc rối gì với cậu TBK, chỉ có Mr Cường Hưng Yên, Vân Du và 1 vài anh em dính chậm hàng. Riêng Mr Cường Hưng Yên thì TBK send lại tiền và bác đó đã xóa topic và vẫn mua hàng của TBK bình thường thêm vài món nữa, Vân Du và các anh em khác đều nhận đựợc hàng. anh em vẫn động viên để em nó sửa lỗi.
    thứ 2: em là người mua nhiều hàng nhất của TBK tính từ thời điểm bác cty686 nói. giờ em lại là nạn nhân và vô tình biết thêm vài anh em chơi cùng cũng dính? Vậy em phạm tội gì vậy bác cty686? chắc phải lôi cả bác Cường Hưng Yên vào đây kết tội cùng cho đủ đồng bọn.
    thứ 3: em nghĩ thế này, khi phát biểu gì đó thì cũng nên làm chủ lời nói và thông tin mình đưa ra vì các cụ ta có câu "Biết thì thưa thớt, không biết thì dựa cột mà nghe"
    1- Lúc các bác trên này mua hàng bị giao chậm có phản ánh thì bạn bảo bạn vẫn mua được hàng, ai có nhu cầu vẫn mua thôi.
    2- em lại là nạn nhân và vô tình biết thêm vài anh em chơi cùng cũng dính. thế giờ bạn và bạn của bạn dính thì bạn được thắc mắc còn người khác bị dính thì ko được thắc mắc à?
    3 - Số tiền bạn mua đã gì hiều so với người khác.
    4- Thời gian bạn viết ở trên là TBK chậm 1-2 tuần. So với người khác đâu đã lâu hơn? mà bạn đã kêu sớm thế.
    Mình không chọc bạn mà mình chỉ sự thật thôi.
    Lần sửa cuối bởi cty686, ngày 17-05-2016 lúc 11:16:44 PM.
    Chuyên Comple-Veston ĐT 01629962046

Thợ cả
    Cám ơn
    469
    Được cám ơn 530 lần
           ở 399 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi Tuancoi Xem bài viết
    Anhxco! tui bầu ông làm người đại diện cho Đà nẵng đi thăm và khuyên bảo em nó nhé?
    Bác cứ hay chọc e... tối nay thiếu bác, cùng vài bác nữa, buổi tiệc kém vui đôi chút đấy nhé.
    1- Lúc các bác trên này mua hàng bị giao chậm có phản ánh thì bạn bảo bạn vẫn mua được hàng, ai có nhu cầu vẫn mua thôi.
    2- em lại là nạn nhân và vô tình biết thêm vài anh em chơi cùng cũng dính. thế giờ bạn và bạn của bạn dính thì bạn được thắc mắc còn người khác bị dính thì ko được thắc mắc à?
    3 - Số tiền bạn mua đã là gì đã là nhiều so với người khác.
    4- Thời gian bạn viết ở trên là TBK chậm 1-2 tuần. So với người khác đâu đã lâu hơn? mà bạn đã kêu sớm thế.
    Em xin 2 bác, ở đây cần sự đồng lòng, đoàn kết, 2 bác tập trung vào câu chuyện giúp e, bỏ qua mấy thứ kia từ từ nói sau cũng đc mà.
    Tel: 0387 8 Năm 85 Sáu 5

Thợ bậc 5
    Cám ơn
    8
    Được cám ơn 30 lần
           ở 17 bài viết
    Thành viên Tbk này thật là hết thuốc chữa rồi.sự việc của tôi mới chỉ diễn ra cách đây 1 tháng.tôi cũng đã phải lập topic để cảnh báo.vì nghĩ em nó là sinh viên,thật lòng muốn sửa sai ,khắc phục hâhj quả và cũng không muốn dồn e nó vào chân tường...nên tôi dỡ topic đó lại.vậy mà....botay.com
    LH : 0913 năm sáu năm năm chin tam

