1. Chú ý: Các bạn nên tham khảo Nội quy trước khi viết bài (click vào liên kết bên dưới).
    * Nội quy và Thông báo diễn đàn CNCProVN.com
    * Nếu bạn thấy hứng thú với bài viết. Hãy dùng chức năng Share to facebook để chia sẻ bài viết lên facebook.

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 40 của 44

Chủ đề: Biến tần siemens V20 - đúng chuẩn ngon bổ rẻ theo nghĩa đên

Thợ phụ bậc 2
    Cám ơn
    2
    Được cám ơn 10 lần
           ở 7 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi Gamo Xem bài viết
    Cảm ơn, cảm ơn!!!
    Bác add nick cá độ đi, xem thử thế lào, chứ culi nước ngoài ngta xem chả ra gì đâu, chứ chui nhũi như gì rồi về lại khoe khoang,, nản...

Mà chắc cũng xem lại bản thân em, em ăn ở sao mà em đi thì mấy bác vui thế k biết. cảm ơn đã góp ý nhé

2. Thành viên đã cám ơn pro cho bài viết hữu ích này:

Spam killer Gamo's Avatar
    Cám ơn
    3,898
    Được cám ơn 1,518 lần
           ở 1,162 bài viết
    Đi đi bác, đừng lưu luyến làm gì...

Thợ phụ bậc 2
    Cám ơn
    2
    Được cám ơn 10 lần
           ở 7 bài viết
    Đi đi bác, đừng lưu luyến làm gì...
    Em vừa mới bấm cảm ơn một bác, nói thật có bác ở đây em mời bác nhậu một chầu rồi. Nhưng em nói đó, tính em thấy khó là nhào dô, mấy bác khóa nick em đi, còn không thì em cứ k để im cho những người cứ nghĩ mình thông, mình giỏi, nước mình k giúp đi ra nc ngoài về mà hênh hoang ta đây, tưởng mình giỏi, nói thật hạng đó đi ra ngoài ngta xem như con...., chui nhũi mà k bít...., có giỏi thì gặp mặt, ca độ, thua thì trả cho bù đầu cái tội khoe khoang, nói ra thì ngta nói em ngu khi tranh luận với hạng người như thế, nhưng quả thật rất bức xức

5. Thành viên đã cám ơn pro cho bài viết hữu ích này:

Spam killer Gamo's Avatar
    Cám ơn
    3,898
    Được cám ơn 1,518 lần
           ở 1,162 bài viết
    Thôi đừng bức xúc nữa bác... về mọi mặt bác chẳng bằng ai đâu... bác càng nói càng xấu mặt thui...

Thôi nhé, bác đi đi.... ;D

Thợ phụ bậc 2
    Cám ơn
    2
    Được cám ơn 10 lần
           ở 7 bài viết
    Thôi đừng bức xúc nữa bác... về mọi mặt bác chẳng bằng ai đâu... bác càng nói càng xấu mặt thui...

Thôi nhé, bác đi đi.... ;D
    Em biết em chẳng bằng ai, nên em mới nhờ a addnick mình giao lưu, xem ai hơn ai cho biết, nói mà k bít ngượn, có giỏi thì độ đi, xem thế nào

8. Thành viên đã cám ơn pro cho bài viết hữu ích này:

Thợ phụ bậc 2
    Cám ơn
    2
    Được cám ơn 10 lần
           ở 7 bài viết

195

Xin Lỗi Vì Tất Cả, rất mong MOD xóa tất cả chủ đề của em đã đăng trên diễn đàn này, xin lỗi vì đã làm phiền luôn.
    Xóa hết luôn nhé. xóa cả nick luôn. Em cảm ơn trước nhé.

p/s ai bít Mod ở đâu thì làm ơn bảo anh ý xóa nick xóa bài hộ em với nhá, chứ nick e bị khóa k tự xóa được, làm phiền quá.

Thợ bậc 7
    Đang ở
    Cần Thơ
    Cám ơn
    107
    Được cám ơn 257 lần
           ở 166 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi pro Xem bài viết
    Em biết em chẳng bằng ai, nên em mới nhờ a addnick mình giao lưu, xem ai hơn ai cho biết, nói mà k bít ngượn, có giỏi thì độ đi, xem thế nào
    Nói tới mấy cái bằng em lại ngứa quá. Em có đủ các bằng từ ks, Ths, Gs, Ts đây ạ. Bác bờ rồ gì đấy nhào vô. Tuy em mới 31 thôi nhưng có đủ các bằng ấy rồi
    Ngu như kiến - đi nghiên cứu
    Mail: khangscc@gmail.com - Zalo 0907579870

11. Thành viên đã cám ơn khangscc cho bài viết hữu ích này:

Thợ bậc 7
    Đang ở
    Cần Thơ
    Cám ơn
    107
    Được cám ơn 257 lần
           ở 166 bài viết
    Ps:/ khóa nick em luôn đi ạ đo đỡ nói

Thợ phụ bậc 2
    Cám ơn
    2
    Được cám ơn 10 lần
           ở 7 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi khangscc Xem bài viết
    Nói tới mấy cái bằng em lại ngứa quá. Em có đủ các bằng từ ks, Ths, Gs, Ts đây ạ. Bác bờ rồ gì đấy nhào vô. Tuy em mới 31 thôi nhưng có đủ các bằng ấy rồi
    xin lỗi bác khang gì đấy nhé, em đang nói bác gamo vì em k thích cách bác ấy nói em như vậy, đâu phải giỏi là ở nc ngoài làm đâu, còn nếu bác muốn khoe giống bác ấy thì mời đi chổ khác, em chỉ có bằng kỹ sư và 1 cử nhân, k có ths, ts, hay gs gì cả, nhưng em chắc chắn là k phải khoe, chính vì thế bác muốn khoe thì đi chổ khác nhé, còn em đang độ bác gamo, xem có đúng k và lương lá ai cao hơn thối, thế nhé bác khang.

Em xin mod khóa nick e, xóa bài viết, đống tất cả nhé =>> nản cái kiểu hội đồng lùa này rồi

Thợ bậc 7 saudau's Avatar
    Đang ở
    Tp Long Xuyên, An Giang
    Cám ơn
    292
    Được cám ơn 265 lần
           ở 180 bài viết
    Bác chủ cho em xin phép tạc tượng bác để sưu tầm nha bác. Thiệtttt... là ngưỡng mộ bác quá đi. Bác là người học cao ới là cao, hiểu rộng ớiiii.. là rộng. Chứ như e đành lót dép thôi.
    DIY muôn năm! - ĐT: 0939902577 - Email: nghinguyenvn@gmail.com

Thợ cả Bongmayquathem's Avatar
    Đang ở
    Buôn Ma Thuột City
    Cám ơn
    622
    Được cám ơn 302 lần
           ở 205 bài viết
    E cũng thank rồi đấy. HEheee

Thợ bậc 6
    Đang ở
    https://t.me/pump_upp
    Cám ơn
    71
    Được cám ơn 203 lần
           ở 108 bài viết
    PR sản phẩm không có duyên với bác rồi, nhất là những sản phẩm về kỹ thuật. Em được chứng kiến 1 sự thất bại thảm hại.
    Chia buồn cùng những chiếc bt V20 Siemen nổi tiếng của bác.
    Cạn với bác 1 ly rượu sầu.

Thợ bậc 6
    Đang ở
    Sài Gòn
    Cám ơn
    153
    Được cám ơn 74 lần
           ở 61 bài viết
    tóm lại là mục đích PR của bác chủ đã thất bại, nếu bác còn muốn đóng ghóp kiến thức cho điễn đàn mời bác ở lại, còn không thì bác cứ đi đi và đừng nói thêm chi
    Thu mua vệ tinh, tàu vũ trụ, robot thăm dò... cũ giá cao

Thợ phụ bậc 2
    Cám ơn
    2
    Được cám ơn 10 lần
           ở 7 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi vusvus Xem bài viết
    tóm lại là mục đích PR của bác chủ đã thất bại, nếu bác còn muốn đóng ghóp kiến thức cho điễn đàn mời bác ở lại, còn không thì bác cứ đi đi và đừng nói thêm chi
    Bạn sai rồi nhé! đừng nhìn bề ngoài mà đánh giá, không phải nhìn vậy là vậy đâu hihi, k biết thất bại hay không nhưng sáng giờ mình nhận được 12 cuộc gọi tư vấn biến tần siemens v20 đó bác, lượt view cũng tăng lên 1523 lượt, 113 bạn đánh giá tốt và hơn nữa là mình vừa nhận được 5 xác nhận đặt hàng. Bạn nghĩ thế có thất bại không hihi.