Kem hảo hạng solero's Avatar
    Cám ơn
    733
    Được cám ơn 1,175 lần
           ở 649 bài viết
    3 - Số tiền bạn mua đã gì hiều so với người khác.
    Mong 2 bác tập trung vào chủ đề chính của topic này là tổng hợp thông tin đưa ra phương án giải quyết đối với thành viên TBK.
    Theo ý kiến cá nhân của tôi nên đưa ra các đề mục như sau:
    1. Tổng số tiền mà thành viên TBK đang còn cầm của người mua hàng mà chưa chuyển hàng.
    2. Đưa ra các phương án và lộ trình thực hiện của nó ví dụ:
    - Tuần đầu: TBK phải liên lạc lại với tất cả người mua hàng và đưa ra phương án giải quyết với người mua hàng (có thể gửi trả tiền hoặc gửi hàng...)
    - 2 tuần sau: Tiến hành giải quyết hết các vướng mắc.
    - tuần thứ 4: Tổng hợp hết các trường hợp xem còn trường hợp nào vướng mắc, lý do và hướng giải quyết.

* Nếu ngay trong tuần đầu mà thành viên TBK không thực hiện thì xem xét hướng giải quyết khởi tố hình sự về tội danh "Lừa đảo chiếm đoạt tài sản"

Điều 139 luật hình sự năm 1999 quy định:
    1. Người nào bằng thủ đoạn gian dối chiếm đoạt tài sản của người khác có giá trị từ năm trăm nghìn đồng đến dưới năm mươi triệu đồng hoặc dưới năm trăm nghìn đồng nhưng gây hậu quả nghiêm trọng hoặc đã bị xử phạt hành chính về hành vi chiếm đoạt hoặc đã bị kết án về tội chiếm đoạt tài sản, chưa được xoá án tích mà còn vi phạm, thì bị phạt cải tạo không giam giữ đến ba năm hoặc phạt tù từ sáu tháng đến ba năm.

2. Phạm tội thuộc một trong các trường hợp sau đây, thì bị phạt tù từ hai năm đến bảy năm:

a) Có tổ chức;

b) Có tính chất chuyên nghiệp;

c) Tái phạm nguy hiểm;

d) Lợi dụng chức vụ, quyền hạn hoặc lợi dụng danh nghĩa cơ quan, tổ chức;

đ) Dùng thủ đoạn xảo quyệt;

e) Chiếm đoạt tài sản có giá trị từ năm mươi triệu đồng đến dưới hai trăm triệu đồng;

g) Gây hậu quả nghiêm trọng.

3. Phạm tội thuộc một trong các trường hợp sau đây, thì bị phạt tù từ bảy năm đến mười lăm năm:

a) Chiếm đoạt tài sản có giá trị từ hai trăm triệu đồng đến dưới năm trăm triệu đồng;

b) Gây hậu quả rất nghiêm trọng.

4. Phạm tội thuộc một trong các trường hợp sau đây, thì bị phạt tù từ mười hai năm đến hai mươi năm, tù chung thân hoặc tử hình:

a) Chiếm đoạt tài sản có giá trị từ năm trăm triệu đồng trở lên;

b) Gây hậu quả đặc biệt nghiêm trọng.

5. Người phạm tội còn có thể bị phạt tiền từ mười triệu đồng đến một trăm triệu đồng, tịch thu một phần hoặc toàn bộ tài sản, bị cấm đảm nhiệm chức vụ, cấm hành nghề hoặc làm công việc nhất định từ một năm đến năm năm.