Mình nói rồi, mình đã đề nghị MOD còn mấy bạn k có quyền hạn gì và cũng đừng hùa theo như thế, thật mất mặt

Thợ bậc 7
    Đang ở
    Cần Thơ
    Cám ơn
    107
    Được cám ơn 257 lần
           ở 166 bài viết
    xin lỗi bác khang gì đấy nhé, em đang nói bác gamo vì em k thích cách bác ấy nói em như vậy, đâu phải giỏi là ở nc ngoài làm đâu, còn nếu bác muốn khoe giống bác ấy thì mời đi chổ khác, em chỉ có bằng kỹ sư và 1 cử nhân, k có ths, ts, hay gs gì cả, nhưng em chắc chắn là k phải khoe, chính vì thế bác muốn khoe thì đi chổ khác nhé, còn em đang độ bác gamo, xem có đúng k và lương lá ai cao hơn thối, thế nhé bác khang.

Em xin mod khóa nick e, xóa bài viết, đống tất cả nhé =>> nản cái kiểu hội đồng lùa này rồi
    Đù em là kỹ sư bác ạ, đi xin việc ko ai nhận hết vì tật nói nhiều nên em long bong làm đủ các nghề: Ths (thợ sơn) Ts ( thợ sắt) Gs (giám sát công trình (kỹ sư xd mà))

20. Thành viên đã cám ơn khangscc cho bài viết hữu ích này:

pro

Thợ phụ bậc 2
    Cám ơn
    2
    Được cám ơn 10 lần
           ở 7 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi khangscc Xem bài viết
    Đù em là kỹ sư bác ạ, đi xin việc ko ai nhận hết vì tật nói nhiều nên em long bong làm đủ các nghề: Ths (thợ sơn) Ts ( thợ sắt) Gs (giám sát công trình (kỹ sư xd mà))
    Xin lỗi vì đã hiểu lầm anh, tặng a một like nhé !

Administrator CNC PRO's Avatar
    Đang ở
    Ho Chi Minh City, Vietnam, Vietnam
    Cám ơn
    21
    Được cám ơn 602 lần
           ở 125 bài viết
    Chào!
    Bạn namtrungcompany cứ đọc kỹ Nội Quy rồi tiếp tục thảo luận nhé!
    Còn nếu đã đọc & không hiểu thì QUOTE vào đây tôi sẽ giải thích.

Tất cả vi phạm BQT xử lý không cần phải thông báo, mọi vướng mắc sẽ được giải đáp.
    Bạn bị khóa thành viên vì vi phạm Nội Quy chuyên mục Mua bán.
    Tương lai không xa có thể bạn sẽ tiếp tục bị khóa thành viên vì vi phạm 01 thành viên sử dụng nhiều "nick".

BQT chẵng kỳ thị ai cả, cũng chẵng trù dập thành viên để làm gì. Vì việc đó chẵng mang lại lợi ích gì cho diễn đàn.
    Còn những bài viết spam, phần nào nó còn mang lại lợi ích, tăng lượt view cho diễn đàn. Do đó một số bài viết dù biết rỏ là một dạng spam, nhưng nếu nội dung vẫn có thể chấp nhận được, không gây khó chịu cho người xem thì vẫn được xem là hợp lệ.

Thợ bậc 6 huuminhsh's Avatar
    Đang ở
    Phú Yên /Sài Gòn
    Cám ơn
    161
    Được cám ơn 52 lần
           ở 45 bài viết
    cứ cách tuần thì lại có 1 bác sale vào đây bị anh em quăng gạch .cũng dzui
    P/s bác chủ pr sản phẩm giống như quân kun sịp vàng ấy .càng nhận nhiều gạch đá là càng nhiều tương tác càng nhiều xèn .good jop
    Lần sửa cuối bởi huuminhsh, ngày 23-09-2016 lúc 04:12:48 PM.