Theo điểm a, khoản 2, điều 1 luật hình sự sửa đổi, bổ sung năm 2009 quy định : "Sửa đổi cụm từ “năm trăm nghìn đồng” thành cụm từ “hai triệu đồng” tại khoản 1 các điều 139".
    Khái niệm: Lừa đảo chiếm đoạt tài sản được hiểu là hành vi dùng thủ đoạn gian dối làm cho chủ sở hữu, người quản lý tài sản tin nhầm giao tài sản cho người phạm tội để chiếm đoạt tài sản đó

Còn việc bác H-D report tốt thì là điều bình thường vì ai cũng muốn cho em ấy một cơ hội. Chính tôi đây cũng đã rất nhiều lần đắn đo xem có viết report hay không nhưng vì em ấy có trả lời sau khoảng 1 tháng mất liên lạc, sau đó có chuyển hàng nên lại thôi. Em ấy báo nhà có việc nên mới vậy nhưng việc tắt điện thoại ngắt liên lạc là việc không nên làm một chút nào.

13. Có 4 thành viên đã cám ơn solero cho bài viết hữu ích này:

Thợ bậc 6
    Đang ở
    Cần Thơ
    Cám ơn
    62
    Được cám ơn 59 lần
           ở 46 bài viết
    Chưa chuyển tiền thì còn gọi được. Em chuyển cho TBK 2.9tr mua 60 van 52 thì chiều gọi lại mất liên lạc.mình chuyền tiền từ đầu tuần này.

Thợ bậc 4
    Cám ơn
    54
    Được cám ơn 26 lần
           ở 20 bài viết
    TRước khi chuyển tiền thì alo liên tục thông, sau khi mình chuyển nốt thì mất hút không liên lạc được. Vấn đề cần là em ấy liên lạc cho anh em đỡ sốt ruột.
    Mình cũng đã cố gắng liên lạc với một số anh em hay chơi với Hoàng để tìm hiểu nhưng mọi người đều bảo là không ai liên lạc được.
    Mình là người có lẽ chuyển số tiền nhiều nhất. Hôm qua định gọi để chuyển cho em ấy thêm để nhờ mua hộ thì thôi không liên lạc được. Sau đó có gọi cho một số anh em và đều như vây.
    Rất mong anh em nào biết về em ấy nhắc em ấy xuất hiện để mọi người bớt lo lắng !
    Linh kiên CNC -Thiết bị tự động hóa : huylinhkiencnc@gmail.com

16. Thành viên đã cám ơn tradacnc cho bài viết hữu ích này:

Thợ cả
    Cám ơn
    1,576
    Được cám ơn 1,032 lần
           ở 799 bài viết
    May mà mình cứng trong vụ này vì cũng thích 1 vài món

Thợ cả Bongmayquathem's Avatar
    Đang ở
    Buôn Ma Thuột City
    Cám ơn
    622
    Được cám ơn 302 lần
           ở 205 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi solero Xem bài viết
    Mong 2 bác tập trung vào chủ đề chính của topic này là tổng hợp thông tin đưa ra phương án giải quyết đối với thành viên TBK.
    Theo ý kiến cá nhân của tôi nên đưa ra các đề mục như sau:
    1. Tổng số tiền mà thành viên TBK đang còn cầm của người mua hàng mà chưa chuyển hàng.
    2. Đưa ra các phương án và lộ trình thực hiện của nó ví dụ:
    - Tuần đầu: TBK phải liên lạc lại với tất cả người mua hàng và đưa ra phương án giải quyết với người mua hàng (có thể gửi trả tiền hoặc gửi hàng...)
    - 2 tuần sau: Tiến hành giải quyết hết các vướng mắc.
    - tuần thứ 4: Tổng hợp hết các trường hợp xem còn trường hợp nào vướng mắc, lý do và hướng giải quyết.

* Nếu ngay trong tuần đầu mà thành viên TBK không thực hiện thì xem xét hướng giải quyết khởi tố hình sự về tội danh "Lừa đảo chiếm đoạt tài sản"

Còn việc bác H-D report tốt thì là điều bình thường vì ai cũng muốn cho em ấy một cơ hội. Chính tôi đây cũng đã rất nhiều lần đắn đo xem có viết report hay không nhưng vì em ấy có trả lời sau khoảng 1 tháng mất liên lạc, sau đó có chuyển hàng nên lại thôi. Em ấy báo nhà có việc nên mới vậy nhưng việc tắt điện thoại ngắt liên lạc là việc không nên làm một chút nào.