Thợ phụ bậc 2
    Cám ơn
    2
    Được cám ơn 10 lần
           ở 7 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi huuminhsh Xem bài viết
    cứ cách tuần thì lại có 1 bác sale vào đây bị anh em quăng gạch .cũng dzui
    P/s bác chủ pr sản phẩm giống như quân kun sịp vàng ấy .càng nhận nhiều gạch đá là càng nhiều tương tác càng nhiều xèn .good jop
    Đừng cười trên nổi đau người khác, đừng khoác lác khi bác chả biết gì về họ nhé, okie bác AD nói thế thì xem như mình spam đi, khóa nick, miễn bàn cãi, quan trọng là cái kết cuối cùng mình muốn nhấn mạnh, đã là AD thì nên xem xét cụ thể chi tiết, cùng đừng hùa theo, k có chính kiến, nếu bác thấy em nói sai thì góp ý, còn nếu thấy đúng thì cũng kệ, xóa cái nick em hộ, xóa luôn cái bài, đóng chủ đề tại đây, okie? còn bác nào có ý kiến gì mong là đừng bình luận nữa, vì em cứ máu là bay dô chém tiếp, hehe, à còn cái dụ một thành viên nhiều nick, đúng là diễn đàn cổ lỗ sỉ, sao bác k nói một người chỉ có 1 gmail, 1 fb, 1 zalo.... đúng là tuyển ad như gì, chả biết xây dựng còn cố tỏ vẻ, nội quy hay luật là do mình đặt ra, còn nếu nó chưa hợp lý thì nên thay đổi sao cho nó hợp, chứ cứ ru rú, k chịu đổi mới thì dần sẽ lụi tàn, hiểu, okie?

Thợ bậc 7
    Đang ở
    Cần Thơ
    Cám ơn
    107
    Được cám ơn 257 lần
           ở 166 bài viết
    Đừng cười trên nổi đau người khác, đừng khoác lác khi bác chả biết gì về họ nhé, okie bác AD nói thế thì xem như mình spam đi, khóa nick, miễn bàn cãi, quan trọng là cái kết cuối cùng mình muốn nhấn mạnh, đã là AD thì nên xem xét cụ thể chi tiết, cùng đừng hùa theo, k có chính kiến, nếu bác thấy em nói sai thì góp ý, còn nếu thấy đúng thì cũng kệ, xóa cái nick em hộ, xóa luôn cái bài, đóng chủ đề tại đây, okie? còn bác nào có ý kiến gì mong là đừng bình luận nữa, vì em cứ máu là bay dô chém tiếp, hehe, à còn cái dụ một thành viên nhiều nick, đúng là diễn đàn cổ lỗ sỉ, sao bác k nói một người chỉ có 1 gmail, 1 fb, 1 zalo.... đúng là tuyển ad như gì, chả biết xây dựng còn cố tỏ vẻ, nội quy hay luật là do mình đặt ra, còn nếu nó chưa hợp lý thì nên thay đổi sao cho nó hợp, chứ cứ ru rú, k chịu đổi mới thì dần sẽ lụi tàn, hiểu, okie?
    Nói thật chứ bác này thuộc dạng cao nhân, tự xin khóa nick rồi vài hôm thò ra cái nick khác hô hào khóa nick em đi. Nói mà ko giử lời mà hô hào cái quái gì, muốn ra đi thì biến mẹ đi cho khỏe, suốt ngày cách 5p lại truy cập nhòm ngó rồi hô hào tẩy chay em đi. Mẹ làm ngứa cả miệng ( chửi kiểu này khóa nick cũng hả dạ)

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 22-09-2016, 03:11:26 PM
  2. Vitme 2005 ----- Hàng ngon bổ rẻ đây
    Bởi cncdinhcong trong diễn đàn Gian hàng hết hiệu lực
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 08-06-2016, 05:03:31 PM
  3. Mua từ từ ......cần ngon bổ rẻ !
    Bởi hoctap256 trong diễn đàn Cần mua