Theo em thì cái này có vẻ hợp lý hơn (cái này mang tính tranh luận vui thôi nhé ạ, chứ em không có ý bắt bẻ gì đâu ạ)

Điều 140. Tội lạm dụng tín nhiệm chiếm đoạt tài sản
    1. Người nào có một trong những hành vi sau đây chiếm đoạt tài sản của người khác có giá trị từ một triệu đồng đến dưới năm mươi triệu đồng hoặc dưới một triệu đồng nhưng gây hậu quả nghiêm trọng hoặc đã bị xử phạt hành chính về hành vi chiếm đoạt hoặc đã bị kết án về tội chiếm đoạt tài sản, chưa được xoá án tích mà còn vi phạm, thì bị phạt cải tạo không giam giữ đến ba năm hoặc phạt tù từ ba tháng đến ba năm:
    a) Vay, mượn, thuê tài sản của người khác hoặc nhận được tài sản của người khác bằng các hình thức hợp đồng rồi dùng thủ đoạn gian dối hoặc bỏ trốn để chiếm đoạt tài sản đó;
    b) Vay, mượn, thuê tài sản của người khác hoặc nhận được tài sản của người khác bằng các hình thức hợp đồng và đã sử dụng tài sản đó vào mục đích bất hợp pháp dẫn đến không có khả năng trả lại tài sản.
    2. Phạm tội thuộc một trong các trường hợp sau đây, thì bị phạt tù từ hai năm đến bảy năm:
    a) Có tổ chức;
    b) Lợi dụng chức vụ, quyền hạn hoặc lợi dụng danh nghĩa cơ quan, tổ chức;
    c) Dùng thủ đoạn xảo quyệt;
    d) Chiếm đoạt tài sản có giá trị từ trên năm mươi triệu đồng đến dưới hai trăm triệu đồng;
    đ) Tái phạm nguy hiểm;
    e) Gây hậu quả nghiêm trọng.
    3. Phạm tội thuộc một trong các trường hợp sau đây, thì bị phạt tù từ bảy năm đến mười lăm năm:
    a) Chiếm đoạt tài sản có giá trị từ hai trăm triệu đồng đến dưới năm trăm triệu đồng;
    b) Gây hậu quả rất nghiêm trọng.
    4. Phạm tội thuộc một trong các trường hợp sau đây, thì bị phạt tù từ mười hai năm đến hai mươi năm hoặc tù chung thân:
    a) Chiếm đoạt tài sản có giá trị từ năm trăm triệu đồng trở lên;
    b) Gây hậu quả đặc biệt nghiêm trọng.
    5. Người phạm tội còn có thể bị phạt tiền từ mười triệu đồng đến một trăm triệu đồng, bị cấm đảm nhiệm chức vụ, cấm hành nghề hoặc làm công việc nhất định từ một năm đến năm năm và bị tịch thu một phần hoặc toàn bộ tài sản hoặc một trong hai hình phạt này.
    Lần sửa cuối bởi Bongmayquathem, ngày 18-05-2016 lúc 10:02:12 AM.

Kem hảo hạng solero's Avatar
    Cám ơn
    733
    Được cám ơn 1,175 lần
           ở 649 bài viết
    Nói chung là vào khung 2 từ 2 đến 7 năm tù, bị đuổi học và dính tiền án tiền sự.

20. Thành viên đã cám ơn solero cho bài viết hữu ích này:

Thợ cả Bongmayquathem's Avatar
    Đang ở
    Buôn Ma Thuột City
    Cám ơn
    622
    Được cám ơn 302 lần
           ở 205 bài viết
    EM đồng ý với bác solero là cho TBK-11 một cái hẹn cụ thể để giải thích với anh em. Sau thời gian hẹn trên nếu tình hình không có j biến chuyển thì anh em tập hợp các tin nhắn giao dịch, các thông tin chuyển khoản, viết đơn rồi đưa công an can thiệp thôi. Có số tài khoản ngân hàng rồi em nghĩ thế nào chả tra ra được tung tích. (Bác ấy nhận tiền chả lẻ không rút, mà rút tiền thì máy ATM chắc chắn nó ghi lại hình, công an chỉ cần làm việc với ngân hàng thế nào chả ra bác ấy )

22. Thành viên đã cám ơn Bongmayquathem cho bài viết hữu ích này:

Thợ bậc 7
    Cám ơn
    49
    Được cám ơn 182 lần
           ở 125 bài viết
    Tên này một phần còn non kém chưa hiểu được việc này nó còn ảnh hưởng lâu dài đến suốt đời( chục năm nữa nghĩ lại sẽ thấy hối tiếc vô cùng...). tôi đoán chắcđang bị "Vỡ trận"???(VD:bóng, lô...) mà cũng ko hẳn chủ ý lừa đảo, chiếm đoạt(hôm trước mình còn hỏi mấy thứ, nếu chủ ý hắn chắc sẽ ko để mình thoắt...) chỉ là vỡ trận ko đỡ được bí nên ôm và im thôi, nhưng mà vụ này khó thoất lắm, nhiều người biết mặt, biết địa chỉ, lý lịch, ADMIN chắc chắn có IP....số tiền lại ko nhỏ=> vụ này ko qua êm như em nó tưởng
    Lần sửa cuối bởi hoahong102, ngày 18-05-2016 lúc 10:57:08 AM.

Thợ bậc 5
    Cám ơn
    17
    Được cám ơn 10 lần
           ở 10 bài viết
    Các bác có để ý cái nền gạch của 2 thành viên TBK-11 và ONION này không các bác, mà 2 thành viên cùng chung trường SPKT. Có chơi chung với nhau nữa
    Đây là topic của thành viên onion nè các bác
    http://forum.cncprovn.com/threads/52...h-tinh-du-loai
    Bài viết của em mong giúp ích được các bác
    Ảnh thu nhỏ đính kèm Ảnh thu nhỏ đính kèm 13012846_1007582646016093_6639699207987131611_n.jpg‎  

11951155_875372945903731_1892138103736979204_n.jpg‎  

Thợ bậc 6 CKD's Avatar
    Cám ơn
    1,733
    Được cám ơn 5,322 lần
           ở 2,595 bài viết
    IP VN giờ ko làm gì được đâu, vì sau này IP đều trỏ về địa chỉ tổng cty, không còn khu vực như trước nữa.
    TBK chắc chắn ở HCM, vì hàng hoá có rất nhiều từ kho Q8

Mấy bác đừng công kích cá nhân vì làm sự việc thêm rối.
    DT: O7837277II - CKD's Youtube Channel - Facebook - Tổng hợp chủ đề
    17 ds 3, Thạnh Mỹ Lợi, Q2, tp.HCM

Thợ bậc 5
    Cám ơn
    36
    Được cám ơn 15 lần
           ở 15 bài viết
    E wa chỗ ở bác TBK 1lần rồi.trong trường luôn.mà ko biết giờ bác ấy còn ở đó ko nữa

Trang 4 của 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Thông báo về việc treo nick cảnh cáo thành viên NANA
    Bởi CNC PRO trong diễn đàn Thưởng và phạt
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 14-09-2014, 10:16:00 AM
  2. Tổng hợp các pp làm PCB
    Bởi Gamo trong diễn đàn Tủ điều khiển & các vấn đề khác
    Trả lời: 45
    Bài viết cuối: 06-09-2014, 10:06:25 AM